các cụ ơi e muốn độ gập gương và ... cụ vào trong xem nhé :)

Killua-Muniz

Xe đạp
chẳng là e đang muốn độ khi tắt máy rút chìa khoá con altis đời 2010 e mới lấy lại. e cần độ gương gập và đèn đóm nó auto có được không ạ. tại tính em hay quên k tắt đèn cứ để như thế nên hay phải gọi sát thủ đến thủ tiêu e ắc quy nên e hơi bực. các cụ xem cho em cái địa chỉ uy tín ở hà nội và cho em cái giá rổ để em tiện bề cầm lương thực đến :)

hoang chinh

Xe điện
Em chào Cụ
Với đề bài Cụ đưa ta thì không có gì là khó
Cách đấu tắt chìa khóa gập gương thì làm cach đây cũng khoảng 10 năm rồi ạ ( trong thời gian làm Camry LD 2003 «» 2004.
Cách làm như thế tiện nhất là khi xuống xe tắt máy là gương gập vào » bất tiện là khi đề nổ máy là gương gập vào khoảng 3 giây lại mở ra. Làm theo cách đó thì không văn minh và không tiện ạ.
Mấy năm trở lại đây trên thị trường có làm bộ điều khiển gập gương theo chìa khóa . Lock cửa gương gập «» unlock gương mở. Làm như thế trông rất hiện đại và tiện lợi. Rất dễ nhận biết khi ta nhìn từ xa xe đã khóa hay chưa qua gương ạ
Bây h công nghệ thay đổi để phù hợp với thị trường và yêu cầu của khách hàng.
Nếu Cụ có gần cửa hàng em thì mời Cụ qua uống nước & xem thực tế luôn ạ

chẳng là e đang muốn độ khi tắt máy rút chìa khoá con altis đời 2010 e mới lấy lại. e cần độ gương gập và đèn đóm nó auto có được không ạ. tại tính em hay quên k tắt đèn cứ để như thế nên hay phải gọi sát thủ đến thủ tiêu e ắc quy nên e hơi bực. các cụ xem cho em cái địa chỉ uy tín ở hà nội và cho em cái giá rổ để em tiện bề cầm lương thực đến :)

Chỉnh sửa cuối:

Killua-Muniz

Xe đạp
Em chào Cụ
Cách đấu tắt chìa khóa gập gương thì làm cach đây cũng khoảng 10 năm rồi ạ ( trong thời gian làm Camry LD 2003 «» 2004.
Cách làm như thế tiện nhất là khi xuống xe tắt máy là gương gập vào » bất tiện là khi đề nổ máy là gương gập vào khoảng 3 giây lại mở ra. Làm theo cách đó thì không văn minh và không tiện ạ.
Mấy năm trở lại đây trên thị trường có làm bộ điều khiển gập gương theo chìa khóa . Lock cửa gương gập «» unlock gương mở. Làm như thế trông rất hiện đại và tiện lợi. Rất dễ nhận biết khi ta nhìn từ xa xe đã khóa hay chưa qua gương ạ
VẬy ạ vâng e cảm ơn cụ nhiều nhiều nhé e muốn độ như cụ nói thì làm ở fdaau hả cụ

Ledtechvn_lhl

Xe tăng
Website
ledtechvn.com
Hiện nay độ gập gương tự động sẽ có các chức năng sau:

• Khi mở khóa điện thì gương sẽ tự động mở, khi tắt khóa điện thì gương gập tự động.

• Nút công tắc có thể mở hoặc gập gương trong khi xe vẫn đang chạy ( nổ máy ).

• Bấm chìa khóa điều khiển từ xa để gập (cụp) gương hoặc mở gương (xòe).
Độ thế này hoàn toàn không xảy ra tình trạng hết ắc quy. Nếu cụ ở gần Nguyễn Xiển hoặc Nam Trung Yên thì chạy qua cháu test các chức năng trực tiếp trên xe nhà cháu luôn nhé.
Cụ cần tư vấn gì cứ alo cho cháu, số đt dưới chữ ký ạ.

ilikevn

Xe hơi
Hiện nay độ gập gương tự động sẽ có các chức năng sau:

• Khi mở khóa điện thì gương sẽ tự động mở, khi tắt khóa điện thì gương gập tự động.

• Nút công tắc có thể mở hoặc gập gương trong khi xe vẫn đang chạy ( nổ máy ).

