Các cụ cho e hỏi dây cao áp spark van này là xịn hay đểu?

Đúng đây là đời 2016 máy 1.2 chất lừ, máy khỏe đi bốc đằm xe, thật ko thể chất hơn mỗi tội option bị cắt nhíu quá

mrqpro

Xe tải
Dạ bẩm cụ trước tiên em xin cảm ơn những góp ý của cụ và cảm ơn cụ đã tin tưởng mua hàng của Mast .
Mong cụ thông cảm,các sản phẩm phụ tùng trong kho không tránh khỏi những tình trạng mặt hàng mẫu mã không được đẹp măt nhưng em khẳng định với cụ hàng bên em bán ra là hàng xịn chính hãng,cụ có thể kiểm chứng ở bất kỳ gara hoặc hãng nào mà cụ cảm thấy tin tưởng,nếu những nơi đó chứng minh được mặt hàng đó không phải là hàng xịn chính hãng cụ mang đến cửa hàng bên em sẽ có trách nhiệm đền gấp 10 lần giá trị của mặt hàng đó ạ
Dạ thưa cụ hàng trong kho có thể bụi bẩn, e ko ý kiến gì nhưng cái e thắc mắc ở đây là dây cao áp cụ bán cho e keo toè toẹt, chữ số in lem nhem. Ko như bộ cũ của em có in chữ GM sắc nét, dù bộ này e dùng khoảng hơn 3 năm rồi.
Thứ 2 bộ dây cao áp có vài trăm bạc bây giờ lại đem ra gara hỏi xem có chính hãng hay ko e thấy ko cần thiết, tốn công mất việc của e.
Nói có sách mách có chứng, mời cụ xem ảnh em chụp dây mua của cụ và dây đã dùng hơn 3 năm của e. Số 1 của e, số 2 của cụ. Trên hình e chỉ rõ chỗ chữ in, và chỗ keo toè toẹt trên dây của cụ, dây của e ko thấy có vết keo, chữ sắc nét.

mrqpro

Xe tải
Nếu cụ cứ chiếu theo cái trên xe cách đây cả chục năm thì em chịu hẳn rồi. Trừ trường hợp cụ mua được 1 cái cùng thời điểm sản xuất, cùng dây chuyền, cùng nhà máy với bộ lắp trên xe.

Mà, cụ có mua xe từ mới không? Cái trên xe có phải hàng chuẩn không cụ?
Xe e mua từ mới từ 2012, ko phải xe hơn chục năm cụ ạ. Mà e nghĩ cái sau nó sản xuất nó phải đẹp hơn cái trước chứ. Nói nhiều ko bằng hình ảnh. Cụ xem cho e cái, số 1 là dây cũ đã dùng hơn 3 năm của e, số 2 là dây mua của cụ mast. Các mũi tên còn lại chỉ chữ và phần tiếp nối. Cụ sẽ thấy dây của e chữ sắc nét và ko có keo toè toẹt như dây kia.

MAST

Xe tải
Xe e mua từ mới từ 2012, ko phải xe hơn chục năm cụ ạ. Mà e nghĩ cái sau nó sản xuất nó phải đẹp hơn cái trước chứ. Nói nhiều ko bằng hình ảnh. Cụ xem cho e cái, số 1 là dây cũ đã dùng hơn 3 năm của e, số 2 là dây mua của cụ mast. Các mũi tên còn lại chỉ chữ và phần tiếp nối. Cụ sẽ thấy dây của e chữ sắc nét và ko có keo toè toẹt như dây kia.

Dạ
Dạ thưa cụ hàng trong kho có thể bụi bẩn, e ko ý kiến gì nhưng cái e thắc mắc ở đây là dây cao áp cụ bán cho e keo toè toẹt, chữ số in lem nhem. Ko như bộ cũ của em có in chữ GM sắc nét, dù bộ này e dùng khoảng hơn 3 năm rồi.
Thứ 2 bộ dây cao áp có vài trăm bạc bây giờ lại đem ra gara hỏi xem có chính hãng hay ko e thấy ko cần thiết, tốn công mất việc của e.
Nói có sách mách có chứng, mời cụ xem ảnh em chụp dây mua của cụ và dây đã dùng hơn 3 năm của e. Số 1 của e, số 2 của cụ. Trên hình e chỉ rõ chỗ chữ in, và chỗ keo toè toẹt trên dây của cụ, dây của e ko thấy có vết keo, chữ sắc nét.

Vâng em xin cảm ơn những góp ý đi kèm hình ảnh cụ thể của cụ.Một lần nữa em xin khẳng đinh hàng bên em bán ra cho cụ là hàng xịn chính hãng 100%,nếu cụ phát hiện ra hàng bên em bán ra không phải là hàng xịn bên em sẽ đền gấp 10 lần giá trị sản phẩm của mặt hàng đó,về mẫu mã thì một số mặt hàng sẽ có sự thay đổi từ nhà sản xuất tùy vào thời gian vì vậy sẽ có sự khác nhau từ thời điểm cụ mua xe và hiện nay
Cụ có thể vui lòng cho em xin sdt bên em gọi điện trao đổi cụ thể với cụ để đem đến sự hài hòa,thống nhất đôi bên,nếu cụ vẫn cảm thấy phân vân về hàng bên em cụ có thể mang đến bên em nhập trả lại cho cụ ạ

mrQuick8x

Xe điện
Đúng là trông lem nhem có thể do lỗi trong khâu sản xuất ,em ủng hộ cách giải quyết của cụ Mast. Cụ chủ có thể đem qua đổi bộ khác.

sonchuavua

Xe buýt
Đúng là trông lem nhem có thể do lỗi trong khâu sản xuất ,em ủng hộ cách giải quyết của cụ Mast. Cụ chủ có thể đem qua đổi bộ khác.
Vấn đề là đổi bộ khác có thể vẫn như vậy. Em nghĩ khâu gia công, in ấn của nhà máy ngày càng kém.