[Funland] các cụ giải ngố em về quả táo cắn dở này của em với

Hai Lúa

Xe tải
Trả là em đang dùng con 3gs OS 6.1.3 thấy nhiều khi chơi game hay dùng bt bị đơ máy, bây giờ em muốn về OS 4.1 dùng thì có nên k các cụ, tại máy em là dòng Newboot mà up phần mêm k lưu đc SHSH nên k về đc cái khác nào ngoài bản 4.1. Em thấy thằng bạn bảo về bản 4.1 thì ít game với ứng dụng, chỉ nghe gọi đc thôi chứ dùng cái khác thì chán lắm. CỤ nào biết hoặc đã dùng rồi giải ngố em phát.

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Trả là em đang dùng con 3gs OS 6.1.3 thấy nhiều khi chơi game hay dùng bt bị đơ máy, bây giờ em muốn về OS 4.1 dùng thì có nên k các cụ, tại máy em là dòng Newboot mà up phần mêm k lưu đc SHSH nên k về đc cái khác nào ngoài bản 4.1. Em thấy thằng bạn bảo về bản 4.1 thì ít game với ứng dụng, chỉ nghe gọi đc thôi chứ dùng cái khác thì chán lắm. CỤ nào biết hoặc đã dùng rồi giải ngố em phát.
Bạn cụ phát biểu đúng đấy ạ. Bản 4.1 là bản gần như cổ xưa nhất của OS rồi. Game & chương trình hỗ trợ nó ít là đúng rồi. Nếu cụ thấy con cụ dùng hay đơ thì nâng cấp lên IP4 hoặc IP5 cho máu

dangphuong

Xe buýt
cụ không lưu shsh thì cũng có về được nữa đâu .
3gs mà chạy 6 thì đơ là phải rồi .
cụ cố nhịn beer để lên đời đi thôi :D

K2DnC

Xe tăng
3GS của U e vẫn dang dùng 6.1.2 nhưng cụ nhà em chỉ để nghe gọi và thi thoảng vào web đọc tin thôi, còn cấu hình đó, độ phân giải đó thì các game iOS giờ đa phần ko support tốt đc, ( Crash là chuyện đương nhiên vì ko đủ bộ nhớ ) trừ các game nhẹ như picachu...bla bla.

Hai Lúa

Xe tải
Bạn cụ phát biểu đúng đấy ạ. Bản 4.1 là bản gần như cổ xưa nhất của OS rồi. Game & chương trình hỗ trợ nó ít là đúng rồi. Nếu cụ thấy con cụ dùng hay đơ thì nâng cấp lên IP4 hoặc IP5 cho máu
cụ không lưu shsh thì cũng có về được nữa đâu .
3gs mà chạy 6 thì đơ là phải rồi .
cụ cố nhịn beer để lên đời đi thôi :D
3GS của U e vẫn dang dùng 6.1.2 nhưng cụ nhà em chỉ để nghe gọi và thi thoảng vào web đọc tin thôi, còn cấu hình đó, độ phân giải đó thì các game iOS giờ đa phần ko support tốt đc, ( Crash là chuyện đương nhiên vì ko đủ bộ nhớ ) trừ các game nhẹ như picachu...bla bla.
vâng! em cám ơn các cụ, có khi phải chia tay em nó để rước em 4 về thôi?

0822056789

Xe hơi
nên hay ko thì chỉ có cài rồi cụ xài thử mới quyết định chính xác dc
chứ giờ các cụ khác có phân tích ra cụ cũng khó hình dung
cụ có thể chạy về 4.1, cài Cydia, cài Appstorevn hoặc HIP store, sau đó cụ có thể down trực tiếp các game, ứng dụng về, chú ý chọn các phiên bản từ dưới lên, vidu khi cụ tìm ứng dụng facebook, nó sẽ hiện ra các link down, bản 1,2,3,4...cụ cứ bản thấp nhất mà phang
hoặc cụ lên mạng tìm và down các file game .ipa cũng phiên bản cũ (for 4.1) về rồi cho qua máy tính đồng bộ vô iphone
chúc cụ thành công!

khanhvui24

Xe hơi
mà 3gs chỉ để nghe gọi thôi, chạy ứng dụng rùa lắm, nên về 4.1 rồi để lướt web thôi

traidoc

Xe hơi
với 3 gs thời nay tốt nhất cụ cứ nghik tha hồ cho mở mang.cứ tự vọc vạch là biết hết cụ à