[Funland] các cụ cho em hỏi dấu hiệu của yếu sinh lý ạ. :(

Black Caviar

Xe hơi
cụ ăn nhiều hải sản, tập thể thao, thịt bò xào giá cho em, 1 tuần 1 lần thì em nghĩ sẽ cân ngon :>

Civic2306

Xe điện
Các cụ toàn tư vấn vô căn cứ theo kiểu ăn gì bổ nấy :)) yếu nó có nhiều nguyên nhân như:
Nội tiết
Tim mạch
Mỡ máu
Tiểu đường
...
Yếu do nguyên nhân gì thì chữa theo cái đó mới khỏi hắn đc. Ăn uống và thể thao chỉ lf bổ trợ thôi

feraririri

Xe hơi
Bác này là Bác Mình Chí Hô đâu mà cụ viết hoa thế:-w Chuẩn phải là : Thương...vợ bác quá=))
Em thấy bác chủ cũng còn trẻ, mà mới chỉ chạm ngưỡng thôi thì không nên vội vã thuốc thang gì, bác cứ ăn uống theo hướng bổ dương kèm thể thao là thể dục sẽ tốt lên:P
em thấy một số ông bạn "ý sinh liếu" có dùng thực phẩm chức năng chiết suất từ sâm ấn độ,h cũng khá là ổn,motive gì đấy,các bác tham khảo thử xem!!!

adnt._jsc

Đi bộ
chắc cụ cầm lái nhiều quá nên hư hết máy móc rồi ah... cụ nghỉ dương,tập thể dục,ăn uống điều độ thì lại khỏe ngay ý mà.. lúc đấy mợ lại chạy mất dép

T11l04

Xe hơi
Nhà mình toàn là men, cho mình hỏi cách nào tăng cường sinh lý nam tốt với:(( mình bây giờ đã chạm đến cảnh trên bảo dưới không nghe. khổ lắm muốn vợ vui mà không hoàn thành được nhiệm vụ. 8-> chán lắm ạ.
Cụ bao nhiêu tuổi rồi ạ, cái này bẩm sinh do tuyến thượng thận và một loạt tuyến khác :(

T11l04

Xe hơi
Tình hình sk của em bình thường. Tối ngủ thi thoảng có hôm cậu bé cũng tỉnh dậy. Xem phim xxx nó cũng ngửng đầu lên xem. Nhưng tới khi ra trận thì lúc đầu cậu rất hăng hái. Nhưng em nằm hút hoa bẻ cành 1 tý thì cậu ta lại ngoẹ ạ. Lú ấy em rất ham muốn nhưng cậu ta chịu trận k lên nữa. Em phải làm sao ạ. Lo qua. Tình cờ qua cái thớt này hỏi.... mong các cụ cao nhân cho em lời khuyên. :( :(
Xét nghiệm hormon đi cụ ạ. Xong bác sĩ người ta chỉ định. Chẹp. Cụ bn xuân xanh mà gác kiếm sớm thế này

dtgdcntt

Xe hơi
Website
www.abay.vn
tốt nhất đi khám sớm để phòng tránh cụ ạ

dtgdcntt

Xe hơi
Website
www.abay.vn
e cũng ngoài 30 mà thấy bắt đầu yếu rồi. xuống phong độ nhanh quá

Âm binh 2014

Xe buýt
em thấy một số ông bạn "ý sinh liếu" có dùng thực phẩm chức năng chiết suất từ sâm ấn độ,h cũng khá là ổn,motive gì đấy,các bác tham khảo thử xem!!!
Cái này của cụ chỉ chữa ysl do một số nguyyeen nhân như mệt mỏi, tâm lý... Thôi. Chứ nguên nhân nội tiết thì chắc k tác dụng vì không thays có thành phần nào thúc đẩy cơ thể tự sinh testosterone

toavn321

Xe hơi
Website
duluxvientam.vn
bác phải tăng cường tập thể dục vào. Đừng để cơ thể béo quá hoặc lừoi vận động quá và đặc biệt đừng để bị street

