Các cụ đi KIA có thấy buồn không?

phuongtv_76

Xe container
Kay gì cụ chủ, chúng nó nói có lý đấy

quangminhbanker

Xe hơi
Em mới lấy K3, nói chung là cảm thấy khá ổn và thoải mái. Hôm nay đi với lũ bạn học, mấy thằng biết em mới mua xe hào hứng hỏi "mày lấy xe gì?". E thật thà cũng hào hứng "Tao lấy KIA K3". Chúng nó thở dài: "sao lại đi mua xe KIA, chắc không ai tư vấn cho hả". Em chẳng sao nói lại được với chúng nó vì tất cả đều là TOY và HONDA là nhất (xe chúng nó cũng vậy mà). Theo các cụ thế có kay múi không?
em chả hiểu cụ buồn cái gì..bạn cụ toàn Mẹc, Bi, Au, Porsche, Range Rover đã đành, đây chỉ có Hon vs Toy thì hơn ai hả cụ..em thanh niên đi Forte do chính mình làm ra, k xin $ của ai thì chả ai có quyền cười em cả..bạn em nó có đi Rolls Royce thì cũng kệ nó chứ, nó có nuôi mình đâu đúng k cụ, qtrong là mình thích và thoải mái..cụ cứ phấn đấu sau này đổi Mẹc rồi cười lại chúng nó.

Củ Su Hào

Xe hơi
e mới đọc đến trang thứ 9 là nản lắm rồi vì cái buồn của bác là cái e đang phấn đấu! Buồn tay cũng phải gõ vài chữ cho nó đỡ buồn

Michel Nguyễn

Xe tải
Em mới lấy K3, nói chung là cảm thấy khá ổn và thoải mái. Hôm nay đi với lũ bạn học, mấy thằng biết em mới mua xe hào hứng hỏi "mày lấy xe gì?". E thật thà cũng hào hứng "Tao lấy KIA K3". Chúng nó thở dài: "sao lại đi mua xe KIA, chắc không ai tư vấn cho hả". Em chẳng sao nói lại được với chúng nó vì tất cả đều là TOY và HONDA là nhất (xe chúng nó cũng vậy mà). Theo các cụ thế có kay múi không?
Chúng cười cụ vì cụ không giống chúng. Cụ cười chúng vì chúng giống nhau. :)

FordBG

Xe tăng
Chẳng buồn tẹo nào khi đi K3 so với Vios cả