[Funland] Các Cụ làm gì khi người yêu Cũ hẹn hò

NewVegas

Xe tải
Em nó đã ăn " khoai tây " bao năm rồi, cụ cũng ko nên chấm mút gì nữa ... Cho nó đỡ bẽ bàng
Cụ cứ nói thế... Kích thước không phải là vấn đề. Cụ thớt giống bạn e, cũng ăn lại bạn gái cũ bỏ chồng tây. Bạn e kể vào cuộc thì cô ấy kêu rên ầm ĩ lên:
- Ôi to quá, thích quá, hự hự...
Ông bạn e mới thủng thẳng:
- Em cứ từ từ, để anh rút cái đầu gối ra đã.

Tony_Le

Xe container
Chủ thớt mở 2 topic đều khoe NYC, chém chơi hay đánh chén rồi?

hai.tranhr

Xe container
Cụ cứ nói thế... Kích thước không phải là vấn đề. Cụ thớt giống bạn e, cũng ăn lại bạn gái cũ bỏ chồng tây. Bạn e kể vào cuộc thì cô ấy kêu rên ầm ĩ lên:
- Ôi to quá, thích quá, hự hự...
Ông bạn e mới thủng thẳng:
- Em cứ từ từ, để anh rút cái đầu gối ra đã.
Khú khú tưởng đâu đội các Cụ nhà mình có sự cải tiến về kích thước. Hóa ra ... :D
Cơ mà iem nghe Mợ nào đấy bẩu skill ngon hơn kích thước mòa?

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Em nói thật cụ nên nói rõ ràng với em ấy là cụ có vợ con rồi chỉ quan hệ là bạn bè thôi.
Cẩn thận không lại mất cả vợ lẫn con cụ ạ.
Vào nhà nghỉ tâm sự cho kín đáo...mỗi lần vào thì bảo nốt lần này nữa thôi nhé!

muoibaconcho

Xe điện
Hôm qua lướt face thấy cái này vui vui cóp về hầu các cụ:
Hôm nay đang chạy Grab thì khách lại là người yêu cũ. Cả 2 đứa đều ngập tràn cảm xúc vui buồn lẫn lộn. Người yêu cũ lặng lẽ lên xe, cả hai không nói câu nào, lặng yên mà chạy. Được một lúc, người yêu cũ buột miệng: Hay là chúng mình quay lại đi anh. Tôi liền trả lời dứt khoát: Quay lại là phải trả thêm tiền cước xe nhé.

hai.tranhr

Xe container
Em nói thật cụ nên nói rõ ràng với em ấy là cụ có vợ con rồi chỉ quan hệ là bạn bè thôi.
Cẩn thận không lại mất cả vợ lẫn con cụ ạ.
Quan hệ tư thế là bạn bè nó như nào nhuề?

Thớt từ năm 2020 mà các cụ vẫn moi lên được.
Cụ chủ có dùng thì dùng. Không dùng thì share cho các cụ ọp phơ nhanh lên cho đỡ bị hỏi nhiều.

kk2

[Tịch thu bằng lái]
Có lẽ đây là thớt đầu tiên trên of e thấy có rất nhiêu cụ vào bảo cụ chủ dừng lại đi. Chả có nhẽ giờ of đã thành thần rồi sao? Chắc có nhẽ nên đề xuất tặng giấy khen “Of văn hoá”.
Kiểu mèo vờn chuột trước khi ăn :))

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Chào Các Cụ,

Người yêu cũ yêu nhau được 3 năm rồi chia tay, sau 9 tháng thì em cưới vợ và hiện mới có đứa thứ 3.

Còn người yêu Cũ sau khi chia tay thì đi Pháp làm việc bên đó, sau đó lấy chồng Pháp là IT cùng công ty. Cuối tuần vừa rồi em ý nhắn trên FB là mới về VN nên tụ tập mấy bạn ăn uống. Em thì vẫn coi như bạn nên đồng ý luôn, trong lúc say em ý nói là em mới bỏ chồng nên sẽ dự kiến về hẳn VN vào tháng 6. Trong lúc say, em ý nói chở em ý đi chỗ nào nghỉ để cho đỡ say.

Em thì cũng bận và không có ý gì nên đưa em ý về nhà bố mẹ em ý, giờ thì em ý cứ nhắn tin trách móc sao không đưa em ý đi chỗ khác rồi hẹn coffee tuần tới.

Theo các Cụ ca này lên theo hay bỏ ah (em ý chập nhận kín đáo)
Kụ bỏ tay khỏi cuồn đi! Quay tai ra chiện à... Hay kụ là lều báo mỡ dâng miẹng mèo mờ không húp

dheIa

Xe điện
Có lẽ đây là thớt đầu tiên trên of e thấy có rất nhiêu cụ vào bảo cụ chủ dừng lại đi. Chả có nhẽ giờ of đã thành thần rồi sao? Chắc có nhẽ nên đề xuất tặng giấy khen “Of văn hoá”.
Sơ đồ đúng phải là Ta rồi mới đến Tây.
Cô NYC này chơi ngược lại, Tây rồi mới đến Ta.
IQ thấp thế các cụ lại chả ghét ^^

xichhoptau

Xe tăng
Là dai thì đi gặp luôn, là gái thì không đi. các cụ đừng hỏi em tại sạo nhé! các cụ biết cả đấy :D