Các cụ giúp em với.... ( Venza )

rockcandy

Xe hơi
Tình hình là em Venza of em hơi khó chiều các cụ ạ..... thỉnh thoảng kái đèn AirBag ON ở trên center display lại tắt các cụ ạ, nhưg thỉnh thoảng em đi nó lại bật, em cũng ko hiểu thế nào, ak` kái chữ Passenger ở trên kái đèn AirBag ON nó cũng thỉnh thoảng tự bật các kụ ạ....... cụ nào thông hiểu thì chỉ dẫn cho em với chứ HDSD toàn Tiếng Tây, mà trình độ tiếng Tây of em thì có hạn, mong các cụ vào chỉ giúp với ạ.... ak` với kả cái cảm biến vô lăng theo tốc độ ko có cách nào để bật nó lên mãi đúng ko ạ?? lần nào em tắt máy, xong bật lên là lại phải ấn ON kái cảm biến vô lăng lên thì mới đc... kòn cái đèn AUTO là ntn ạ?? Em viết hơi dài tại đây là cô vợ đầu of em mà em ko hiểu hết thì buồn lắm các cụ ạ..... em xin mời các cụ ít VODKA ạ..... (b)

adco

Xe điện
Xe nhập về em thấy rất nhiều chủ xe kêu ca mấy cái linh tinh này .
-Xe bác có bảo hành khg ?
-Bác có bọc lại nệm khg?

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Bác cho em mượn xe chạy mấy hôm... em sẽ giải thích giúp Bác....He he.... Theo em là do xe bác bọc lại ghế da đấy ạ.. Bác cư kệ nó chạy đi thôi....

rockcandy

Xe hơi
ko bọc lại đâu bác ạ, tại em tham khảo theo ảnh trên mạng và em cũng có ông chú, vs mấy ông nữa cũng mua Venza thì ghế đều là ghế da theo xe giống of em ạ.....

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Bệnh này là bệnh ỏng ẹo của tiểu thư con nhà được chiều chuộng. Bác cứ chạy tới bến đi là nó hết ngay ấy mà:21::21:

rockcandy

Xe hơi
:'( :'( :'( em ngồi ngâm cứu kái HDSD mấy hum rùi mà vẫn ko hiểu đc, cụ nào có cách trị em Venza thì dạy e với...... :69:

Câycau

Xe tải
Tình hình là em Venza of em hơi khó chiều các cụ ạ..... thỉnh thoảng kái đèn AirBag ON ở trên center display lại tắt các cụ ạ, nhưg thỉnh thoảng em đi nó lại bật, em cũng ko hiểu thế nào, ak` kái chữ Passenger ở trên kái đèn AirBag ON nó cũng thỉnh thoảng tự bật các kụ ạ....... do cái cảm biến có người ngồi là đèn nó sáng luôn
ạ.... ak` với kả cái cảm biến vô lăng theo tốc độ ko có cách nào để bật nó lên mãi đúng ko ạ?? lần nào em tắt máy, xong bật lên là lại phải ấn ON kái cảm biến vô lăng lên thì mới đc...
cái này thì cứ phải tắt bật như thế thôi
kòn cái đèn AUTO là ntn ạ?? có nghĩa là tự động sáng thôi

nói chung đồ này nhiều thứ để hấp dẫn anh em thôi, chứ thực tế sẽ phiền lâu dài đấy
trong độ 2 năm nó sẽ rớt thê thảm cho mà xe

tobe2603

Xe đạp
theo em biết cái đèn AUTO dùng để tự động chuyển pha , nếu bác đi đền auto , khi có người đi ngươc chiều nó sẽ tự động chuyển pha để chánh làm chói mắt ngừoi đi ngựoc chiều ,! còn cái airbag thì của em lúc nào nó cũng on , ko bị tình trạng như của bác
, bác sơm tìm ra nhiều lỗi rồi cảnh báo với anh em tren otofun nhe :6:

