Các cụ cho e hỏi dây cao áp spark van này là xịn hay đểu?

mrqpro

Xe tải
Hàng xịn đấy cụ; ko cứ phụ tùng này mà nhìn chung hàng cho matiz hoàn thiện hơi kém, ko chau chuốt
kỹ càng như các xe phân khúc cao hơn; em chưa dùng các xe phân khúc cao của GM chứ đồ Matiz em mua thấy hàng gì cũng có vẻ thế; dây cao áp này em mua chỗ khác cũng y hệt của cụ.
Cụ nhầm. E nghĩ hàng phụ tùng nó có nhiều loại. Bộ dây cao áp cũ của e có in chữ GM, chữ số in sắc nét, keo cũng ko lem nhem toè toẹt thế này.

thaidh

[Tịch thu bằng lái]
E mua bộ dây hàng hàn cái gì Mall đó, mua mấy tháng rồi em ko nhớ
Có 100k nhìn xịn đét, hoàn thiện tốt

nguyenhungcase

Xe tải
Website
camerahanhtrinhvn.com
Hàng ở Nguyễn Công Trứ thì nó khác nào chợ trời đâu? 90-95% là hàng TQ cụ nhé! với lại nó cũng có dăm bảy loại, mỗi đợt 1 loại khác nhau

MAST

Xe tải
Cụ nhầm. E nghĩ hàng phụ tùng nó có nhiều loại. Bộ dây cao áp cũ của e có in chữ GM, chữ số in sắc nét, keo cũng ko lem nhem toè toẹt thế này.
Dạ bộ dây cao áp Matiz3 hiện bên em đang hết hàng rồi ạ,cụ có lăn tăn gì về sản phẩm đã từng mua bên em cụ để lại sdt hoặc alo trực tiếp cho em Long - 0972772268 để em tư vấn cho cụ ạ

MAST

Xe tải

MAST

Xe tải
Hàng ở Nguyễn Công Trứ thì nó khác nào chợ trời đâu? 90-95% là hàng TQ cụ nhé! với lại nó cũng có dăm bảy loại, mỗi đợt 1 loại khác nhau
Dạ cụ có thắc mắc gì về sản phẩm đã từng mua bên em và cụ dựa vào cơ sở nào để khẳng định 90 - 95 % là hàng TQ,cụ cho bên em xin một số dẫn chứng,bên em sẽ giải đáp tất cả các vướng mắc cho cụ ạ

mrqpro

Xe tải
Dạ bộ dây cao áp Matiz3 hiện bên em đang hết hàng rồi ạ,cụ có lăn tăn gì về sản phẩm đã từng mua bên em cụ để lại sdt hoặc alo trực tiếp cho em Long - 0972772268 để em tư vấn cho cụ ạ
À e có mua bộ dây cao áp bên cụ sáng hôm qua. Trước lúc mua e hỏi nhân viên đây có phải hàng GM chính hãng ko? Nhân viên bảo là hàng chính hãng GM. E mua về bóc ra thấy chữ in nhoè, keo lem nhem, trông ko bằng bộ cũ nên lên trên này hỏi ae. Cụ thể thế nào cụ đọc từ đầu cho e với, e có chụp ảnh rõ ràng

MAST

Xe tải
E vừa mua bộ dây cao áp này tại cửa hàng Mast 18 nguyễn công trứ sáng nay. Về bóc ra thay cho xe thấy dây nó cứ lởm lởm, keo lem nhem, chữ in cũng xấu, chả có chữ GM gì trên dây cả. Lúc mua e hỏi kỹ có phải hàng GM không? Nhân viên bán hàng nói là hàng chuẩn GM, 380k, e chẳng biết giá cả thế nào nhưng nghĩ hàng GM-daewoo đồ cũng rẻ, với hàng Mast này uy tín trên OF nên yên tâm. Lúc đấy hàng để trong túi nilon nên ko nhìn rõ mấy chỗ keo lem nhem dc. E đem so với bộ dây cao áp cũ trông thấy bộ mới này kém hơn hẳn về cảm quan. Bộ cũ chữ GM in sắc nét, ko thấy keo lem nhem.
Các cụ cao thủ xem giúp e đây có phải hàng đểu ko, trông lởm quá!

