Thảo luận Các cụ cho em hỏi về cảm biến gạt mữa của BT-50 ạ

Galaxy.vn

Xe tải
Chào các cụ, các mợ. Chả là em mới cưới vợ 2 chơi tết. Mà em BT 50 e thấy có cảm biến gạt mưa tự động. Thế mà hôm rồi chạy về quê trời mưa. Kính lái nước mưa nhạt nhoà mà em k thấy cảm biến hoạt động. Nên đành phải tự gạt. Vậy có cụ nào biết về món này k ạ. Hay phải chỉnh chế độ như nào ạ. Xin cccm khai sáng cho e với. Rượu em đã có ạ

Mũi tên bạc

Xe container
Chào các cụ, các mợ. Chả là em mới cưới vợ 2 chơi tết. Mà em BT 50 e thấy có cảm biến gạt mưa tự động. Thế mà hôm rồi chạy về quê trời mưa. Kính lái nước mưa nhạt nhoà mà em k thấy cảm biến hoạt động. Nên đành phải tự gạt. Vậy có cụ nào biết về món này k ạ. Hay phải chỉnh chế độ như nào ạ. Xin cccm khai sáng cho e với. Rượu em đã có ạ
Em ko dùng Bt 50 nhưng Mazda3 fl của em thi em thấy gạt chuẩn. Mưa nhỏ gạt chậm, to gạt nhanh! E luôn để chế độ gạt tự động!

caothanhhieu

Đi bộ
Em đang dùng BT50, nút trên cùng là để yên Ko gạt. Gạt xuống 1 nấc là tự gạt tự động thôi cụ ạ. Nếu Ko đc thì cụ phải kiểm tra lại xe xem sao

Galaxy.vn

Xe tải
Em đang dùng BT50, nút trên cùng là để yên Ko gạt. Gạt xuống 1 nấc là
tự gạt tự động thôi cụ ạ. Nếu Ko đc thì cụ phải kiểm tra lại xe xem sao
E lại cứ tưởng là để yên k làm gì . Cảm biến nó tự thấy nước nó gạt chứ cụ nhỉ. Nếu mình phải dùng tay gạt xuống 1 nấc thì gọi gì là tự động nữa ạ

caothanhhieu

Đi bộ
E lại cứ tưởng là để yên k làm gì . Cảm biến nó tự thấy nước nó gạt chứ cụ nhỉ. Nếu mình phải dùng tay gạt xuống 1 nấc thì gọi gì là tự động nữa
Nút trên cùng là tắt hoàn toàn. Gạt xuống cụ để thế mãi cũng đc, nó sẽ tự động theo lượng mưa rồi tự gạt thôi.