Các cụ chỉ giúp chỗ giặt dọn thảm nội thất xe với...

timeout

Xe điện
Híc, xe em mới đầu mùa đi lội nước về đã thấy ngấm nước từ dưới sàn lên. Giờ nội thất xe ẩm và hôi kinh khủng. Hôm qua nhờ gara quen kích lên kiểm tra mới phát hiện là mất một cái nút cao su ở dưới sàn. Coi như vụ chống thấm đã xong, giờ xử lý hậu quả của nó.
Các cụ biết chỗ nào dọn nội thất ngon lành thì cho em địa chỉ với. Cảm ơn các cụ nhiều nhiều.

matiz08

Xe điện
Hôm nào nắng kụ mang xe ra phơi một ngày, thảm cũng mang ra phơi thế là ngon, chứ dọn thì họ cũng mang của kụ ra phơi, chứ làm được gì nữa đâu,hi.

TVPL

Xe container

dinhhoat

Xe hơi
Website
www.valpaseevn.com
Chia buồn cùng cụ Timeout, xe của cụ như vậy là bị nặng rồi sàn xe dính nước làm ướt hết thảm sàn cái này phải xử lý triệt để là phải tháo hết ghế rồi nhấc thảm ra để giặt rồi phơi khô rồi xem trên sàn còn nước không thì hút ra. Xử lý nhanh thì cũng hết 1 ngày ( nếu trời nắng to và đẹp) không thì 2 ngày để phơi khô cụ à. Cụ cứ mang qua Long Thịnh chỗ ngõ 50 Nguyễn Thị Định, hôm trước xe của thằng bạn em cũng bị như cụ thiệt hại gần 1 củ cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

digium

Xe hơi
Cụ qua chỗ cụ khumui dùng thử sản phẩm bên đó đi, em thấy nhiều cụ trên này khen ngon & bổ ạ.
http://www.otofun.net/threads/362957-khumui-com-benmar-khong-mui-khu-mui-noi-that-oto-cong-nghe-sinh-hoc-bao-ve-suc-khoe
Em bị vụ nước mía đổ trên xe nhưng chưa dọn được, cụ qua đó thử xem sao (làm chột bạch hộ em phát) :D
ơ, anh bị đổ nc mía chỗ nào thế? sao ko bảo tụi e xử lý luôn cho hôm nay nhỉ? éc, hôm nào anh qua rửa e xử lý free tiếp nha, he he, thanks a đã khen dịch vụ bên em, quá trình về sau nếu có vd gì a phải góp ý luôn để lúc nào tụi e cũng....như ngày đầu nhé. thân ái

TVPL

Xe container
Hehe, bị F1 đổ nước mía lên sàn sau không biết, hôm sau chua lòm ! Anh tháo thảm giặt, phơi ... xe mấy hôm liền thì hết :) Nhưng Gấu thính mũi, lên xe giờ vẫn... khịt khịt. Hôm qua không biết bên em có dịch vụ này, hôm nào free tiếp nha :D
ơ, anh bị đổ nc mía chỗ nào thế? sao ko bảo tụi e xử lý luôn cho hôm nay nhỉ? éc, hôm nào anh qua rửa e xử lý free tiếp nha, he he, thanks a đã khen dịch vụ bên em, quá trình về sau nếu có vd gì a phải góp ý luôn để lúc nào tụi e cũng....như ngày đầu nhé. thân ái

digium

Xe hơi
Hehe, bị F1 đổ nước mía lên sàn sau không biết, hôm sau chua lòm ! Anh tháo thảm giặt, phơi ... xe mấy hôm liền thì hết :) Nhưng Gấu thính mũi, lên xe giờ vẫn... khịt khịt. Hôm qua không biết bên em có dịch vụ này, hôm nào free tiếp nha :D
ok anh, lúc nào cũng sẵn sàng hỗ trợ các đại ca nhiệt tình, hehe

timeout

Xe điện
Hic. Cụ dinhhoat lúc đầu báo chỗ Long Thịnh tốn 2 củ làm em tý ngất. Bắt tội em mang ra chỗ khác làm thủ công rồi. Cảm ơn các cụ nhiều. Sau đợt này nếu có bị lại thì em cũng tự lôi ra làm lấy, chắc tốn 1 ngày tự làm là cùng.