Dạ bẩm cụ trước tiên em xin cảm ơn những góp ý của cụ và cảm ơn cụ đã tin tưởng mua hàng của Mast .
Mong cụ thông cảm,các sản phẩm phụ tùng trong kho không tránh khỏi những tình trạng mặt hàng mẫu mã không được đẹp măt nhưng em khẳng định với cụ hàng bên em bán ra là hàng xịn chính hãng,cụ có thể kiểm chứng ở bất kỳ gara hoặc hãng nào mà cụ cảm thấy tin tưởng,nếu những nơi đó chứng minh được mặt hàng đó không phải là hàng xịn chính hãng cụ mang đến cửa hàng bên em sẽ có trách nhiệm đền gấp 10 lần giá trị của mặt hàng đó ạ

MAST

Xe tải
em cũng đang có ý định đầu tư bộ dây này, xem cụ đăng cũng thấy phân vân.
Dạ bẩm cụ,cụ cứ yên tâm mua hàng bên của Mast,bên em cũng vừa khẳng định chất lượng sản phẩm với cụ mrqpro là hàng bên em bán ra là hàng xịn chính hãng,nếu hàng bên em bán ra không đúng với những gì bên em đã cam kết bên em sẽ nhận hoàn lại hàng và đền gấp 10 lần giá trị sản phẩm mà cụ mua,cụ còn lăn tăn gì về bất kỳ sản phẩm nào bên em cụ có thể để lại thông tin bên em sẽ trả lời tất cả những vướng mắc của cụ ạ

MAST

Xe tải
À e có mua bộ dây cao áp bên cụ sáng hôm qua. Trước lúc mua e hỏi nhân viên đây có phải hàng GM chính hãng ko? Nhân viên bảo là hàng chính hãng GM. E mua về bóc ra thấy chữ in nhoè, keo lem nhem, trông ko bằng bộ cũ nên lên trên này hỏi ae. Cụ thể thế nào cụ đọc từ đầu cho e với, e có chụp ảnh rõ ràng
Dạ vâng em cảm ơn cụ đã quan tâm và góp ý về sản phẩm mà cụ mua bên em,em vừa trả lời những vướng mắc của cụ phía trên,cụ có bất kỳ thắc mắc gì về sản phẩm bên em cụ để lại thông tin bên em sẽ giải đáp cho cụ ạ

MAST

Xe tải
nhìn thế chắc ko phải hàng GM rồi, keo kiếc, chữ nhìn lem nhem quá.

Không phải hàng GM cứ nói ko phải, cái kiểu ậm ờ không rõ ràng thì thua luôn.

Nhà Mast vào phản hồi cho anh em yên tâm với ạ.
Dạ em xin cảm ơn cụ đã có những góp ý về sản phẩm của Mast,em cũng xin khẳng định với cụ là bộ dây cao áp bên em bán cho cụ mrqpro là hàng xịn chính hãng, cụ có thể đi kiểm chứng ở bấy kỳ gara hay hãng nào mà cụ cảm thấy tin tưởng,nếu ở đó họ khẳng định hàng đó bên em không phải hàng xịn chính hãng bên em sẽ hoàn lại tiền và đền gấp 10 lần giá trị sản phẩm mà cụ mua,cụ có bất kỳ thắc mắc gì cụ để lại phản hồi bên em sẽ giải đáp cho cụ ạ

ramada

Xe điện
Nếu cụ cứ chiếu theo cái trên xe cách đây cả chục năm thì em chịu hẳn rồi. Trừ trường hợp cụ mua được 1 cái cùng thời điểm sản xuất, cùng dây chuyền, cùng nhà máy với bộ lắp trên xe.

Mà, cụ có mua xe từ mới không? Cái trên xe có phải hàng chuẩn không cụ?

herotran8

Xe tăng
Mua nhà mast là yên tâm rồi. Cách đây 1 năm em mua dây cao áp ma3, hỏi nhà mast hết hàng đành mua nhà hằng quảng ( nick công nông kdcn trên of) cam kết hàng xịn mà về so với cao áp theo xe thì dài hơn 5 phân. Em nghi là của ma2.

Dạ em xin cảm ơn cụ đã có những góp ý về sản phẩm của Mast,em cũng xin khẳng định với cụ là bộ dây cao áp bên em bán cho cụ mrqpro là hàng xịn chính hãng, cụ có thể đi
kiểm chứng ở bấy kỳ gara hay hãng nào mà cụ cảm thấy tin tưởng,nếu ở đó họ khẳng định hàng đó bên em không phải hàng xịn chính hãng bên em sẽ hoàn lại tiền và đền gấp 10 lần giá trị sản phẩm mà cụ mua,cụ có bất kỳ thắc mắc gì cụ để lại phản hồi bên em sẽ giải đáp cho cụ ạ
Cụ có web cho e xin và ko biết cụ cung cấp mặt hàng gì, e có 5-7 hạng mục nội ngoai thất xe van spark cần mua

MAST

Xe tải
Dạ em gửi cụ trang Wed bên em ạ .Cụ cần báo giá phụ tùng gì cụ để lại thông tin bên em sẽ báo giá chi tiết cho cụ ạ
https://mast.com.vn/blogs/san-pham- khuyen-mai/san-pham-khuyen-mai-thang-4
E cần báo giá :
1, giá nóc spark van
2, gạt mưa sau spark van
3, cản sau spark van
4, vè che mưa...

MAST

Xe tải