Các cụ, mợ đi Venza rồi cho em xin ý kiến với ạ!

Cachuabi

Đi bộ
Em và gđ thích kiểu dáng của Venza, thấy hợp lý và đẹp. Chỉ tội cái khoản giá kia vẫn hơi lăn tăn vì tầm đó thì có thể chọn đc khá nhiều xe khác. Các cụ, mợ đã đi hoặc có nhận xét về em này rồi cho em xin ý kiến với ạ.
1. Về giá
2. Về chất lượng
Có nên múc ko?

Em vodka các cụ và mợ!

Chỉnh sửa cuối:

Hằng Lê

Xe tăng
Em chả biết khuyên cụ thế nào, chỉ chúc cụ sơm mua đc xe ưng ý
Mà sao cụ k thích xe sorent tô à :D

Em ngủ đây cụ đừng ném đá nhá :))

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Kụ hỏi iem thì NÊN... tuy nhiên VEN bị chê ở một số điểm sau (em chạy 2 đời cả 2.7 và 3.5 thì không thấy Kụ nhé): Tay lái nhẹ...hay bị lục cục...đắt...!
Theo iem mua xe cũng giống lấy vợ... phải HỢP Kụ nhé! Chạy thử tất cả các phương án rùi QUYẾT ạ!

coolpix8700

Xe ngựa
Bác ngâm cứu xong rồi đến lúc đi đặt xe mới thấy là những cái xe này hiện nay không chỉ giá cao mà thời gian chờ đợi để lấy xe cũng hơi dài đấy!
Đằng nào cũng mất công chờ đợi, bác gợi ý GĐ cái Tuareg nữa, tên tuổi bình dân như Venza, nhưng từ thân vỏ đến nội thất tương đương Q7 hay X5 đấy (giá với Venza cũng chỉ same-same)!

Quangtrunghp

Xe tải
Em cũng đang địnhlaasy veza bác nói vậy em cũng sợ

tuananhbmw

Xe buýt
Venza có cái hay nhất là của Toy,còn lại đi thì cực chán,lái quá nhẹ,chân ga chân phanh chán,ồn như công nông,xe mới đi cũng lọc xọc,em đưa xe cho thằng em đi mà xuống xe nó hỏi 1 câu là anh ơi sao cái xe này nó cũng đắt mà đi chán thế nhỉ,thế thì cụ tự biết,với lại cụ cứ nhìn cái lúc mới ra thì mua ầm ầm,sau đấy cụ ra đường có thấy ai mua mới nữa không thì cụ biết...

Cachuabi

Đi bộ
Venza có cái hay nhất là của Toy,còn lại đi thì cực chán,lái quá nhẹ,chân ga chân phanh chán,ồn như công nông,xe mới đi cũng lọc xọc,em đưa xe cho thằng em đi mà xuống xe nó hỏi 1 câu là anh ơi sao cái xe này nó cũng đắt mà đi chán thế nhỉ,thế thì cụ tự biết,với lại cụ cứ nhìn cái lúc mới ra thì mua ầm ầm,sau đấy cụ ra đường có thấy ai mua mới nữa không thì cụ biết...
Thôi xong, vậy em sẽ suy nghĩ lại. Em chưa đi nhưng thấy dáng thì ổn quá, các cụ chê thế này em sẽ chuyển sang phương án khác. Cảm ơn các cụ, em vodka nhé!

mingchen

Xe máy
oài, trước giờ em cũng kết em này lắm, không ngờ bị nhiều vấn đề thế hả các Cụ. Tất nhiên mơ thế thôi, chứ chưa có xiền.
Có cụ nào vào bênh em nó 1 tý hok?

honam

Xe tải
Venza tầm này mua khác gì nhà mới bán đất..xe chạy rất thiếu chắc chắn gầm bệ lục khục tay lái , chân ga phanh nhẹ..cảm giác bồng bềnh máy rất yếu so với dung tích 2.7l. Thật sự thất vọng với cái xe này, khuyên cụ nếu mua thì lấy con Cam mà đi còn hay hơn rất nhiều, venza hết thời rồi, đa số là xe chạy thuế năm 2009 thôi, bjo có thấy ai mua mới đâu..kiểu dáng rất lỗi mode và thiét kế mất cân đối. Đèn hậu xấu kinh khủng và dùng bóng diot rất cổ lỗ sỹ, nội thất âm thanh bản 2.7full hiệu loa infinity mà nghe bass ko lên được, thua xa con merc C loa ko tên tuổi gì..thực sự những ai đã đi nhiều xe thì sau khi mua xong rồi cũng cân nhắc cho ra đi thôi..