Câycau

Xe tải
theo em biết cái đèn AUTO dùng để tự động chuyển pha , nếu bác đi đền auto , khi có người đi ngươc chiều nó sẽ tự động chuyển pha để chánh làm chói mắt ngừoi đi ngựoc chiều ,! còn cái airbag thì của em lúc nào nó cũng on , ko bị tình trạng như của bác
, bác sơm tìm ra nhiều lỗi rồi cảnh báo với anh em tren otofun nhe :6:
sợ nhất là xe độ lại, không nguyên bản thì hay báo lỗi linh tinh lắm

phamquangtung

Xe đạp
Theo em cũng co 1 con camry LE giống như cua anh về túi khí nó báo như vậy , nhưng không phải lỗi đâu , mà em không nhầm thi khi ngồi ghế phụ mà không đeo dây an toàn thì nó tắt túi khí để an toàn , vì trẻ em ngồi trước trọng lượng nhẹ hơn , vì em không biết tiếng anh nhưng trong catalo nó có nói đến . vì em bận quá nên không có thời gian tìm hiểu thêm .
nếu các bác có nhu cầu xe phập khẩu thi PM cho em
Tùng 0987890000
Em chuyên bán Buôn

belancer

Xe buýt
Venza bị bọc lại da nhiều lắm bác ạ, nếu bác đi nhiều showroom sẽ thấy có ...nhiều loại da luôn. Loại nguyên bản theo em biết là loại mặt mịn xước, mềm như giả da ấy. Ngoài ra, đi theo ghế da xịn thì bao giờ ghế phụ cũng chỉnh điện, con nào mà ghế phụ chỉnh tay thì đích thị là nỉ bọc lại da thôi.

ko bọc lại đâu bác ạ, tại em tham khảo theo ảnh trên mạng và em cũng có ông chú, vs mấy ông nữa cũng mua Venza thì ghế đều là ghế da theo xe giống of em ạ.....

Kicker

Xe điện
Tình hình là em Venza of em hơi khó chiều các cụ ạ..... thỉnh thoảng kái đèn AirBag ON ở trên center display lại tắt các cụ ạ, nhưg thỉnh thoảng em đi nó lại bật, em cũng ko hiểu thế nào, ak` kái chữ Passenger ở trên kái đèn AirBag ON nó cũng thỉnh thoảng tự bật các kụ ạ....... cụ nào thông hiểu thì chỉ dẫn cho em với chứ HDSD toàn Tiếng Tây, mà trình độ tiếng Tây of em thì có hạn, mong các cụ vào chỉ giúp với ạ.... ak` với kả cái cảm biến vô lăng theo tốc độ ko có cách nào để bật nó lên mãi đúng ko ạ?? lần nào em tắt máy, xong bật lên là lại phải ấn ON kái cảm biến vô lăng lên thì mới đc... kòn cái đèn AUTO là ntn ạ?? Em viết hơi dài tại đây là cô vợ đầu of em mà em ko hiểu hết thì buồn lắm các cụ ạ..... em xin mời các cụ ít VODKA ạ..... (b)
1. Đèn báo Airbag thường phụ thuộc vào trạng thái của dây an toàn (có hoặc không cài dây an toàn) và trọng lượng của người ngồi trên ghế (có đủ trọng lượng đặt lên ghế không). Ví dụ: không có người ngồi ở ghế phụ, hay có người mà không đủ nặng (trẻ con), hoặc không thắt dây an toàn, khi đó đèn Airbag off là bình thường. Nếu khi xe đang chạy và các yếu tố trên không đổi mà đèn Airbag tự động on hoặc off thì cụ cần đi kiểm tra xe, nhất là mấy cái giắc cắm ở dưới ghế.

