Các cụ ngó thử em bj này có off được không

VỊT QUAY BJ

Xe tải
@galop: trước hôm thi vlv, tháo vs ra hàn cứng vào (gọi là full-time locker....hehe), thuê xe chở đi thi, thi xong tháo ra :21::21::21:
@ Gallop: Về vấn đề visai, iem có ý kiến thế này: phóng 1 lỗ ở vỏ cầu, ta rô ren như rốn dầu, lỗ khoảng 3-4cm, cùng tâm lỗ: khoa thủng vỏ hộp visai, ta rô gien, ( 2-->3 lỗ?) kiếm ốc thép khi cần khóa vi sai kích bánh xe lên, mở ốc ở vỏ cầu, vặn ốc thép chốt chặt cụm bánh răng visai lại, chơi xong lại mở ốc chốt ra,,,có lẽ được đấy cụ ạ. Khóa vi sai chạy trên đường trơn vô tự đường nhựa vẫn được nhưng mòn lốp thôi, hơi phức tạp nhưng nâng cao tay nghề :102:. Lỗ ở vỏ cầu phải ở trên cao nếu không khi mở dầu chảy hết :102::102::102:. Ý tưởng thế thôi, khoản gia công có lẽ phải có thợ ngon và có đủ đồ mới chơi được. Cả chiều nay iem ngồi ngắm cái ổ visai của uaz (giống BJ). Gallop đang hăng, ngâm cứu thử xem,,,,cách này chắc rẻ nhất (l)(l)(l). Nếu GL hứng thú mai iem chụp ảnh minh họa...???(b)(b)

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
@ Gallop: Về vấn đề visai, iem có ý kiến thế này: phóng 1 lỗ ở vỏ cầu, ta rô ren như rốn dầu, lỗ khoảng 3-4cm, cùng tâm lỗ: khoa thủng vỏ hộp visai, ta rô gien, ( 2-->3 lỗ?) kiếm ốc thép khi cần khóa vi sai kích bánh xe lên, mở ốc ở vỏ cầu, vặn ốc thép chốt chặt cụm bánh răng visai lại, chơi xong lại mở ốc chốt ra,,,có lẽ được đấy cụ ạ. Khóa vi sai chạy trên đường trơn vô tự đường nhựa vẫn được nhưng mòn lốp thôi, hơi phức tạp nhưng nâng cao tay nghề :102:. Lỗ ở vỏ cầu phải ở trên cao nếu không khi mở dầu chảy hết :102::102::102:. Ý tưởng thế thôi, khoản gia công có lẽ phải có thợ ngon và có đủ đồ mới chơi được. Cả chiều nay iem ngồi ngắm cái ổ visai của uaz (giống BJ). Gallop đang hăng, ngâm cứu thử xem,,,,cách này chắc rẻ nhất (l)(l)(l). Nếu GL hứng thú mai iem chụp ảnh minh họa...???(b)(b)
Không được đâu cụ ơi, nó tiện cho gãy ốc ngay chả con nào chịu nổi
Cách của Galloper là chuẩn đấy, mua cả cái cầu cũ rồi hàn chặt bộ visai lại

saigonvw

Xe tăng
Sao phải phức tạp vậy ? Làm *** nó 4 cái phanh tay có phải nhanh không ?:21::21::21:

VỊT QUAY BJ

Xe tải
Rồi bọn iem ở BMT cũng bắt mối được với nhau..(b)(b)(b). Iem mời cụ "phúcncgd",,.(tên cụ phức tạp như tây, iem mở ra mấy lần mới oánh đúng :P) lên chỗ iem cafe nhe; địa chỉ: Trường lái Vina - Km4 QL14, qua cổng BV nói vào gặp Thịnh,,,(b)(b)(b) VỊTQUAY iem dựng ngay cạnh cổng phía bên trái.

VỊT QUAY BJ

Xe tải
@ Gallop: cụ nghiên cứu làm thêm cái phần trên cửa hoặc mua sẵn áo mưa,,,bánh xe lồi ra thế này mà lội bùn thì..mát lắm :102::102::102:

Cụ ngâm cứu kiểu này được không?

Khi nào không thích cửa chỉ cần mở khóa nhấc ra là xong

Chỉnh sửa cuối:

VỊT QUAY BJ

Xe tải
em mới nghịch mấy thứ mong rằng em VịtQuay khỏe hơn, cho em nó leo qua đống cát thấy cũng nhẹ nhàng, không biết thế đã ổn chưa các cụ góp ý nhé

GALLOPER

Xe buýt
chúc mừng Cụ nhé, Có visai rồi đi offroad thôi cụ ơi. xe cụ mới thế, chẹp chẹp.

tuvit77

Xe tăng
e này mà off là đỉnh rồi vấn đề chỉ là kinh nghiệm người chạy thôi bác ạ !

quangcaomythuat

Xe buýt
Có cụ biển 50..... vẫn thấy tung hoành ngang dọc đấy thôi bác