[Funland] Các cụ nghĩ gì về hàng không vietjet

NNS

Xe ngựa
đợi đền bù mất mát của các hãng hàng ko thì nói chung thà vứt mẹ nó đi còn hơn đi đòi nó đền, tiền cước gửi quá mẹ nó tiền đền bù, hô hố
vả lại nếu vỡ mất hành lí kí gửi mà chỉ chửi hãng hàng ko thì kể ra cũng chưa chuẩn, vì cũng chưa chắc nó làm hư làm mất mà là bọn dv mặt đất, cargo, băng chuyền vận chuyển, công nhân bưng vác nó liệng nó đập, đôi khi cả ăn cắp
còn về hãng Vjair thì nó là hãng hàng ko giá rẻ, nó cắt trụi thùi lụi tất tần tật các dịch vụ khách hàng khác như đồ ăn nước uống, khăn lau đến hành lí, chăn nhẹ trên máy bay vvv, mịe, giá nó ko sợ khứa trớ mẹ nó ra mái bai của nó khéo Sickbag nó cũng cắt=)).... muốn xài thì lại mua, còn giá rẻ chỉ nhõn take on take off mỗi cái thân với quần áo mà thôi, hô hố, may cái xe đẩy của nhà ga, chứ của nó khéo nó cũng cắt mẹ, bắt thuê:))

Chỉnh sửa cuối:

Tueminh2626

Xe điện
Không biết có thống kê tỷ lệ delay của VJ ko mà em thấy khủng khiếp, bay có chuyến delay đến vài ba lần . Đến mức một ông thầy của e thề ko bao giờ bay VJ. E thì cạch đến già bất khả kháng mới bay VJ vì cũng dính mấy vụ rồi.

zonda82

Xe container
Đã lâu em không bay nên chịu.

Sang Decor

Xe hơi
Đêm qua em bay Vietjet bị delay 1h, có chuyến bị delay 2h nên mấy mẹ, rồi mấy anh mặt bặm trợn ra chửi bới um lên, người nhà xung quanh thì livestream fb, đến là loạn.
Bản thân em thấy ngoài việc delay thì vẫn hài lòng về dịch vụ của Vietjet. Mà delay cũng thông cảm đc vì sân bay TSN quá tải rui.

Sang Decor

Xe hơi
Kể thêm chuyện đêm qua em bay có bác mang hành lí quá kí, nhân viên y/c phải mua hành lí kí gửi hoặc để bớt hành lý lại, bác cũng bực chửi um lên, đến tội mấy em nhân viên vẫn phải ngọt nhạt giải thích. Saum 1 hồi rùm beng bác mới chịu bỏ ra >500k mua gói hành lí kí gửi. Về chuyện hành lí kí gửi em nghĩ Vietjet làm đúng quy định thui mà.

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
Kể thêm chuyện đêm qua em bay có bác mang hành lí quá kí, nhân viên y/c phải mua hành lí kí gửi hoặc để bớt hành lý lại, bác cũng bực chửi um lên, đến tội mấy em nhân viên vẫn phải ngọt nhạt giải thích. Saum 1 hồi rùm beng bác mới chịu bỏ ra >500k mua gói hành lí kí gửi. Về chuyện hành lí kí gửi em nghĩ Vietjet làm đúng quy định thui mà.
Người nhà ta thường mắc 2 bệnh là Tham và Gian :P

Tueminh2626

Xe điện
Đêm qua em bay Vietjet bị delay 1h, có chuyến bị delay 2h nên mấy mẹ, rồi mấy anh mặt bặm trợn ra chửi bới um lên, người nhà xung quanh thì livestream fb, đến là loạn.
Bản thân em thấy ngoài việc delay thì vẫn hài lòng về dịch vụ của Vietjet. Mà delay cũng thông cảm đc vì sân bay TSN quá tải rui.
Vấn đề ko phải quá tải mà nó dồn chuyến cho đầy cụ ạ, giờ lượng khách sụt giảm nên càng delay tợn để dồn khách