[Funland] Các cụ cho hỏi về việc học ở Vinschool Metropolis Liễu Giai

congtt123

Xe hơi
Chào các cụ,

Em đang đau đầu về việc học hành của các con. Con nhà em đang học lớp 2, năm học tới em muốn chuyển sang lớp 3 trường Vinschool Metropolis Liễu Giai cho gần nhà.
Em muốn hỏi các cụ có cách nào vào Vinschool Metropolis Liễu Giai mà không phải mua nhà hoặc là cán bộ, nhân viên của Vins không ạ?
Nhờ các cụ thông thái giúp em, em có hậu tạ cảm ơn ạ.

vandinh

Xe container
Các cụ cứ đau đầu với việc học của các con nhỉ. E xác định rồi đời e Grab bike thì con e Grab car là nhà e có phúc rồi.

Mraaa

Xe tăng
Các cụ cứ đau đầu với việc học của các con nhỉ. E xác định rồi đời e Grab bike thì con e Grab car là nhà e có phúc rồi.
Thì một số cụ đang là Grab Car rồi, đang cố phấn đấu để đời con mình có hẳn 1 cái xe máy riêng và không phải đèo bố con thằng nào.

Đến kì tuyển sinh họ mở hồ sơ tuyển sinh, cụ nộp vào rồi làm bài thi đầu vào bình thường thôi. Đạt thì vào học không thì thôi.
Cư dân, cán bộ CNV chỉ là yếu tố lợi thế chư không phải bắt buộc.
Nhà em không cư dân, không CBCNV cho con thì vẫn đỗ vào lớp 1.

Hikari

Xe buýt
Chào các cụ,

Em đang đau đầu về việc học hành của các con. Con nhà em đang học lớp 2, năm học tới em muốn chuyển sang lớp 3 trường Vinschool Metropolis Liễu Giai cho gần nhà.
Em muốn hỏi các cụ có cách nào vào Vinschool Metropolis Liễu Giai mà không phải mua nhà hoặc là cán bộ, nhân viên của Vins không ạ?
Cụ cứ đúng quy trình mà làm thôi.
Vào web của trường, điền vào đơn đăng ký vào cơ sở nào, hệ gì.
Trường sẽ phản hồi là còn chỉ tiêu hay không. Nếu còn thì cụ cho con đến ktra năng lực như ngày giờ hẹn, không còn thì trường sẽ hướng dẫn cụ chuyển đăng ký sang cơ sở khác. Còn nếu không có chỉ tiêu ở tất cả cơ sở thì cụ phải có lựa chọn khác.

congtt123

Xe hơi
Cụ cứ đúng quy trình mà làm thôi.
Vào web của trường, điền vào đơn đăng ký vào cơ sở nào, hệ gì.
Trường sẽ phản hồi là còn chỉ tiêu hay không. Nếu còn thì cụ cho con đến ktra năng lực như ngày giờ hẹn, không còn thì trường sẽ hướng dẫn cụ chuyển đăng ký sang cơ sở khác. Còn nếu không có chỉ tiêu ở tất cả cơ sở thì cụ phải có lựa chọn khác.
Dạ, em làm rồi nhưng đang xếp slot vì hết chỉ tiêu, phải có bạn khác ra thì mới đến lượt mình nhưng mong manh lăm nên mới nhờ các cụ giúp.

congtt123

Xe hơi
Đến kì tuyển sinh họ mở hồ sơ tuyển sinh, cụ nộp vào rồi làm bài thi đầu vào bình thường thôi. Đạt thì vào học không thì thôi.
Cư dân, cán bộ CNV chỉ là yếu tố lợi thế chư không phải bắt buộc.
Nhà em không cư dân, không CBCNV cho con thì vẫn đỗ vào lớp 1.
Lớp 1 thì dễ rồi cụ à, năm tới con em muốn vào lớp 3 hiện tại mới khó ạ

Hikari

Xe buýt
Dạ, em làm rồi nhưng đang xếp slot vì hết chỉ tiêu, phải có bạn khác ra thì mới đến lượt mình nhưng mong manh lăm nên mới nhờ các cụ giúp.
Thế thì khoai rồi cụ. Giống trường hợp con em rồi.

minhab

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Với VIN thì cửa trước cửa sau đều vô dụng cụ nhé, cứ đúng quy trình làm thôi vì ai lệch là bay ghế. Ưu tiên theo trình tự cư dân, cán bộ Vin, dân đen >:D<

congtt123

Xe hơi
Với VIN thì cửa trước cửa sau đều vô dụng cụ nhé, cứ đúng quy trình làm thôi vì ai lệch là bay ghế. Ưu tiên theo trình tự cư dân, cán bộ Vin, dân đen >:D<
Em lên đây hy vọng có cụ quan hệ rộng, em xin hậu tạ ạ :D

nguyenanhtuanbn

Xe tải
trước là cư dân của Vin có được ưu tiên ko cụ?

DidiLe

Xe container
Người OF
Chào các cụ,

Có cách ạ.