[Funland] Các cụ, mợ có tin rằng là phe ủng hộ Biden có gian lận trong bầu cử Tổng thống Mỹ?

Có gian lận không?

• Tổng bình chọn
    433
Trạng thái
Thớt đang đóng

Hien do

Xe tăng
Hôm qua Mỹ lập kỷ lục hơn 2800 người chết vì Covid, tương đương số người tử nạn vụ khủng bố 11/9. Duwj kiến kỷ lục này sẽ liên tục bị phá vì nước Mỹ hiện nay dường như không có người điều hành.

Ai ngờ được siêu cường số 1 thế giới lại có lúc thê thảm như thế này.
Biet tu luc Trump thang Hillary

Hien do

Xe tăng

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Giám đốc NI (National Intelligence) - người đứng đầu cộng đồng tình báo Hoa Kì - cho biết ko có bằng chứng về sự can thiệp nước ngoài vào các thiết bị bỏ phiếu bầu cử

av78

Xe tải
Tòa Nevada vừa nghe luật sư hai bên điều trần xong. Bây giờ tòa sẽ xem xét bằng chứng trước khi đưa ra phán quyết.

Phía Trump tố một số cử tri đã gian lận ... tòa nói, "bằng chứng" mà phía Trump đưa ra không xác định là những phiếu gian (nếu có) đã được bỏ cho ai ... tòa hỏi làm thế nào để biết được những người đó bầu cho ai, và làm thế nào để chứng minh được những phiếu đó đã thay đổi kết quả bầu cử?

Quỳnh Ốc

Xe tăng
Không biết cụ đã đưa đoạn mợ tóc vàng hoe Carone đốp chát với Hạ nghị sĩ Johnson (CH) chưa. Không cần hiểu, chỉ xem điệu bộ của mợ ấy cũng đủ ... nhưng đại khái ông Johnson bảo rằng không thấy sai số 30000 trong sổ sách, mợ tóc vàng bảo 30000 là chuyện nhỏ, tao khẳng định sai số phải lớn hơn 100000 ... 120% số phiếu vs cử tri ...

Phe đảng Chum toàn vị như điên ấy

Jangmi

Xe buýt
Vãi chưởng phe Chum, ko kiện được giờ đòi tự định đại cử tri, thế tổ chức bầu cử để làm cảnh à, khôn thế quê tao đầy

QK4

[Tịch thu bằng lái]
Vãi chưởng phe Chum, ko kiện được giờ đòi tự định đại cử tri, thế tổ chức bầu cử để làm cảnh à, khôn thế quê tao đầy
Ở quê em con nào mà ngáo ngáo như thế này là kiếm giềng mẻ mắm tôm về nấu xáo luôn, đợi đấy mà đòi khôn. :D

Ku_den

Xe tải
Mấy bạn dồ vì Trăm hay vì America.
1- Nếu Trump thắng: Đồng minh, thế giới nhìn Mỹ bằng nửa con mắt. Hóa ra, chúng mày toàn gian lận, toàn thổ tả, toàn fake news mà bấy lâu nay chúng mày rêu rao rân chủ, dân quyền, minh bạch này nọ. Mấy nước bị Mẽo cấm vận và xem là đối thủ chắc vui hơn, hóa ra nền dân chủ mỹ, thể chế mỹ là thế đây.
2- Nếu Biden thắng: Trump hiển nhiên trở thành tổng thống chày cối nhất lịch sử mẽo. Mọi căn cứ, chứng cứ, rồi toà án này nọ chỉ là do fan Trump và Trump tự vẽ ra để bôi nhọ cuộc bầu cử. Trump dc đánh giá là tổng thống tồi nhất lịch sử mẽo của chẳng sai.

Cái nào dc hơn vây mấy bạn dồ trump.
Nếu 1- thì các bạn vì trump, ko vì nước mẽo again gì đó.
Nếu 2- thì các bạn sẽ được hưởng gạch đá, dèm pha của miềng đời.
Chọn đi các bạn. Hãy dùng lý trí nhé =))=))=))=))

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
Hôm qua Mỹ lập kỷ lục hơn 2800 người chết vì Covid, tương đương số người tử nạn vụ khủng bố 11/9. Duwj kiến kỷ lục này sẽ liên tục bị phá vì nước Mỹ hiện nay dường như không có người điều hành.

