Đánh giá Các cụ đã sử dụng chevy cho e hỏi dịch vụ sau bán hàng của chevy như thế nào ạk?

ba_phải

[Tịch thu bằng lái]
Chevrolet TL hay bớt options của khách lắm, nhắc nó mới mang ra lắp vào xe. Nói chung là không như cam kết lúc bán hàng

HanhChevy

Xe máy
Có chính sách giá mới chưa Hạnh :D
Giá thì vẫn như các tháng trước mà thưởng thì thấp hơn. Tuy nhiên e hỗ trợ Anh ntn. E vẫn đag cố gắng giữ vs sếp đây. Chỉ là k biết giữ đc bao lâu hiu hiu

namminhpro

Đi bộ
Giá thì vẫn như các tháng trước mà thưởng thì thấp hơn. Tuy nhiên e hỗ trợ Anh ntn. E vẫn đag cố gắng giữ vs sếp đây. Chỉ là k biết giữ đc bao lâu hiu hiu
Hạnh cho mình hỏi, xe mình 2016 giờ muốn lên hãng kiểm tra xe thì thế nào? hãng hỗ trợ những gì?

HanhChevy

Xe máy
Hạnh cho mình hỏi, xe mình 2016 giờ muốn lên hãng kiểm tra xe thì thế nào? hãng hỗ trợ những gì?
mình mang sổ bảo hành kiểm tra bình thường các hạng mục theo hướng dẫn của hãng ạ, hãng thì họ sẽ hỗ trợ bảo hành trong thời gian bảo hành, và hỗ trợ trong lần thay dầu đầu tiên. Cụ đy đời 2016 thì sẽ là đại lý hỗ trợ Cụ ạ, đại lý sẽ có chính sách theo từng thời điểm, ví dụ như giảm giá, hay miễn phí công thay thế, kiểm tra xe ạ.