[Funland] các cụ cho em hỏi dấu hiệu của yếu sinh lý ạ. :(

Corolla_2012

Xe máy
tự luyện tập thể thao tăng cường thể chất, bơi nhiều cụ ạ

Muon_biet

Xe cút kít
Năm nay mới 35 mà đã vấn đề là tình hình rất nghiêm trọng nhé, tình hình phải cố gắng 50 năm vẫn chạy tốt. Thời gian đầu cụ tăng cường chạy bộ , tập cơ bụng, nhẩy dây ( cái này quan trọng nhé ) , tập cơ PC ( Cái này bác tìm hiểu internet nhé ) , tạm thời bỏ xem xxx đã nhé. Ăn các chất đạm như Hàu, Hải sản, thịt bò. Bác cứ ngày tập chăm chỉ 1h - 2h, sau 1 tháng em tư vấn tiếp. Từ khóa để tìm hiểu về vấn đề này là : Cơ PC và tăng tiết tố testosterone
E nay tắc tịt toàn phần, hay tuổi 58 kèm tiểu đường nó thế nhỉ. E thấy cái máy giặt Elextrolux nhà E nó kém E có 18 xuân xanh mà vẫn chạy tốt nên rất ghen tỵ, hì hì hì.

thanh040506

Xe trâu
1 tuần 1 lần, hơn 3 chục cái xuân xanh. còn trẻ chán nhưng yếu sinh lý rồi. đau hết cả lòng đây bác. bác có bao gờ đảo mái chwa? em thì chưa mà sly kém thế này, đảo chắc cũng lại thất vọng cho đối phương. nghe mấy lão bạn nói mua thuôc sinh lý nam mà uống cho mạnh.
E thì U40 tuần 2 nháy chính thống, 1 nháy phở. Công nhận phở thì tươi ngon hơn cụ à.
Cụ đừng tin mấy cái thuốc linh tinh. E nghĩ tâm lý là chính.
Cụ k ngại thử đảo luôn trong cơ quan được k. Kích thích lắm đới nhé

dautrocloc

Xe hơi
Cụ phải chơi thể thao, môn gì cũng được. Về ăn uống nếu có điều kiện thì thịt bò, hải sản, cá hồi ăn đều đều là khỏe hết. Hôm nào em mà ăn đậu, cá, thịt lợn là kém lắm :). Tóm lại phải thay đổi thói quen ăn uống cụ ah.

nguyenhungLB

Xe tăng
E thì U40 tuần 2 nháy chính thống, 1 nháy phở. Công nhận phở thì tươi ngon hơn cụ à.
Cụ đừng tin mấy cái thuốc linh tinh. E nghĩ tâm lý là chính.
Cụ k ngại thử đảo luôn trong cơ quan được k. Kích thích lắm đới nhé
đảo trong cơ quan theo em hơi nguy hiểm cụ ah, đành rằng cái L mới thì kích thích là đúng rồi.

thanh040506

Xe trâu
đảo trong cơ quan theo em hơi nguy hiểm cụ ah, đành rằng cái L mới thì kích thích là đúng rồi.
E thì cứ cơ quan mà xúc. Cho nó gần nó tiện đỡ phải theo dõi quản lý, nhân thân lý lịch rõ ràng, đánh địch có thằng chịu trách nhiệm. Mà bỏ chồng hoặc ly thân càng tốt

nguyenhungLB

Xe tăng
E thì cứ cơ quan mà xúc. Cho nó gần nó tiện đỡ phải theo dõi quản lý, nhân thân lý lịch rõ ràng, đánh địch có thằng chịu trách nhiệm. Mà bỏ chồng hoặc ly thân càng tốt
nghe cụ kể có vẻ kinh nghiệm trong case này. thế cụ ko sợ cty nó biết nó đồn ầm lên đến tai gấu nhà cụ ah?

