Các cụ chỉ đường đi khu suối khoáng Thanh Thuỷ giúp em với.

bankymoon

Xe tải
Tình hình là cuối tuần này em có chút việc phải lên khu suối khoáng nóng Thanh Thuỷ. Em chưa đi lên đấy bao giờ, chỉ biết là đi qua cầu Trung Hà - Sơn Tây là gần đến còn cụ tỉ thế nào thì em chệu~:> (em lại mắc cái bệnh nghèo nữa nên cũng chả có định vị GPS, hay bản đồ số...) Mong các cụ chỉ giáo cụ tỉ cho em đường đi, các điểm cần chú ý trên toàn tuyến và em thấy Tây nó đồn là ở trên đó còn có 1 số thứ rất hay nữa:">=)) cũng mong các cụ chỉ giúp em luôn ạ (có tên tuổi, địa chỉ, giá rổ thì càng tốt). Em đa tạ các cụ trước

dvd

Xe tăng
Qua cầu Trung Hà rẽ trái ngay đi theo đê tả sông Đà. Khoảng 11 km là đến nơi.
Hỏi cậu Đồng trước là cán bộ xã, nhà có mở dịch vụ.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
hehe cụ dvd chỉ thế là chuẩn còn lại cụ sẽ được chào đón tưng bừng ko cần hỏi ạ, tắm nước nóng hưởng lạc trước sau quay ra ăn gà cá đều ngon bổ, quay lại làm tiếp tăng hai, xuôi hn. giá có 150k/shot.vào chum tắm cùng lun ạ.lâu e ko hiểu có tăng theo xu thế tt ko.

Smee april

Xe điện
Qua cầu Trung Hà rẽ trái ngay đi theo đê tả sông Đà. Khoảng 11 km là đến nơi.
Hỏi cậu Đồng trước là cán bộ xã, nhà có mở dịch vụ.
Em cụ tỉ một tí nhé:
1. Từ Hà Nội cụ đi Láng - Hòa Lạc.
2. Hòa Lạc rẽ trái đi cầu Trung Hà. cụ nhớ cho là ở Ngã tư Viện 105 Sơn Tây ấy có 4 nhánh trong đó có một nhánh nhỏ đi thẳng qua Ngã tư (chiều từ Hòa Lạc tới) là chạy thẳng lên Trung Hà - bỏ qua thị xã Sơn Tây vừa đông vừa xa do đi hai cạnh tam giác còn lại.
3. Qua Cầu Trung hà thì cụ rẽ trái ngay. đi theo đê tả Sông Đà như cụ DVD chỉ dẫn. Theo công tơ mét xe em thì khoảng 80km từ Láng.

Phần dịch vụ sau thì thực ra em chưa vào bao giờ nên không biết. Chỉ biết quy mô khu này thường chỉ là các gia đình làm dịch vụ do trữ lượng nước khoáng ở đó không nhiều, không phù hợp để phát triển du lịch dịch vụ quy mô lớn - Cái này cơ quan bạn em đã lên khảo sát địa chất nên em hóng hớt biết thế. Mà dịch vụ gia đình thì chắc các cụ hiểu hơn em nhiều. chúc cụ đi về khỏe thêm chứ chả yếu đi nhé.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Em cụ tỉ một tí nhé:
1. Từ Hà Nội cụ đi Láng - Hòa Lạc.
2. Hòa Lạc rẽ trái đi cầu Trung Hà. cụ nhớ cho là ở Ngã tư Viện 105 Sơn Tây ấy có 4 nhánh trong đó có một nhánh nhỏ đi thẳng qua Ngã tư (chiều từ Hòa Lạc tới) là chạy thẳng lên Trung Hà - bỏ qua thị xã Sơn Tây vừa đông vừa xa do đi hai cạnh tam giác còn lại.
3. Qua Cầu Trung hà thì cụ rẽ trái ngay. đi theo đê tả Sông Đà như cụ DVD chỉ dẫn. Theo công tơ mét xe em thì khoảng 80km từ Láng.

Phần dịch vụ sau thì thực ra em chưa vào bao giờ nên không biết. Chỉ biết quy mô khu này thường chỉ là các gia đình làm dịch vụ do trữ lượng nước khoáng ở đó không nhiều, không phù hợp để phát triển du lịch dịch vụ quy mô lớn - Cái này cơ quan bạn em đã lên khảo sát địa chất nên em hóng hớt biết thế. Mà dịch vụ gia đình thì chắc các cụ hiểu hơn em nhiều. chúc cụ đi về khỏe thêm chứ chả yếu đi nhé.
đi ql32 ngon hơn ạ mà lại gần hơn nhiều chỉ mất một tẹo chỗ diễn đường hơi xấu còn đâu là vút chỉ ạ.

