các cụ cho em xin địa chỉ gara uy tín

ducvovgt

Xe đạp
báo cáo các cụ là em đang định làm mới hoàn toàn lại từ máy móc đến sơn sửa vợ hai của em . em nó là mazda 323 đời 2000 . em xin các cụ cho em xin địa chỉ gara nào uy tín về máy móc ạ , vị em nó bị bệnh nặng lắm , hở gioang quy lát , máy nóng và chết máy liên tục . em thấy mọi người ca ngợi gara Quang quế trên đường Phạm văn đồng lắm ạ , nhưng cũng chưa biết thế nào . xin các cụ cho ý kiến giúp em . báo giá hòm hòm cho em được nữa là cái tốt , vì em cũng nghèo , phải có thời gian chuẩn bị xiền . em xin cảm ơn cả nhà !

mạnh hói

Đi bộ
cụ cứ mang vợ hai đến gara vĩnh tín ngay cạnh cây xăng quân đội khu đô thị nam trung yên-đằng sau keangnam ý.ở đấy làm tốt giá cả lại phải chăng và dc cái ông chủ rất nhiệt tình.chúc cụ sẽ hài lòng với cô vợ hai của mình

hoangcio

Xe đạp
Gara ở Hà Nội thì nhiều lắm cụ ơi, cụ ở khu vực nào thì mới tư vấn cho cụ được chứ.

ducvovgt

Xe đạp
em ở đường Trần duy hưng - cầu giấy các cụ ạ . tình hình là xe em bệnh rất nặng . em muốn làm lại toàn bộ . đại tu máy , sơn sửa gầm . hiện tại nó đang bị hở gioăng quy lát , máy nóng . xe chạy ở chế độ cầm chừng hay bị vù ga xong rồi lại chết máy , garanty không đều . em có sửa chữa rồi nhưng không ổn định . em sắp phát điên vì cứ phải đi sửa vặt các cụ ạ . lần này em muốn làm cho hoàn thiện nên đang phân vân về địa chỉ gara quá , nhỡ các thầy ý không sửa được lại làm hỏng thêm thì chắc em sẽ điên thật mất . kính các cụ chỉ giùm em với ạ .

hoangcio

Xe đạp
Xe của cụ nặng quá chắc cần cụ nào cũng bị tương tự có kinh nghiệm sửa nhiều chỉ giúp, em không giám tư vấn cho cụ. Chúc cụ nhánh chóng tìm được Gara uy tín. Ngay gần cụ gần Keang Nam cũng có, đi qua mấy lần cũng thấy đông đông nhưng em chưa vào đấy bào giờ cụ nhé.

Vietcuong1902

Xe tăng
D'Capitale or Nam AK or Vinhomes Smart City
Bác thử mang tới Vietvoiz xem sao, em mới làm đại tu cho hệ thống điều hòa ở cơ sở Vietvoiz Mỹ Đình cho con Spark van của em. ( Địa chỉ là 181 Đình Thôn, đằng sau The Garden.

blacktony

Xe hơi
Em cũng muốn tham khảo vài garage ở Hn các cụ ợ