thanh040506

Xe trâu
nghe cụ kể có vẻ kinh nghiệm trong case này. thế cụ ko sợ cty nó biết nó đồn ầm lên đến tai gấu nhà cụ ah?
E ở cơ quan QLHCNN cụ à. Cũng được học về điều tra, tình báo, tâm lý học tội phạm nên cũng có ít phương pháp phòng chống rồi.
E mới phải xử lý 2 phở ghen nhau mới mệt cụ à

xetaudoidau

Xe tăng
Dễ nhất là ăn nhiều trứng Cụ ah. 2 tuần mà ko cải thiện thì cứ vác nick em lên mà chửi

nguyenhungLB

Xe tăng
E ở cơ quan QLHCNN cụ à. Cũng được học về điều tra, tình báo, tâm lý học tội phạm nên cũng có ít phương pháp phòng chống rồi.
E mới phải xử lý 2 phở ghen nhau mới mệt cụ à
Nghe cụ nói em lại thèm được như cụ, cái lạ nó háo hức, nó sướng. chắc chị em khen cụ lắm nhỉ? :)
dưng mà kể ra cụ cũng giỏi, phở phiếc các kiểu mà vẫn ấm êm trong gia đình.

thanh040506

Xe trâu
Nghe cụ nói em lại thèm được như cụ, cái lạ nó háo hức, nó sướng. chắc chị em khen cụ lắm nhỉ? :)
dưng mà kể ra cụ cũng giỏi, phở phiếc các kiểu mà vẫn ấm êm trong gia đình.
À, e ăn cơm tập thể ngủ giường cá nhân, chỉ cuối tuần mới về nhà. Về nhà k la cà quán xá, chỉ ôm tv và Mobile thôi. Máy tính, Mobi, Face,... thoải mái cho gấu sử dụng. Thỉnh thoảng phải cằn nhằn và gắt gỏng gấu để gấu tưởng mình khó tính có ma nó theo. 2 nữa e thường xuyên áp dụng bài là: ở nhà 3 tối, 2 tối đầu chăm chỉ cày cuốc vào, tối thứ 3 ra vẻ cố sức nhưng k thành, để gấu nó yên tâm tưởng mình chỉ có thế thôi. Lên cơ quan ta lại rộn ràng hát ca, k phải dạng vừa đâu

Vũ Lê Anh

Xe tải
Website
toanphatpacking.vn
À, e ăn cơm tập thể ngủ giường cá nhân, chỉ cuối tuần mới về nhà. Về nhà k la cà quán xá, chỉ ôm tv và Mobile thôi. Máy tính, Mobi, Face,... thoải mái cho gấu sử dụng. Thỉnh thoảng phải cằn nhằn và gắt gỏng gấu để gấu tưởng mình khó tính có ma nó theo. 2 nữa e thường xuyên áp dụng bài là: ở nhà 3 tối, 2 tối đầu chăm chỉ cày cuốc vào, tối thứ 3 ra vẻ cố sức nhưng k thành, để gấu nó yên tâm tưởng mình chỉ có thế thôi. Lên cơ quan ta lại rộn ràng hát ca, k phải dạng vừa đâu
Bác đúng là ko phại dạng vừa đâu :))

Em nể rồi đấy :)

nguyenhungLB

Xe tăng
Đúng là cụ có ăn học bài bản có khác. thế cụ công an hay bộ đội mà tuần mới về 1 lần? mà cuối tuần cụ mới về thì lấy đâu ra nhiều tối thế ?:)

thanh040506

Xe trâu
Đúng là cụ có ăn học bài bản có khác. thế cụ công an hay bộ đội mà tuần mới về 1 lần? mà cuối tuần cụ mới về thì lấy đâu ra nhiều tối thế ?:)
Thứ 6 chiều tối về sáng sớm thứ 2 mới đi mà cụ. Các cụ cứ áp dụng bài giả vờ khắt khe với gấu, trước mặt gấu điện thoại mắng mỏ nhân viên, bạn bè là gấu yên tâm cả tin ngay
Bộ đội thì về nhiều thế nào được cụ, còn e k phải xxx, e ghét xxx lắm ợ. E làm QLNN nhưng cũng chủ yếu điếu đóm cho các cụ thôi

nguyenhungLB

Xe tăng
Thứ 6 chiều tối về sáng sớm thứ 2 mới đi mà cụ. Các cụ cứ áp dụng bài giả vờ khắt khe với gấu, trước mặt gấu điện thoại mắng mỏ nhân viên, bạn bè là gấu yên tâm cả tin ngay
Bộ đội thì về nhiều thế nào được cụ, còn e k phải xxx, e ghét xxx lắm ợ. E làm QLNN nhưng cũng chủ yếu điếu đóm cho các cụ thôi
Hehe, Đúng là cụ không phải dạng vừa đâu thật, tks cụ :)

Film LLumar

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
llumar.com.vn
Nhà mình toàn là men, cho mình hỏi cách nào tăng cường sinh lý nam tốt với:(( mình bây giờ đã chạm đến cảnh trên bảo dưới không nghe. khổ lắm muốn vợ vui mà không hoàn thành được nhiệm vụ. 8-> chán lắm ạ.
Xin cho hỏi bác có bao nhiêu mùa xuân xanh rồi ợ, gì mà đã hịu sớm thía:) cố lên bác cứ thể dục đều đặn nộp thuế đủ cho nhà nước thôi đừng cố quá không lại bị bắt

choixongche.hn

Xe máy
Cụ bị yếu chắc là nhanh k hãm đc fải ko. Nếu đúng vậy e bầy cho cụ 1 cách. Cụ đêt cốc nước đá lạnh bên cạnh( nhớ fải lạnh buốt sống lưng :) )
Bước 2:
Sau khi cụ đang jao đấu ra đòn cụ thấy đuối máy mặc dù đã cài cầu chậm để bò :) đột ngột cụ phanh cháy đường nhúng ngay vào cốc nuớc đá ở trên đảm bảo cụ lại mát máy chạy bình thường đc lúc nữa roiif lại tiếp tục như vậy sẽ khỏe xe :) dần

Tam Thất

Xe tải
Website
tamthat.com
Nhà mình toàn là men, cho mình hỏi cách nào tăng cường sinh lý nam tốt với:(( mình bây giờ đã chạm đến cảnh trên bảo dưới không nghe. khổ lắm muốn vợ vui mà không hoàn thành được nhiệm vụ. 8-> chán lắm ạ.
Bác phải bồi dưỡng cơ thể hơn, làm chục bình rượu ngâm bổ duơng ý, ngâm các thứ chuẩn chuẩn vào. sau 1 thời gian dùng thì uy lực lên cao hơn đó

Âm binh 2014

Xe buýt
Cụ ngồi ngay ngắn cho em lạy một lạy, đúng là sư phụ :)) cái bài khổ nhcj kế để vợ nghĩ mình yếu thật cao tay ấn

năm nay em đã 35 cái xuân rồi. thể dục thì dạo này mới tập vì vợ bắt đi tập chung. cũng thỉnh thoảng xem xxx mà thường 1 mình vì vợ k thích coi mấy cái đó. cv cũng hay đi nhậu nhiều. cũng chỉ hơi có bụng thôi. ;;). được cái ít hút thuốc.
Tốt nhất cụ lên đi xét nghiệm nội tiết tố xem khả năg có thêisu cái gì không?? Em nghĩ khả năng cụ bị sụt giảm testosterone.

Trong khi chờ đợi, cụ làm mấy lọ Thiên lực đơn uống hiệu quả phết đấy, em vừa tư vấn cho cậu bạn cũng tuổi cụ làm xong 3 lọ thì bảo gút gút

thanh040506

Xe trâu
Cụ ngồi ngay ngắn cho em lạy một lạy, đúng là sư phụ :)) cái bài khổ nhcj kế để vợ nghĩ mình yếu thật cao tay ấn

Tốt nhất cụ lên đi xét nghiệm nội tiết tố xem khả năg có thêisu cái gì không?? Em nghĩ khả năng cụ bị sụt giảm testosterone.

Trong khi chờ đợi, cụ làm mấy lọ Thiên lực đơn uống hiệu quả phết đấy, em vừa tư vấn cho cậu bạn cũng tuổi cụ làm xong 3 lọ thì bảo gút gút
E cũng nghĩ nhiều cụ đang áp dụng bài này nhưng có điều các cụ ấy k nói thôi