Ai ngờ được siêu cường số 1 thế giới lại có lúc thê thảm như thế này.
Tổng tài của nó đang mải dỗi ;))

• Vodka
Reactions: QK4

Dở người

Xe điện
Tổng thống nó phải như 3 ông này mới ngon được.
Anh Bill cụa em ủ ôi.
Giờ anh già rồi mà nói thật, anh vẫn ngon lành, phong độ quá đi mất. Anh trở thành một trong những tổng thống trẻ nhất Hoa Kỳ có lí do của nó. Một trong những lý do ấy là anh đẹp giai quá eo ôi. Người đi bầu mà là nữ chắc dồn phiếu cho anh trong nháy mắt.
Năm nay cả 2 ứng cử viên tổng thống đều quá chán, người trước chán còn hơn người sau. Thế nên dân Mỹ nó thà chọn ông lú còn hơn anh khùng. Lú lú tí mà có người làm giỏi rồi cũng xong. Chứ anh khùng mà ảnh khùng lên thì toai, hehe.
Thôi em quay lại ngắm anh Bill cụa em đơi.

arsenal7

Xe tăng
Bên kia đang rồ lên vì cái ghi âm j đó ko thấy cụ nào vào phản bác nhỉ

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Món kiện tụng trump sang vn mà học hỏi đm xác định vài năm mang chăn mang chiếu cùng với bọn ủng hộ lên cạnh toà mà nằm, trường kỳ kháng chiến nhất định thắng lợi.

bearbie

Xe điện
Bên kia đang rồ lên vì cái ghi âm j đó ko thấy cụ nào vào phản bác nhỉ
Chắc ý bác là cái video bom tấn hả? Video đó đã có người giải thích là người áo xanh ngồi trong góc chính là quan sát viên Cộng Hòa, nên không phải là lén lút. Nhưng mà tui cũng lười fact check rồi nên link thì không lưu mà cũng chưa tìm nguồn thứ 2 để kiểm chứng.

Thôi để các bạn ấy thăng hoa thêm 1 tháng nữa đi chứ các bạn ấy như con thủy quái Kraken (là 1 con 🐙), chặt hết râu này các bản lại mọc thêm xúc tu khác, sức người có hạn bác ạ. Các bác ấy chủ trương gặp đâu quơ đó, k0 cần biết đúng sai nên đưa tin nhanh lắm. Bên này chỉ đọc tiếng Anh mà còn phải kiếm nguồn khả tín, mệt gấp 3 lần 😂. Tui đuối rồi, thỉnh thoảng tự check chơi cho vui thôi, viết bài mệt quá.

bearbie

Xe điện
Nguyên tắc đọc tin của tui là người từng có nhiều lần đưa tin giả thì tui không tin bất cứ cái gì từ anh ta nữa, cho dù có cái anh ta nói đúng, bởi vì xác suất anh ta nói sai vẫn rất cao, mình để thì giờ nghe người đàng hoàng nói không tốt hơn sao. Cái anh Shiva gì cũng nhân chứng chuyên gia, ảnh tuyên bố mình là cha đẻ email, và cổ vũ chữa covid-19 bằng kẽm + vitamin D là tui sẽ không bỏ công đi đọc phân tích của ảnh nữa. Bác Hoàng A Mã kia tỉ lệ rác tha về phải tới 95% (tui đã fact check rất nhiều mà ở bển k0 ai quan tâm :D), sức đâu mà đọc nữa.

Chỉnh sửa cuối:

mitdac1819

Xe điện
Lại 1 chủ nhật sắp tới, e hóng búa tạ đập tan thế lực Bai Đần mà lâu quá

vutamhoan

Xe tăng
Theo em thì nên mở thớt bàn về hiện tượng "rồ Trump", chứ bầu cử với kiện cáo thì còn gì để bàn nữa?

• Vodka
Reactions: QK4
Trạng thái
Thớt đang đóng