[Cảnh báo] Các cụ nào đi 4B ở khu vực Nghĩa Tân cẩn thận nhé

tvgsg10

Xe tăng
Dạo này xxx phường bắt suốt, bất cứ khung giờ nào luôn ko cố định. Cứ đỗ xe vỉa hè lòng đường là bị tóm. Vừa nãy hơn 5h em đi qua chỗ Trần Tử Bình cắt Nghĩa Tân thấy xxx phường đang cẩu 4 con Vios đỗ trên vỉa hè góc đó rồi. Dọc đường Trần Tử Bình chỗ trường mầm non Hoa Hồng cũng tích cực bắt lắm, các bác đưa đón con đi học thì cẩn thận nhá (từ 7h-9h sáng và 16h-19h). Ngoài ra ngoài khung giờ đó thì xxx phường vẫn lượn suốt, hôm qua thì em thấy đang dán niêm phong mấy bác để xe chỗ đối diện cổng bể bơi của trường cấp 2 nghĩa Tân lúc tầm 10h sáng....
May thế mấy hôm trước em đỗ suốt ghi nhớ luôn vậy.

Mr.Tùn

Xe buýt
Website
www.incensetravel.com
Đã không tuân thủ đúng quy định lại còn cảnh báo nhau để làm bậy, thế là tđn? Đừng có lấy lý do là không có đủ nơi đỗ, nếu đã muốn tuân thủ quy định và không muốn bị cẩu xe thì ắt có cách khắc phục.

trananh03

Xe tải
Cụ đã hỏi bảo vệ chưa,người ta xếp chỗ cho, 1 chứ 10 cái ô tô cũng có chỗ nhé
cái bãi đó gửi xe máy thôi cụ, mà bãi dành cho khu tập thể cạnh đó thì phải. Lúc quái nào cũng full xe luôn . ô tô gửi = niềm tin hả cụ ??? ko hiểu cụ nhìn thế nào ra bãi gửi xe

khquang

Xe hơi
Website
www.trasamdua.info
Cụ đã hỏi bảo vệ chưa,người ta xếp chỗ cho, 1 chứ 10 cái ô tô cũng có chỗ nhé
xếp ra đường hả cụ :) bãi full xe máy rồi mà. còn cái đường nhỏ đằng sau bãi mà để ô tô vào thì tắc đường mất