Các cụ ơi cho em hỏi con BMW 745 này đời nào với

dinhngan

Xe tăng
Con này em dự là đời 200x

toananh

Xe máy
cụ cho thuê ntn? cho e biết để e cưới vơ bé

audi8

Xe tải
Nam sinh tố à hay ai đấy :o

Không phải Nam thì kụ này lại chém ẩu rồi . Cơ mà đọc qua các topic của kụ này tạo thì thấy chẳng liên quan gì đến Nam cả :D
Xin lỗi nhé ông chơi thế nào với Nam mà ra vẻ thân thiết thế. Chưa nghe thấy kêu Nam sinh tố bao giờ. Cụ biết nó lâu chưa

Mr Win

Xe buýt
Xin hỏi cụ có tham gia hội BMW của OF không hnao cho em gặp để xin hỏi cụ kinh nghiệm đi xe. làm thế nào để mọi người không nghĩ là em chụp trộm nhỉ.
cụ càng chém càng thấy lộ:
1. muốn biết xe đời bao nhiêu xem ở đăng ký xe ( đi oto rồi mà ko biết thì đúng là lạy thật chỉ có xe máy nhà em hỏi đời bao nhiêu thì em ko nhớ rõ vì có 4 cái mà trả bao giờ em cầm đăng ký xe máy nhà em em xem cả thậm trí e ko biết để đâu đi ở hà nội em đem mỗi bằng lái)
2. có vẻ cụ còn trẻ chiến lược kinh doanh của ông già cụ cụ không đc tham gia hoặc cụ không đủ niềm tin để ông già chia sẻ thông tin
3. e đang nghi cụ là bưng bê ở Vạn Tuế Thái Thịnh
4. Cụ vào hội rồi mà có đời xe của xe nhà mình cũng không biết cụ có khi là hội trưởng hội cá cảnh

audi8

Xe tải
cụ càng chém càng thấy lộ:
1. muốn biết xe đời bao nhiêu xem ở đăng ký xe ( đi oto rồi mà ko biết thì đúng là lạy thật chỉ có xe máy nhà em hỏi đời bao nhiêu thì em ko nhớ rõ vì có 4 cái mà trả bao giờ em cầm đăng ký xe máy nhà em em xem cả thậm trí e ko biết để đâu đi ở hà nội em đem mỗi bằng lái)
2. có vẻ cụ còn trẻ chiến lược kinh doanh của ông già cụ cụ không đc tham gia hoặc cụ không đủ niềm tin để ông già chia sẻ thông tin
3. e đang nghi cụ là bưng bê ở Vạn Tuế Thái Thịnh
4. Cụ vào hội rồi mà có đời xe của xe nhà mình cũng không biết cụ có khi là hội trưởng hội cá cảnh
Cụ đi điều tra được đấy. Nguy hiểm vãi. Bây giờ hẹn hò để vác xe ra thì quá là trẻ trâu, mục tiêu chính em lập thớt này ra đúng là để hỏi đời xe này và hỏi chỗ nào đăng cho thuê được để phục vụ kinh doanh. Còn các cụ chém thế nào em cũng chịu. Cụ vào BMW club xem em vừa đăng bài xin gia nhập club mà nên mới hỏi có ở trong đấy không để xin cái hẹn mà.

khanhwin100

Xe buýt
cụ hỏi ở đăng kiểm ấy là chuẩn nhứt.

BinhLe

Xe tải
Xe của cụ trong khoảng 2002-2004 vì bản facelift ra mắt năm 2005 với những thay đổi cơ bản phần ngoại thất ở đèn hậu và đèn pha như trong hình.

Bản thế hệ đầu 2002-2004 được một cái tạp chí ngớ ngẩn nào đó liệt vào top 10 xe xấu nhất mọi thời đại (các cụ có thể tìm trên google). Cái này ko phải ý kiến của cá nhân em X_X Nhưng phải công nhận là bản Facelift nhìn thiết kế ăn nhập và đẹp hơn hẳn, nhất là cụm đèn pha và đèn sương mù :x

Chỉnh sửa cuối:

vampirevn

Xe hơi
Xin lỗi nhé ông chơi thế nào với Nam mà ra vẻ thân thiết thế. Chưa nghe thấy kêu Nam sinh tố bao giờ. Cụ biết nó lâu chưa
Vâng , kụ chém ẩu quá em buồn cười thôi chứ chẳng có gì bóc mẽ đâu . Kụ lập topic chủ yếu để quảng cáo co thuê xe thì cứ nói ra , đừng nên giới thiệu này nọ làm gì

Kụ đưa cái avatar của e cho Nam nó xem là biét ai ngay 8-> , Avatar e chụp ngay trong Vạn Tuế đấy mà ko nhận ra à 8->

Chỉnh sửa cuối:

audi8

Xe tải
Vâng , kụ chém ẩu quá em buồn cười thôi chứ chẳng có gì bóc mẽ đâu . Kụ lập topic chủ yếu để quảng cáo co thuê xe thì cứ nói ra , đừng nên giới thiệu này nọ làm gì

Kụ đưa cái avatar của e cho Nam nó xem là biét ai ngay 8-> , Avatar e chụp ngay trong Vạn Tuế đấy mà ko nhận ra à 8->
ava thì bé mặt thì đen thùi lùi =)) ai thấy gì đâu mà bảo Vạn tuế. E đăng bài để hỏi thật thì không giải đáp cứ nói vấn đề đâu đâu. Mà tên cụ là gì để về hỏi nó. Chơi với hội nào Ha Lu ah hay là Hoàng đen.

audi8

Xe tải
Xe của cụ trong khoảng 2002-2004 vì bản facelift ra mắt năm 2005 với những thay đổi cơ bản phần ngoại thất ở đèn hậu và đèn pha như trong hình.
Bản thế hệ đầu 2002-2004 được một cái tạp chí ngớ ngẩn nào đó liệt vào top 10 xe xấu nhất mọi thời đại (các cụ có thể tìm trên google). Cái này ko phải ý kiến của cá nhân em X_X Nhưng phải công nhận là bản Facelift nhìn thiết kế ăn nhập và đẹp hơn hẳn, nhất là cụm đèn pha và đèn sương mù :x
Cảm ơn cụ nhé chắc đúng luôn rồi

Bố_Trẻ

Đi bộ
Như tít ah. Nhà vừa lấy con này để cho thuê mà em thấy dị quá. Biển xe thì mới mà nhìn dáng thì cũ. Bộ số thì gạt tay ở ngay gần vô lăng chứ không phải ở dưới như bình thường. Nhiều khách hỏi thuê hỏi đời bao nhiêu mà không biết nói gì. Các cụ giúp em nhé.

Xin lỗi 1 câu , chém ẩu vcl !

Và vẫn còn niềm tin vào cuộc sống này khi thấy quá nhiều người tốt trả lời .

Long Kamaz

Xe máy
Xe này ở trong khu nhà mình mà.