[Funland] Các cụ có sẵn sàng bảo vệ tổ quốc?

DUONGLAM

Xe điện
Em sẵn sàng hy sinh đến giọt máu cuối cùng. Cơ mà giọt máu đầu tiên thì nhường các đầy tớ đã nhé.

polizia

Xe container
Em chẳng được lộc lá gì từ chính phủ, giấy tờ sai do chính quyền mà bọn nó hành em ra bã.
thôi em xin té, ai được hưởng nhiều lộc từ Đản g và Chính p hủ thì em khuyên nên bảo vệ tổ quốc.
Em cũng giống cụ, em chỉ nghĩ em là người Việt Nam thôi.
Còn bảo tham gia quân đội để bảo vệ lợi ích cho nhà cầm quyền thì không.
Thà đi cải tạo vài năm vì trốn lính hơn là tham gia chiến tranh.

smarterp.vn

Xe tải
Về nhà đón con đón gấu đi các cụ. Mọi chuyện đã có Đoảng và CP lo, he he he

batmancar

Xe điện
Xây thì lâu chứ phá thic mấy hả cụ, vài quả là nát vụn thôi mà. Quan trọng là có dám bóp cò hay ko thôi.

pain

Xe ba gác
Cụ yên tâm. Nó chỉ gắn với quân đội thôi. Anh lú khẳng định rôi nên quên cmn cái sẵn sàng đi.
Cụ cẩn trọng cách lập ngôn. Cụ đang xúc phạm nhiều nhiều anh em đang căng mình nơi hải đảo, biên giới đối mặt với kẻ thù và hiểm nguy đấy. Em thề là ko nâng quan điểm đâu.

Caterpillar

Xe tăng
Lừa này. Nghe nói lừa có thể quỳ gối mà dâng tấu với thằng Tập ghẻ phỏng? Lừa chuyển hộ lời nhé. Lừa bảo nó cụ Bungbtv bảo rằng : Đại Việt ta 1000 năm bị phương bắc hết lần này đến lần khác mưu đoạt, vậy mà giờ này cái tên trên bản đồ thế giới vẫn sáng chói. Tuy làng ta vừa trải qua kiếp nạn bù nhìn, lại tiếp luôn tai ương thuốc lú. Nhưng địa linh vẫn vững, nhân kiệt còn nhiều. Thịnh suy mỗi thời mỗi khác nhưng dòng máu chống ngoại xâm vẫn chảy rần rật trong huyết quản. Thằng Họ Tập hãy nhìn gương tiền bối xem thử độ lưu manh của nó có sánh nổi hay không rồi hãy tiếp tục nuôi mộng xâm lược.
Non xanh dù trắng, nước biếc dù đỏ. Nhưng Đại Việt ta muôn đời vẫn là hào kiệt.
Nó mà oánh thì chắc lại 1000 năm đô hộ tiếp, ngồi đấy mà địa linh với nhân kiệt. Em ngồi khấn nó không oánh là hay nhất, còn HS với TS trước sau nó cũng lấy sạch.

emgalam

Xe máy
Hai anh em như răng với môi, có xích mích một tí thì cũng là chuyện trong gia đình, oánh nhau cái gì các cụ nhẩy :adore:

daocoi

Xe hơi
Nhà cháu vừa xem cái đồ họa 65 năm Việt nam - Trung quốc, không thấy thập kỷ 80-90 có sự kiện gì cả, và cho đến nay vẫn hòa bình ổn định. Nhà cháu có thấy ai đe dọa mềnh đâu, nên xin 1 chân không đi đâu bảo vệ cái không bị đe dọa ợ!
nhìn cái biểu đồ của cụ cháu thấy mới đc có 1 nửa vòng tròn mà đã 65 năm rồi, nghĩa là phải 65 năm nữa mới chấm dứt quan hệ ngoại giao Việt nam - trung quốc, dự là lúc đấy nước mình đổi tên thành nước Việt Hoa, cờ mờ chắc cháu chả sống đc đến lúc đấy nên k phải lo chuyện oánh nhau với bọn khựa đấy :))

