các cụ đánh giá thế nào nếu nhìn thấy người có hình xăm ạ?

Chi Chi

Xe điện
với em thì một vài cành lá quấn loanh quanh đâu đó ,hay hình một chú Chim nhỏ đậu vẫn loanh quanh chỗ đó, thì chấp nhận được ( Loanh quanh đâu đó mà chỉ mình nhìn đc thôi nhá;));));)))
Đâu nhở? cả cái người trực tiếp xăm cho khách hàng cũng đc nhìn thấy mà =))

Mr.Chun

Xe tăng
Em thấy cũng chả sao, dần dần sẽ quen hết cả thôi mà, trước ai xăm đều là từ trong tù ra lên mọi người đều nghĩ là xấu, h xăm nó thành nghệ thuật rồi, làm sao cho nó ko phản cảm thì ok hết :D em cũng muốn xăm nhưng chỉ sợ đi thu tiền của khách hàng họ mà phát hiện chả biết có dám đưa tiền cho mình ko nứa :))

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]
Mợ linhgiadung cũng đã mở thớt này rồi (mợ ấy có hình xăm ở lưng) nghe đồn các cụ thích lém ạ (khi được xem).
Giờ là em là không thích, ... khi nào được xem thì em báo cáo ná

với em thì một vài cành lá quấn loanh quanh đâu đó ,hay hình một chú Chim nhỏ đậu vẫn loanh quanh chỗ đó, thì chấp nhận được ( Loanh quanh đâu đó mà chỉ mình nhìn đc thôi nhá;));));)))
Thế cái thằng xăm hình nó ở trường NDC à cụ

dinhsuu

Xe buýt
Em cũng ghét, chả biết tại sao X_X.
Nói chung, girl có cái thú đó với em để vui chơi thì được, nghiêm túc thì ko bao giờ [-X.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
chẳng sao cả cụ ơi trang trí cho đẹp ấy mà các bé bây giờ đều xăm cả, cổ chân, sau lưng, sát mông, má đùi trông cũng đẹp cả hình xăm cạnh nhũ hoa nữa, nhưng nói chung loại này chỉ để giải quyết sinh lí chớ có lấy làm vợ nhé PHÒ CẢ ĐỚI.

Dám xăm vào chỗ đó mà để mỗi cụ nhìn thì xăm cho phí à? Nếu đủ bản lĩnh xăm vào đó thì cũng thừa bản lĩnh để show hàng ạ!

longway

Xe máy
Với em xăm là một nghệ thuật phải tìm hiểu kỹ và hiểu rõ mình đang làm cái gì, nhưng thừong người xăm là rất cá tính

Chi Chi

Xe điện
Với em xăm là một nghệ thuật phải tìm hiểu kỹ và hiểu rõ mình đang làm cái gì, nhưng thừong người xăm là rất cá tính
Em thì lại thấy nhiều người chả cá tính cũng xăm =))
kiểu phong trào ấy :) có phải ai xăm cũng cá tính đâu và em nghĩ xăm k phải là 1 cách thể hiện tôi cá tính!
nói thật là nhìn thấy đàn ông mà có hình xăm, em thấy sờ sợ :D
còn đàn bà thì nói thật là em k ưa, tất nhiên cũng chả qtâm, ngta làm j kệ ngta nhưng thiện cảm trong con mắt thì k có.

Chỉnh sửa cuối:

ngaydoclap

Xe container
Em cực lực phản đối việc vội vàng đánh giá một con người qua những hình xăm đấy, xăm thì bị làm sao à ? Nhiều người không xăm tẹo nào nhưng cũng chẳng đáng mặt con người đấy thôi.

Để đánh giá một con người nên có thời gian hiểu rõ về con người đó chứ đừng nhìn cái diện mạo bên ngoài, một vài hình xăm, cái quần cái áo...đánh giá một cách hồ đồ như thế chẳng hóa ra người đánh giá chẳng ra gì à.

ththang

Xe lăn
Em cũng nghĩ việc xăm nghệ thuật trên người là bình thường thôi.

TheQueen

Xe điện
Hình xăm chả có tội gì cả,chủ yếu là ở bản tính con người thôi ạ
Nếu vậy thì tất cả các super star trên thế giới họ đều là những người ko tốt sao

N_V_L

Xe điện
Xăm hình là nghệ thuật, là thẩm mỹ, có hình xăm thì tạo cho ngưoi ta đc cẩm thấy mạnh me hơn, tư tin hơn. Nhưng co hinh xăm làm cho ngươi ta nhin thấy với con mắt sợ hãi và khinh bỉ. Và xăn hình con có tỉnh phong thủy nữa đấy các cụ ạ. Nhưng với quan điên của em thì đó là sở thích cua từng ngươi thôi, NHưng mà đứng ở vị trí là lấy 1 ngưoi vợ mà có hinh xăm thi cụng phải sũy nghi đôi chút nữa các cụ nhỉ???????????????

Chả sao cả. Giống ngày xưa cứ đầu trọc thì có nghĩa là ngổ ngáo, xã hội thâm. Giờ thì giám đốc cũng cạo trọc.

Cái này thì các cụ cũng nên nghĩ thoáng 1 chút
Em cũng nghĩ như Cụ này.
Trước mợ Trang cà li cũng có thớt bàn về hình xăm hay sao ấy nhể:bz

Furious

Xe điện
Gặp người đẹp có hình xăm à :-/ Thôi để em về hỏi ý kiến các cụ nhà em xem thế nào. Còn nếu là nhân viên có hình xăm thì kệ bu chúng nó chứ, ảnh hưởng gì tới mềnh đâu.

Móp

Xe tăng
Xăm hình là nghệ thuật, thật nực cười khi ở thế kỷ 21 này vẫn còn có những người e ngại chuyện đó, quá cổ hủ.
Vấn đề là nhân cách sống như thế nào thôi.