2. Chế độ auto là chế độ tự động bật, tắt đèn chiếu sáng theo độ sáng xung quanh: tự động bật đèn khi trời tối, khi vào hầm và ngược lại, tự động tắt khi đủ sáng.

zinkho

Xe máy
Con ỉn nhà em không có mấy cái này...đâm ra hay. đỡ phải thắc mắc các cụ ợ. Nhưng cái đèn đai an toàn passenger rất chuẩn nha. ngôi mà không thắt là nó cứ đỏ hoài.... đến khi nào thắt mới thôi.:21:

VENZA3.5

[Tịch thu bằng lái]
:101: Bác cho hỏi chút, tại sao bác không mang cái xe cúa bác ra ngay cái salon bán xe cho bác ấy mà hỏi, đảm bảo họ chỉ dẫn và giải thích đến nơi đến chốn, còn nếu vì lý do gì đó mà bác ngại quay lại hỏi mấy cụ bán xe cho bác thì bác vào đọc PM và phone cho em, em sẽ chỉ dẫn tận tình.

tungford

Xe buýt
Nick của bác tiếng Tây đấy ạ,em chả hiểu là giề ...

rockcandy

Xe hơi
Nick của bác tiếng Tây đấy ạ,em chả hiểu là giề ...
Nick of em có phải tiếng Tây đâu, nick em tiếng Thổ bán Mường đấy chứ....

Venza bị bọc lại da nhiều lắm bác ạ, nếu bác đi nhiều showroom sẽ thấy có ...nhiều loại da luôn. Loại nguyên bản theo em biết là loại mặt mịn xước, mềm như giả da ấy. Ngoài ra, đi theo ghế da xịn thì bao giờ ghế phụ cũng chỉnh điện, con nào mà ghế phụ chỉnh tay thì đích thị là nỉ bọc lại da thôi.
xe em ghế phụ cũng chỉnh điện bác ạ.... he2...

rockcandy

Xe hơi
:101: Bác cho hỏi chút, tại sao bác không mang cái xe cúa bác ra ngay cái salon bán xe cho bác ấy mà hỏi, đảm bảo họ chỉ dẫn và giải thích đến nơi đến chốn, còn nếu vì lý do gì đó mà bác ngại quay lại hỏi mấy cụ bán xe cho bác thì bác vào đọc PM và phone cho em, em sẽ chỉ dẫn tận tình.
Bác làm ơn chỉ giúp cho em là trong kái chìa khóa of Venza nó có 1 chìa khóa ẩn trong kái chìa điều khiển thì dùng để làm rỳ ạ??? xe em ấn đề nên ko bít kái chìa đấy dùng để làm rỳ..... ak`, kái đèn AUTO thì nó ko tự chuyển fa, cos cho mình ạ... em vẫn chưa hiểu nó AUTO kái rỳ ạ, tại trời sáng mà em để AUTO vẫn thấy nó tự bật.... (b)

baoanhjsc

Xe tăng
Website
www.thietbiyte.net.vn
Bác làm ơn chỉ giúp cho em là trong kái chìa khóa of Venza nó có 1 chìa khóa ẩn trong kái chìa điều khiển thì dùng để làm rỳ ạ??? xe em ấn đề nên ko bít kái chìa đấy dùng để làm rỳ..... ak`, kái đèn AUTO thì nó ko tự chuyển fa, cos cho mình ạ... em vẫn chưa hiểu nó AUTO kái rỳ ạ, tại trời sáng mà em để AUTO vẫn thấy nó tự bật.... (b)
Cái chìa khóa đấy để mởi cốp trong xe của bác đấy, còn đèn thì em nghĩ nó chỉ tự chuyển Fa cos thôi.

rockcandy

Xe hơi
em biết rồi, hum nay có Bro ở trên chỉ giúp, kái chìa đấy để phòng khi chìa điều khiển hết pin thì dùng chìa đấy để mở cửa các cụ ạ... ở chỗ tay nắm cửa chính có lỗ chìa đấy kòn đèn thì em chưa đi ra đường trường nên ko bít nó có chuyển fa cos ko nhưng hum nay em thấy khi ra ngoài đường sáng thì nó tự tắt, kòn tối thì nó tự bật các cụ ạ....