Đi thì như trên. Có thể đi đường K9 đi phà Đồng Luận. Qua phà rẽ phải độ 7km là đến. Đi đường này cảnh đẹp mà ko bị các anh ngắm bắn
Ăn thì vào Dũng râu. Cá ngon
Tắm thì vào Khoa Luận. Thoải mái vui vẻ trẻ khỏe, nếu đi cùng gấu thì cấm tắm có xà phòng nếu không lại bị gấu tát
Chúc bác vui

bankymoon

Xe tải
Em cảm ơn các cụ đã chỉ giáo, em đi về sẽ làm báo cáo nhanh gửi các cụ ạ

Smee april

Xe điện
đi ql32 ngon hơn ạ mà lại gần hơn nhiều chỉ mất một tẹo chỗ diễn đường hơi xấu còn đâu là vút chỉ ạ.
Cụ đừng có dại mà nghe cụ Phễu này nhé. Sáng nào cụ nghe bản tin giao t hông cũng thấy Diễn-Nhổn- Trôi- Phùng lổn nhổn tắc đường đấy. Nhà em có bác ở Trôi, lần nào em chở mẹ lên thăm bác về cụ cũng xót xe em cả buổi. Đường đang làm dở dang, ổ voi rất to chứ chả thèm tính ổ gà, xe em sedan toàn làm chuột bạch thôi. Kinh nghiệm của em trai em thường đi hàng tuần Trung Hà - Hà Nội là: Trung Hà - Phùng: 40km mất khoảng một tiếng, phần còn lại đâu đó 20km cũng ăn đứt một tiếng (hai bánh cụ ạ). Đến giờ mỗi lần em thông báo lên bác thì bác vẫn cảnh báo là đi đường Láng Hòa Lạc rồi rẽ phải xuống Trôi chứ ko cho đi đường 32 ạ. Cụ đi rồi về làm báo cáo hay vào nhé.

tuyenvpt

Xe tăng
Chính xác gọi là giếng khoáng chứ ko phải là suối khoáng các cụ ạ.

Xe Ha Noi

Xe tải
Năm ngoái em cũng đi khu này rồi. ở đây có cái khu to phết, không phải dạng nhà già đình đâu ạ.

Trong khu có nhà sàn, nhà ăn, bể tắm khoáng công cộng, bể tắm khoáng cá nhân, cây, vườn, để xe thoải mái,...

còn khoản xxx em không biết trong này có không vì hôm đó đi cũng cơ quan.

4banhxequay

Xe điện
Cụ nào đi gia đình hay tập thể hỗn hợp thì nên vào khu nhà điều dưỡng người có công của Hà Nội nằm ở cuối khu. Nên đăng ký trước nghỉ dịch vụ cho chắc ăn nếu đông người.

3mienvn

Xe đạp
cám ơn dvd nha,tuần tới này đi, thèm ăn ghe.-cua-cá ghê.thk

ECO-arch

Xe tăng
Đi với gia đình cụ nên đưa gia đình lên Tản Đà resort ở Ba Vì hay hơn.
Thanh Thủy có mỗi nhà Khoa Niệm là lớn nhất, nhưng kinh doanh dịch vụ kia, đưa gia đình đi không hay. Các nhà khác xung quanh cũng kinh doanh vậy, nhưng quy mô nhỏ hơn.

mabu_210

Xe điện
Thớt này mấy năm rồi.....giờ đường đi và mọi thứ đổi thay, các cụ vào update giúp em phát để em tham khảo với.....thank các cụ.

denmuon

Xe buýt
Cụ đi đường cao tốc láng hoà lạc (30km), đi thẳng thêm khoảng 20 km nữa đến ngã ba tản lĩnh, rẽ trái đi qua k9 qua cầu đồng quang (sông đà) rẽ phải đi thêm 7 km nữa là đến nơi, đường rộng rãi dễ đi (không nên đi đường 32 qua cầu Trung hà vì đông và cũng bị hạn chế tốc độ nhiều). Nếu đi cùng gia đinh nên vào khu đảo ngọc xanh tắm (có hai bể bơi to một nóng, một lạnh), ăn uống có thể đặt trong đó hoặc ra ngoài nhiều quán ăn giá cả cũng same nhau. Đi một ngày cũng đẹp

mabu_210

Xe điện
Cụ đi đường cao tốc láng hoà lạc (30km), đi thẳng thêm khoảng 20 km nữa đến ngã ba tản lĩnh, rẽ trái đi qua k9 qua cầu đồng quang (sông đà) rẽ phải đi thêm 7 km nữa là đến nơi, đường rộng rãi dễ đi (không nên đi đường 32 qua cầu Trung hà vì đông và cũng bị hạn chế tốc độ nhiều). Nếu đi cùng gia đinh nên vào khu đảo ngọc xanh tắm (có hai bể bơi to một nóng, một lạnh), ăn uống có thể đặt trong đó hoặc ra ngoài nhiều quán ăn giá cả cũng same nhau. Đi một ngày cũng đẹp
Em vừa đi về cụ ợ......chắc sẽ ko có ý định quay lại đây lần nữa....vừa chán, vừa bẩn, lởm khởm....ăn uống thì không có j đặc sắc, tắm khoáng thì vớ vỉn, ái ú cũng rởm đời mà 6677, giá rổ thì đắt.....khuyên các cụ sắp sửa có ý định thì dừng ngay lại cho khỏi hối nhóe.....

vietau2012

Xe điện
303-A12 KTTVPCP, Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội