[Funland] Các cụ chấm Ecopark mấy điểm ạ ?

Ở Vinh, Nghệ An Eco ra hàng 2 đợt tổng 300 căn trong vòng 30p hết sạch hàng. CCCM quan tâm đầu tu trong này ib e hỗ trợ nhé
hết sạch là chủ đầu tư bán cho các sàn hết sạch
Còn các sàn ôm bán cho dân nữa nhé
Họ làm việc theo cách là lúc đầu các sàn sẽ ôm ăn vênh, sau một thời gian thì phải đẩy để lấy slot cho đợt nhập hàng mới của chủ đầu tư

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Rồi từ đó sàn bắt đầu làm giá, lùa gà các kiểu, chắc chỉ cần bán 1/3 số hàng đang ôm là đủ hòa vốn rồi vì toàn x2, x3 :D
Làm giá cũng được một phàn thôi chứ cũng ko ăn quá nhiều đâu ạ. Mà cũng phải trả cả đống tiền cho Cđt nữa, ko bán kịp thì trả lãi cũng chết. Nên các sàn cũng đua nhau km nhiều.

icyeyes

Xe hơi
To quá không đủ tiền rồi😭
Cụ có quan tâm diện tích bé hơn 110m2/sàn không ạ? Nhà em đang bán căn liền kề phố trúc Eco đây ạ, căn này nhà em mua cách đây 7 năm, hướng Đông Nam, sổ làm xong lâu rồi ạ.

Honghen2008

Xe container
Cụ có quan tâm diện tích bé hơn 110m2/sàn không ạ? Nhà em đang bán căn liền kề phố trúc Eco đây ạ, căn này nhà em mua cách đây 7 năm, hướng Đông Nam, sổ làm xong lâu rồi ạ.
Cụ inbox e nhé. Tks Cụ.

Bobbynguyenhieu

Xe hơi
Eco park vinh đúng kiểu bán nhà trên giấy mà các cụ cũng mua đc thì tai thật hay tiền nhiều quá, cá nhận e k mua mà nếu mua thì dợi da hoàn thanh lúc đấy nhùn thấy sờ thấy thif mua chẳng việc gì thả ga ra đuổi. Bayh thij truong là của ngươi mua mà chưa kể sau nay k biet cdt có làm tốt đẹp hay lại thay đổi kết cấu thì lúx đây mua lại thiệt. Còn mua chênh nữa mới ao chằng viec gì mua chênh cho đam cò và sàn thit chưa kể hình thuc bán hàng cdt cấu kết sàn để kh là nguoi thiệt .cư đợi hoàn thành thì mua còn km hay ck mua trc hay mua sau là như nhau thôi

icyeyes

Xe hơi
Em định mua về ở cụnib em giá với
Cụ ơi em có inbox cụ từ hôm nọ không biết cụ có nhận được không. Nhà em là dãy D phố trúc hướng Đông Nam. Khu phố trúc còn nhiều tiện lợi cho gia đình ở (rất yên tĩnh, giai đoạn 1 nhiều cây, khung cảnh xanh mát) và giá mềm hơn gd2 tương đối

Cụ ơi em có inbox cụ từ hôm nọ không biết cụ có nhận được không. Nhà em là dãy D phố trúc hướng Đông Nam. Khu phố trúc còn nhiều tiện lợi cho gia đình ở (rất yên tĩnh, giai đoạn 1 nhiều cây, khung cảnh xanh mát) và giá mềm hơn gd2 tương đối
Chính xác. Đang ngắm nghía thêm đợi giá hợp lý mới quay lại chốt giá với nhà em

Đường bộ

Xe điện
"Theo định hướng phát triển không gian, đô thị Văn Giang được phân thành ba phân vùng gồm:

Vùng đô thị hóa tập trung là phần diện tích chọn đất xây dựng các khu đô thị được xác định trên cơ sở mở rộng của thị trấn Văn Giang hiện nay và gắn kết với hai khu đô thị lớn là khu đô thị Ecopark và Dream City, gồm từng phần hoặc toàn bộ địa phận hành chính các xã Xuân Quan, Phụng Công, Cửu Cao, Long Hưng, Liên Nghĩa, Nghĩa Trụ. Xung quanh vùng đô thị hóa tập trung là các vùng đệm (phát triển công nghiệp sạch, công nghệ cao, logistic, thương mại, dịch vụ…)"

MSHNam95

Xe đạp
Căn chung cư 2 ngủ ở ecopark giá tầm nhiêu nhỉ các bác