Các cụ cho em hỏi giấy tờ MBC đi ở HN bị 141 chặn thì có bị mất xe k ạ?

trungkien1084

Xe máy
Em cũng chơi gthl một thời gian khá dài các cụ ạ và có một cảm xúc được cho là khá hay mà bây giờ chạy hqcn không bao giờ mang lại được là mỗi lần qua chốt 141 thì cảm giác có thể nói là phê như chuẩn bị gặp bạn gái. Tim đập nhanh hơn một chút, côn và ga cũng hơi có có cảm giác một chút, nhịp thở cũng khác hơn.... Và khi qua được chốt thì như được bạn gái thơm lúc chia tay ra về.
Cụ nào ở tỉnh lẻ thì chạy gthl là hợp lý hơn cả.

taductoan

Xe điện
MBC là cái gì các thông não em phát

vuongminhgian

Xe buýt
Em cũng chơi gthl một thời gian khá dài các cụ ạ và có một cảm xúc được cho là khá hay mà bây giờ chạy hqcn không bao giờ mang lại được là mỗi lần qua chốt 141 thì cảm giác có thể nói là phê như chuẩn bị gặp bạn gái. Tim đập nhanh hơn một chút, côn và ga cũng hơi có có cảm giác một chút, nhịp thở cũng khác hơn.... Và khi qua được chốt thì như được bạn gái thơm lúc chia tay ra về.
Cụ mô tả mà em thấy hay quá. Chả có nhẽ em lại theo cụ :))

bongxu.

Xe tăng
Thơ ngây hay đang ở trên mây vậy trời...HN giờ 141 cũng đã lụi tàn rồi ,đi tránh trục chính,vành đai về đường ngã tư,5 huyết mạch đi tỉnh đặc biệt trong giờ cao điểm. Chịu khó ngõ nhỏ, phố nhỏ đi vòng ( cách đi của tôi thời điểm 2013 khi phong trào chặn bắt cao trào ) có 1 fanpage kín của thanh niên lập ra để update vị trí, thời gian căng dây " mở hàng " - Rất hữu ích cho mọi người, giờ vẫn còn hoạt động.Tuy các chốt giờ cũng dạt ra ven trung tâm & chủ yếu những ngày cuối tuần. Do chú ko chậm về nên dân dễ thở hơn,chứ không thời chú đương chức. Cấp " thượng phương bảo kiếm " trảm trước sau tính tiếp, có thái độ phát là ra tay đập bẹp dúm dó bất kể là ai. Dân kêu như vạc mãi mới đỡ

taductoan

Xe điện
"Mẹ bồng con" cụ à. Là lấy giấy xịn của một xe khác rồi dùng cho xe ko giấy. Cơ bản là thế. Còn gthl là giấy giả luôn.
Vâng. Em cảm ơn cụ nhiều ạ

toanthangcs

Xe điện
Giấy tờ lôm côm, gặp xxx thêm lo lắng, em thật.

rgvmen

Xe container
HN mình có 2 bạn quen bị mất xe rồi đấy, mà còn không dám há mồm ra kêu cơ :D

vitkon

Xe tải
Chơi xe giấy láo thì phải có tiền và quen biết, xác định còn gọi điện cho người thân khẩn cấp.

Làm nghề nào ăn nghề đấy, CSGT nhìn xe biết giấy nhé, có làm hay không thôi. Còn sát ván thì thêm cái án tiêu thụ xe gian, xe ăn cắp thì vỡ mồm.

Sang Nguyen

Xe hơi
tốt nhất là cứ xe chính hãng mà dùng các cụ ạ :)))

Keyesvn

Đi bộ
e ở quê các cụ ạ, nên mạnh dạn lắm. dù vẫn phải đi ra hn sửa và bảo dưỡng, nhưng được cái là đi toàn giờ cao điểm, nên ko ai chặn vì sợ tắc đường :D:)):)):))

anhtho

Xe ngựa
Giờ chạy HQCN thì mong vẫy mà nó lại ko vẫy cho !
Phí tiền :)).

naduc

Xe tải
Website
www.google.com
tốt nhất cứ HQCN mà chạy thôi các cụ ạ, e hồi trước cũng chạy quả GTHL, căng thẳng lắm :)) đi lại chả thoải mái tí nào

để mà chắc thì chỉ có HQCN và thanh lý xịn là chắc , ko bao giờ lo
còn cứ GTHL trở xuống thì có ngày tèo - còn không chỉ loanh quanh cafe giao lưu khoe xe gần nhà :))
ở tỉnh mà có ông chú xxx thì còn đỡ, chứ nếu ở dưới chân thiên tử thì cũng có ngày mất mạng thôi.
kể cả đem vào sài gòn rồi sang campuchia dập lại SK SM mà bị các anh đưa về trụ sở hoặc các đại ca có máy kiểm tra kết cấu thép thì cũng nát xác thôi

Chỉnh sửa cuối:

trungkien1084

Xe máy
Giờ chạy HQCN thì mong vẫy mà nó lại ko vẫy cho !
Phí tiền :)).
Có khi cả tháng mới có thời gian lôi được cái xe ra chạy một lân( cũng có chạy dài nhưng rất it) mà đi mồm cứ phải lầm bẩm là có chốt không? Đi cafe hoặc đi ngoài đường gặp thằng mồm thối cũng nhoi lên hỏi lăng nhăng xong hỏi xe có giấy không? Cũng mất hết cảm xúc cụ ạ.

anhtho

Xe ngựa
Có khi cả tháng mới có thời gian lôi được cái xe ra chạy một lân( cũng có chạy dài nhưng rất it) mà đi mồm cứ phải lầm bẩm là có chốt không? Đi cafe hoặc đi ngoài đường gặp thằng mồm thối cũng nhoi lên hỏi lăng nhăng xong hỏi xe có giấy không? Cũng mất hết cảm xúc cụ ạ.
Đúng vậy, chít vì sợ chứ không phải vì bị vịn :)