AKan

[Tịch thu bằng lái]
Luyện tập sức khỏe, tránh xa các chất kích thích là oki cụ ah

30U_9097

Xe buýt
Ôi giời ơi, cụ mới ngoài băm sao đã thế này, em đầu bốn rồi mà thấy vẫn bt mặc dù cơ địa em cũng không phải loại trâu bò. Em cũng hay ngồi, ăn uống sinh hoạt bt nhưng thích chơi thể thao. Cụ thử chơi một môn thể thao nào đó đi, có khi lại hồi phục nguyên khí. Em chúc cụ sớm lấy lại phong độ.

bagatti

Xe hơi
Kinh nghiệm đối phó với chứng bệnh “yếu sinh lý” cho các bác !

Ai cùng chung tâm sự về vấn đề khó giãy bày – chứng “ yếu sinh lý”- đừng âm thầm chữa trị mà hãy mau mau nhảy vào góc này bàn luận tìm giải pháp nhe !

Khi mắc phải chứng bệnh khó nói này, hãy bình tĩnh tìm cách khắc phục, bệnh hoàn toàn có thể chữa khỏi nếu có phương pháp điều trị phù hợp. Sự âm thầm chữa trị đã khiến không ít đứng mày râu lâm vào tình trạng khủng hoảng tinh thần, bệnh càng nặng thêm vì sử dụng phương pháp điều trị không phù hợp đấy !

Sử dụng thực phẩm chức năng hỗ trợ cũng là phương pháp được nhiều người lựa chọn. Trên thị trường hiện có rất nhiều loại thuốc, thực phẩm chức năng hỗ trợ, tăng cường sinh lý cho phái mạnh với đủ nguồn gốc xuất xứ và nhiều thành phần đa dạng. Tuy nhiên, khi có nhu cầu sử dụng cần tìm các sản phẩm được chiết xuất từ thảo dược như sâm Ấn Độ phù hợp, chuyên biệt đã được nghiên cứu lâm sàng chứng minh tính hiệu quả và an toàn.

Có thể áp dụng các phương pháp như: Chia sẻ những vấn đề và rắc rối trong đời sống tình dục với vợ để có hướng khắc phục; ăn uống đầy đủ chất dinh dưỡng kết hợp với tập thể thao; trong cuộc sống gia đình, hãy luôn tạo không khí vui vẻ, vợ chồng hòa hợp; không nên làm việc quá sức dẫn đến lao lực; không nên dùng các chất kích thích (rượu, thuốc lá, ma túy...); thay đổi các “kỹ thuật” khi “yêu” cũng là một cách cải thiện tốt.

Toilatoi242

Xe tăng
Em thấy cứ chăm chỉ thể thao và phối hợp nhịp nhàng với bà xã là ổn thôi thuốc chi cho mệt..

feraririri

Xe hơi
Cái này của cụ chỉ chữa ysl do một số nguyyeen nhân như mệt mỏi, tâm lý... Thôi. Chứ nguên nhân nội tiết thì chắc k tác dụng vì không thays có thành phần nào thúc đẩy cơ thể tự sinh testosterone
hình như có đấy chứ ạh. trong cái này có sâm ấn độ giúp cải thiện chất lượng tinh trùng,là có thúc đẩy sản sinh testos của nam giới đó chứ bác!!!

feraririri

Xe hơi
Ôi giời ơi, cụ mới ngoài băm sao đã thế này, em đầu bốn rồi mà thấy vẫn bt mặc dù cơ địa em cũng không phải loại trâu bò. Em cũng hay ngồi, ăn uống sinh hoạt bt nhưng thích chơi thể thao. Cụ thử chơi một môn thể thao nào đó đi, có khi lại hồi phục nguyên khí. Em chúc cụ sớm lấy lại phong độ.
chuẩn bác,con người mà có thể dục thể thao vào là có khác ngay bác ạ,em cũng như bác,gần 40 rồi mà vẫn đá bóng ầm ầm,vợ thì...khỏi phải chê =))!!!