[Funland] Các cụ có dự định làm gì năm 2020?

Light way

[Tịch thu bằng lái]
Đóng phim siếc.
Hồi học đại học bọn bạn em bảo em phù hợp làm diễn viên siếc (người ngợm ngon, mặt mũi khôi ngô). Hồi đấy em hơi cổ hủ không để ý lắm. Dạo nào sau mấy lần sang Nhật công tác đều đc bọn bển nói giống diễn viên Nhật (giống thằng cha Ebido nào đó), nên giấc mơ đóng siếc lại sống dậy. Em hi vọng sang năm 2020 sẽ được đóng loại phim đó cùng nhiều diễn viên kém 20 tuổi, đóng cảnh 3 hay 4 cũng đc.
Đấy là giấc mơ của em.
Em xin cám ơn.

G810

[Tịch thu bằng lái]
Em thì định đi sửa thước lái xe, sửa xong thì đi mua diếp cá về chấm mí nước mắm phi truyền thống rồi ăn, ăn xong thì bật điều hòa ống nhôm lên nằm ngủ thôi, thế là hạnh phúc roài.;))

Con gái thì nhờ ơn bà ngoại đầu tư cho đi học trường tinh hoa rồi cũng chả lo lắm, gấu em em buôn rượu vang mí rượu tây cũng chả cần mình phải sờ giề, thằng đầu thì gấu đang hướng nó theo chuyên nghành hóa chất xử lý nước bên Đức nên nó cũng tự chủ chả phải ngợi.... :D

Đấy kế hoạch năm sau của em đấy. :D

Vvtvvt

Xe tải
Chào các cụ. Lâu ko vào làm một chủ đề nào cả, nay ngồi cafe đợi con học thêm lan man hỏi han các cụ chút là sắp hết năm cũ và chuẩn bị sang năm 2020. Tò mò và tham khảo thêm ý tưởng của các cụ ko biết có ý tưởng kinh doanh nhỏ hay dự định khởi nghiệp để làm một việc nào đó ko nhỉ? Tại e cũng muốn làm thêm gì đó để thay đổi một chút cho năm mới này để đột phá hoặc cũng để thử sức bản thân mình xem sao. Lan man với các cụ một chút ạh :)
Em dự định sang Anh để trồng cỏ.Có cụ nào đăng ký đi cùng em k?

MEC V6

Xe điện
Chào các cụ. Lâu ko vào làm một chủ đề nào cả, nay ngồi cafe đợi con học thêm lan man hỏi han các cụ chút là sắp hết năm cũ và chuẩn bị sang năm 2020. Tò mò và tham khảo thêm ý tưởng của các cụ ko biết có ý tưởng kinh doanh nhỏ hay dự định khởi nghiệp để làm một việc nào đó ko nhỉ? Tại e cũng muốn làm thêm gì đó để thay đổi một chút cho năm mới này để đột phá hoặc cũng để thử sức bản thân mình xem sao. Lan man với các cụ một chút ạh :)
E chờ xem có hoá rồng hay hổ rồi tính tiếp

giangha2k3

Xe tăng
Em dự định sang Anh để trồng cỏ.Có cụ nào đăng ký đi cùng em k?
Dự án này phải đầu tư 1 tỏi, thêm 42 củ dự phòng khi quay về nữa, em lấy đâu ra ngần ấy, chịu không theo bác được=))

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Em mở thêm 1 quán cafe cỏ, cải tạo lại 1 căn nhà cũ, và dựng 1 xưởng trên đất mới.
Nhà bao việc Cụ ạ, mỗi tội, tài chính phân tán, nên lo bạc cả tóc.

tungbeo

Xe tăng
Em mở thêm 1 quán cafe cỏ, cải tạo lại 1 căn nhà cũ, và dựng 1 xưởng trên đất mới.
Nhà bao việc Cụ ạ, mỗi tội, tài chính phân tán, nên lo bạc cả tóc.
Dự định của cụ nhiều thật đấy. Chúc cụ hanh thông mọi việc

Đóng phim siếc.
Hồi học đại học bọn bạn em bảo em phù hợp làm diễn viên siếc (người ngợm ngon, mặt mũi khôi ngô). Hồi đấy em hơi cổ hủ không để ý lắm. Dạo nào sau mấy lần sang Nhật công tác đều đc bọn bển nói giống diễn viên Nhật (giống thằng cha Ebido nào đó), nên giấc mơ đóng siếc lại sống dậy. Em hi vọng sang năm 2020 sẽ được đóng loại phim đó cùng nhiều diễn viên kém 20 tuổi, đóng cảnh 3 hay 4 cũng đc.
Đấy là giấc mơ của em.
Em xin cám ơn.
Cụ cần tùn hiểu ký nhé. Đóng phim này cực kỳ mất sức, ko có chế độ khoa học là dễ tèo lắm đấy.

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Em nhảy sang làm phân phối nước giặt, rửa bát, lau sàn,... Mục tiêu đạt doanh số trung bình 500củ/tháng là có lợi nhuận ấm hơn phát nương trồng cây.

zonda82

Xe container
Để em chờ báo cáo cuối năm rồi tính tiếp.

tungbeo

Xe tăng
Em nhảy sang làm phân phối nước giặt, rửa bát, lau sàn,... Mục tiêu đạt doanh số trung bình 500củ/tháng là có lợi nhuận ấm hơn phát nương trồng cây.

Hay đấy cụ ạh. Cụ có kênh đấy hay chia sẻ e với đc ko nhỉ :)

cào cào

Xe hơi
Em đang kinh doanh riêng, cũng ổn, mà dư vài tỏi méo biết cho sang đâu toàn ném NH, ngày nào cũng vào mục bđs of nghe ngóng mà chưa chốt dc chỗ nào, đặc thù nghề em lại đánh tt nc ngoài đâm ra mqh ở vn ít, có cụ nào có mảng j làm cho em theo vs, cống tiền cho nh nó dùng thấy ớn quá r, giữ vnđ nghe có vẻ k dc an tâm

BAYFUN

Xe tăng
Sinh thêm thằng ku cho vui nhà vui cửa :D

Luatsubacgiang

Đi bộ
Các cụ lo xa quá, em giờ đang phải lo không biết tết năm nay có đủ được tài chính về nội ngoại ăn tết không, năm nay kinh tế kém quá các cụ ơi! Hy vọng sang năm có nhiều thuận lợi.