VCHDHN

Xe container
Cụ cẩn trọng cách lập ngôn. Cụ đang xúc phạm nhiều nhiều anh em đang căng mình nơi hải đảo, biên giới đối mặt với kẻ thù và hiểm nguy đấy. Em thề là ko nâng quan điểm đâu.
Vâng. Nếu khẳng định đó là kẻ thù em nghĩ tất cả sẽ sẵn sàng. Chứ cái trò mèo vờn chuột, đuổi hình bắt bóng vì mục đích riêng đã vài thế hệ rồi nên dân mất lòng tin.

tuannghiagtvt

Xe buýt
Em không rõ lắm, nhưng Tổ Quốc gọi là em lên đường ngay. Quê em hay nói "bát gạo, phao dầu cũng nướng".

yeuxangnhumau

Xe tải
Mối quan hệ mấy năm trước là Nâng lên tầm cao mới, Vừa rồi lại là Đi vào chiều sâu, kekeke]
Tiên sư bọn xiếc lưỡi :)) :)) :))

itime

Xe điện
Website
www.vattunoithat.com.vn
Em ghi nhận là nhiều con dân Việt đang cống hiến hết mÌnh cho tổ quốc.Nhưng sau đó lại có kẻ nhận.... Nhờ ơn...mới đánh đuổi. E thấy trơ trẽn quá

Nhạc

Xe container
nhìn cái biểu đồ của cụ cháu thấy mới đc có 1 nửa vòng tròn mà đã 65 năm rồi, nghĩa là phải 65 năm nữa mới chấm dứt quan hệ ngoại giao Việt nam - trung quốc, dự là lúc đấy nước mình đổi tên thành nước Việt Hoa, cờ mờ chắc cháu chả sống đc đến lúc đấy nên k phải lo chuyện oánh nhau với bọn khựa đấy :))
Thật đồng chí nào vẽ thành hình vòng tròn thậm ngu, đến lý thuyết phát triển cơ bản nó còn thiết kế được cái vòng tròn nhưng mà là hình xoáy vỏ ốc.
Hình tròn khép kín như kia chẳng hóa đi từ thiết lập quân hệ rồi cuối cùng lại vẫn đi về đoạn lại phải thiết lập quan hệ (lần 2).

z0z0z0

Xe điện
Không biết có căng thẳng lắm không mà ở phường nhà em các anh xxx khu vực phát tờ phiếu điều tra về tình hình thực hiện nghĩa vụ quân sự

HuyArt

Xe lăn
Hóng các AHBP khẩu chiến:D
Em quá tuổi tái ngũ dồi, tiếc quá...

Nhạc

Xe container
Các cụ đừng nghĩ ko muốn đi cũng phải đi. Nghĩa vụ quân sự chứ đélo phải tình nguyện.
Dân cu đen không phải thích đánh là được đánh, không thích đánh là không phải đánh. Có giấy gọi phải đi thôi.
Ra trận rồi mới thấy ngày xưa ngô nghê khi chơi otofun. Đừng ôm gấu bông trong doanh trại rồi khóc nhớ nhà nhé.
Cụ vẽ chuyện. Dân đen có cái mứt gì để mất mà nghĩ đánh với không đánh. Đang thời bình thì cũng một năm ra đi 1 sư đoàn đa số dân thường,
trong trường hợp có oánh nhau thì ra đi thêm sư đoàn nữa nhưng là lực lượng vũ trang còn số cũ vẫn tự cân bằng.
Thế nên việc lo đánh hay ko là việc của lực lượng quyết định cái sư đoàn kia.

aitymo

Xe điện
theo cháu thì cắt xừ cho nó từ hs, ts đổ ra còn xin nó phần trong này thế là êm các cụ thấy sao?