[Thảo luận] Các cụ chú ý bắn tốc độ và cẩn thận với xxx ở Đồng Văn - Hà Nam

Luu Lehong

Xe container
vẫn chưa có biển đấy đâu cụ ná
Thứ 7 ngày 10/11 vừa qua có việc em lại về PL và đã chuẩn bị tinh thần làm phóng sự! Em vẫn đi đều 45-50km/h đồng thời quan sát kỹ bên đường nhưng tuyệt nhiên khu vực này sau biển khu dân cư không có biển hạn chế 40Km! Vậy các cụ cứ đi 50 thỏa mái nhé. Hôm trước chúng tăng cường đông ăn bẩn mà thôi!:-|
Đến gần trạm lưu động của mấy chú xxx ăn bẩn mấy tuần trước cũng chỉ còn 1 xe cơ động với 1-2 chú đứng đường! Cùng lúc em đến thì 1 xe khách ì ì chậm dần rồi dừng ở gần trạm. Chú lơ xe khách le le chạy ngược lại. Em đang nóng máu phi ngay vào bãi cỏ gần trạm. Chú xxx trẻ mất hứng vì lơ xe khách định đưa tiền thấy bóng xe em chặn ngay đầu phải rụt lại. Em tưởng có tay xxx hôm trước ăn chặn thì vào hỏi lại chuyện rồi chiến luôn! Tay xxx trẻ mất ăn liền đi chậm lại ngó nghiêng xe em. Em hạ kính:
Em: Có việc gì mà phải ngó nghiêng đấy a?
xxx (cau mặt khó chịu): lẽ ra tôi phải hỏi anh mới phải?
Em: À, tôi dừng để gọi điện thoại cho an toàn, sao anh phải ngó nghiêng vào xe tôi vậy? Tôi tưởng anh muốn gì?
xxx: Đây là địa phận quản lý của chúng tôi!
Em lừ mắt, xxx thấy trong xe lỉnh kỉnh máy ảnh với máy tính nên cũng chờn chợn, đi lùi lại nhưng ngó đuôi xe với vẻ mặt khó chịu...Em quan sát ko thấy có bóng dáng tay xxx ăn bẩn hôm trước mà là 1 thằng trẻ ranh khác nên cũng tiếc công chuẩn bị. Ngồi 1 lúc loay hoay điện thoại em kéo kính đi trước ánh mắt hình viên đạn của tay xxx :))

thanhph

Xe hơi
Em đi khắp trong Nam ngoài Bắc chưa thấy ở đâu xxx ăn bẩn,ăn láo như ở Hà nam. E kể mấy câu chuyện dẫn chứng hầu các cụ:
- Một lần tối e từ TH về,nói thật e hơi mát ga tý về gần ĐV bị xxx vịn lại. Nói các cụ bỏ qua tha lỗi cho e (lúc đó e chưa ra nhập hội mình), e đưa chú xxx 200k. Các cụ biết nó nói gì kg? Nó bảo*Thanh niên HN lịch sự tý đi*.Em đành thêm 100k nữa mới xong!
-Một lần có ông a làm BS đi xuống PL ,lúc về cũng bị chúng nó vịn lại. Ông a gọi đ/t cho người thân thì bọn xxx ở đấy nó bảo gọi ai thì cũng 300 thôi. Ông a e nghe thấy vậy liền đưa luôn cho đỡ đỡ phiền hà và đi luôn!
- Có cu em đi qua PL cũng quá tốc độ và về đến đấy cũng bị vịn lại và về nó cứ bảo với e là ở đó xxx dễ hơn đĩ. Chúng ăn tiền của e mà kg cần bảo e xuất trình giấy tờ!
•Trên đây là mấy câu truyện e kể với các cụ để các cụ bình phẩm về tư cách của xxx Hà nam!

vuthemanh

Xe đạp
MB Bank - 11 Nguyễn Biểu - Ba Đình - Hà Nội
Em quê Hà Nam, gần như cuối tuần nào cũng về quê. T7 tuần vừa rồi cũng vừa về nhưng không thấy cái biển 40 nào cả, chỉ có 1 cái biển 40 cắm ở chân cầu Giẽ kéo dài khoảng 200m thôi. Đúng luật cứ phải chiến đấu nhiệt tình Bác ạ!

Cua Biển

Xe tải
Các cụ chú ý khi đi vào địa phận Hà Nam đoạn gần Đồng Văn chỗ gầm cầu vượt rẽ Hưng Yên (dưới trạm soát vé về phía Phủ Lý) nhé! Em thứ 7 vừa qua bị bắn 46/40 km đấy! chỗ xxx đứng chiều thứ 7 rồi đông nghịt xe HN luôn \:D/
xxx ăn tiền cực bạo :))
Em thường xuyên qua chỗ đó vẫn chỉ đi theo biển sau khi vào nội thị là <50km/h chưa bao giờ bị vẫy. Tuy nhiên chiều thứ 7 (13/10/2012) vừa rồi em bị bọn xxx Đồng Văn nó lừa em.
Khi thấy xxx vẫy vào, em còn ngạc nhiên, nhá đèn fa để hỏi. xxx chỉ gậy vẫy thái độ rất gay gắt rồi nói em đi quá tốc độ chỗ gầm cầu vượt . Em hỏi vượt bao nhiêu, thì tay xxx nói "vượt ít thôi, chỉ 46/40". Em chợt nghĩ nhanh là khả năng bọn nó mới cắm biển 40 chăng vì thấy chỗ cua Cầu Giẽ cũng có 1 biển 40 nên mới nói thế. Thế nhưng, buổi chiều ngược về lại HN em có quan sát kỹ thì không nhìn thấy biển 40 đâu. Vì vậy, mới ra chuyện để các cụ đề phòng để chiến đấu lần sau nếu bị vẫy. Chứng tỏ là mấy xxx Đồng Văn giở bài lừa ae lái xe ~X(.
Thảo nào chỗ bãi kiểm tra xxx Đồng Văn chiều thứ 7 vừa rồi em thây đông nghịt xe biển HN , trong đó cũng có rất nhiều taxi :-?
đoạn đoạn có nhiều ngã rẽ giao nhau (cầu vượt chỗ đồng văn rẽ đi yên lệnh Hưng Yên) , mới cắm biển 40 cụ ợ, có đoạn ngắm thôi, nhưng ko để ý là dính liền, các cụ cảnh giác! nhà cháu từ lúc có cao tốc về đến NB rồi thì không đi lối đó nữa!

Mr Cute

Xe tải
Cảm ơn cụ chủ đã cho biết

tla

Xe điện
Các cụ lưu ý đoạn này XXX bố trí dupe đấy, tức là đặt 1 trạm rồi cách 500m đặt trạm nữa, lần trước em cùng gấu về qua chỗ này, vừa đi qua trạm 1 em tăng tốc (vì vừa đi cao tốc xong vào đây hạn chế 50km/h đi bí quá), em bảo gấu là bây giờ mà xxx bố trí thêm trạm nữa thì xong film, vừa nói xong thì nhìn thấy xxx nhưng may mà lúc đó xxx đang bắt xe khác, vì lập 2 trạm nên ít người nên em thoát không thì quả đó em ăn biên bản 70/50.

hola

Xe tải
đệch bọn chóa nó ăn bẩn roài, em về quê toàn chạy đường này chửa bao h dính vì mềnh rất cửn thựn, dạo này chóa đói quá đâm ăn hết cả mứt của dưn roài b-(

ducleminh

Xe điện
Các cụ lưu ý đoạn này XXX bố trí dupe đấy, tức là đặt 1 trạm rồi cách 500m đặt trạm nữa, lần trước em cùng gấu về qua chỗ này, vừa đi qua trạm 1 em tăng tốc (vì vừa đi cao tốc xong vào đây hạn chế 50km/h đi bí quá), em bảo gấu là bây giờ mà xxx bố trí thêm trạm nữa thì xong film, vừa nói xong thì nhìn thấy xxx nhưng may mà lúc đó xxx đang bắt xe khác, vì lập 2 trạm nên ít người nên em thoát không thì quả đó em ăn biên bản 70/50.
Đoạn nó đứng để chặn là 80 cơ mà (nhưng 9 tháng nay không đi lại nên không rõ - toàn táng đường HCM), mà cũng lạ, rất nhiều cụ đoạn 50 thì phi rõ nhanh, đến đoạn 80 thấy xxx thì lại hạ xuống 50, bó tay!

giangsuki

Xe ngựa
Em đi khắp trong Nam ngoài Bắc chưa thấy ở đâu xxx ăn bẩn,ăn láo như ở Hà nam. E kể mấy câu chuyện dẫn chứng hầu các cụ:
- Một lần tối e từ TH về,nói thật e hơi mát ga tý về gần ĐV bị xxx vịn lại. Nói các cụ bỏ qua tha lỗi cho e (lúc đó e chưa ra nhập hội mình), e đưa chú xxx 200k. Các cụ biết nó nói gì kg? Nó bảo*Thanh niên HN lịch sự tý đi*.Em đành thêm 100k nữa mới xong!
-Một lần có ông a làm BS đi xuống PL ,lúc về cũng bị chúng nó vịn lại. Ông a gọi đ/t cho người thân thì bọn xxx ở đấy nó bảo gọi ai thì cũng 300 thôi. Ông a e nghe thấy vậy liền đưa luôn cho đỡ đỡ phiền hà và đi luôn!
- Có cu em đi qua PL cũng quá tốc độ và về đến đấy cũng bị vịn lại và về nó cứ bảo với e là ở đó xxx dễ hơn đĩ. Chúng ăn tiền của e mà kg cần bảo e xuất trình giấy tờ!
•Trên đây là mấy câu truyện e kể với các cụ để các cụ bình phẩm về tư cách của xxx Hà nam!
cái này em chưa hiểu là nó bẩn và láo ở điểm nào hả cụ, em thấy thế là quá lịch sự đấy :P

Xe hơi
Chém gió. Cả đoạn hạn chế Đồng Văn cũng chỉ trên dưới 500m.

Luu Lehong

Xe container
đoạn có nhiều ngã rẽ giao nhau (cầu vượt chỗ đồng văn rẽ đi yên lệnh Hưng Yên) , mới cắm biển 40 cụ ợ, có đoạn ngắm thôi, nhưng ko để ý là dính liền, các cụ cảnh giác! nhà cháu từ lúc có cao tốc về đến NB rồi thì không đi lối đó nữa!
Em cũng nghi nghi thế nhưng quan sát lần về Phủ Lý ngày 10/11 làm gì có đâu hả bác (EM đang nói trên đường thẳng QL1 của PV-CG, chứ không nói ở các nhánh khác hay trên cầu nhé). Bác nào có ảnh chứng minh giúp anh em xem?

Luu Lehong

Xe container
trừ khi nó mới cắm cuối tuần rồi thì em không biết chứ em khẳng định là không có biển 40 trong khi vào TT Đồng Văn cụ nhé
ở đầu trước khi thấy cầu vượt thì có biển báo nội đô và biển 50 cho xe con và xe khách 40
Tết DL vừa rồi em về PL cũng quan sát lại thì ko có cái biển hạn chế 40km/h. Tuy nhiên, khi nói chuyện, có ông bạn ở PL cũng khẳng định: cách biển vào nội thị thị trấn 350m khi vào nội thị về phía gầm cầu có biển hạn chế tốc độ 40km/h? Có cụ nào đã thấy biển đó chưa và khẳng định giùm em với ạ :-??

dreamwater

Xe điện
Không có biển 40 đâu các cụ, trừ khi là các cụ chạy xe khách hay xe tải
xe con vẫn 50 nhá
Tsb mấy thằng khốn nạn. Lại bày trò lừa ae đây mà. Đi đường phải quan sát biển thôi các cụ. Nếu ko phải thì phải cãi thật lực. Lấy bb và hình ảnh về

Lái xe nâng

Xe buýt
E ngày nào chả đi :D, làm gì có biển 40, nó chỉ bắn đoạn sau cầu vượt khi gần thoát khỏi ĐV và bị tuýt đoạn sau đại học Hà Hoa Tiên thôi, còn biển 40 thì chắc là đoạn rẽ vào cầu vượt để đi sang Yên Lệnh thôi

giangsuki

Xe ngựa
Tết DL vừa rồi em về PL cũng quan sát lại thì ko có cái biển hạn chế 40km/h. Tuy nhiên, khi nói chuyện, có ông bạn ở PL cũng khẳng định: cách biển vào nội thị thị trấn 350m khi vào nội thị về phía gầm cầu có biển hạn chế tốc độ 40km/h? Có cụ nào đã thấy biển đó chưa và khẳng định giùm em với ạ :-??
em cũng về tuần vừa rồi vài lượt, khẳng định với cụ là gần vào Nội thị ĐV ko có biển 40 nào cả
còn biển 40 có thì là đoạn hết Cầu Giẽ vượt đường sắt sau biển 60, hết đoạn rẽ đấy đến mấy quán nước là có biển hết hạn chế 40 luôn
Tsb mấy thằng khốn nạn. Lại bày trò lừa ae đây mà. Đi đường phải quan sát biển thôi các cụ. Nếu ko phải thì phải cãi thật lực. Lấy bb và hình ảnh về
đúng thế cụ ạ, đi thì cứ chịu khó theo biển mà chạy, ko để ý thì mới bị chăn thôi