• Bấm chìa khóa điều khiển từ xa để gập (cụp) gương hoặc mở gương (xòe).
Độ thế này hoàn toàn không xảy ra tình trạng hết ắc quy. Nếu cụ ở gần Nguyễn Xiển hoặc Nam Trung Yên thì chạy qua cháu test các chức năng trực tiếp trên xe nhà cháu luôn nhé.
Cụ cần tư vấn gì cứ alo cho cháu, số đt dưới chữ ký ạ.
Em làm bên cụ này rồi. Cụ làm chuẩn em vodka cụ, chúc cụ đắt hàng.

titan2011vn

Xe hơi
Em chào Cụ
cái này em cũng đã độ lên con altis 2009 nhà em, nhìn chung là ngon như cụ nói nhưng khi đề nó vẫn hơi cụp vào và lại mở ra ngay.

OtoPro.net_lhl

Xe tăng
Website
otopro.net

hoang chinh

Xe điện
Là do đấu nối con role ko đúng cách Cụ ạ. Nếu gần cửa hàng thì qua em kiểm tra xem ntn để có cách khắc phục ạ

cái này em cũng đã độ lên con altis 2009 nhà em, nhìn chung là ngon như cụ nói nhưng khi đề nó vẫn hơi cụp vào và lại mở ra ngay.

Cuvantun80

Xe đạp
Cho e hỏi tí. E mới lấy con cam 2.0. Khi đi 20km/h thì chốt của tự đóng. Còn khi dừng về số P và tắt máy sao chốt an toàn k tự mở và con cam 2.0 của có chức năng khoá xe gương tự gập vào không hay là mình phải lắp thêm ... ?

Oldfarmer

Xe tải
Là do đấu nối con role ko đúng cách Cụ ạ. Nếu gần cửa hàng thì qua em kiểm tra xem ntn để có cách khắc phục ạ
Các cụ nên đến cụ Thắng 79 Ngọc Hồi này, làm rất chuẩn, cẩn thận, vui vẻ thoải mái mà giá cực kỳ hợp lý. Em rất kết cụ Thắng này đã độ gương gập điện, lắp màn hình DVD + Camera lùi, camera hành trình, bậc lên xuống,... cho vợ 2 Ecosport của em, em rất hài lòng và muốn giới thiệu các cụ đến địa điẻm này :D

speed266

Xe điện
Cụ Trung già trên OF cũng có tiếng đấy cụ :)

Oldfarmer

Xe tải
Cụ Trung già trên OF cũng có tiếng đấy cụ :)
Vâng em cũng nghe tiếng cụ Trunggia Võ Thị Sáu ấy rồi. Trên diễn đàn có nhiều nơi nhận làm gương gập điện nhưng cũng bị phản ánh rằng thường các cụ ấy đi dây không luồn qua ống khớp nối dẫn đến dễ bị kẹt vào khe cửa, lâu ngày dễ bị chập cháy. Do đó, em cũng khá cẩn thận về vấn đề này, em hỏi dò qua một số người nên quyết định đến cụ Thắng. Trong lúc cụ ấy và 1 đệ tử làm thì em âm thầm theo dõi... để rồi sinh nông nổi quyết thêm một số thứ nữa.... và rồi phải nợ cụ ấy hơn 7 triệu, trong khi cụ ấy chả biết em ở đâu, lại mới gặp nhau lần đầu... chắc thấy em hiền lành nên cụ ấy cho nợ mà không phải để lại vật gì làm tin :D

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
tt

Vâng em cũng nghe tiếng cụ Trunggia Võ Thị Sáu ấy rồi. Trên diễn đàn có nhiều nơi nhận làm gương gập điện nhưng cũng bị phản ánh rằng thường các cụ ấy đi dây không luồn qua ống khớp nối dẫn đến dễ bị kẹt vào khe cửa, lâu ngày dễ bị chập cháy. Do đó, em cũng khá cẩn thận về vấn đề này, em hỏi dò qua một số người nên quyết định đến cụ Thắng. Trong lúc cụ ấy và 1 đệ tử làm thì em âm thầm theo dõi... để rồi sinh nông nổi quyết thêm một số thứ nữa.... và rồi phải nợ cụ ấy hơn 7 triệu, trong khi cụ ấy chả biết em ở đâu, lại mới gặp nhau lần đầu... chắc thấy em hiền lành nên cụ ấy cho nợ mà không phải để lại vật gì làm tin :D
Cụ đã độ được cho vợ 2 rồi ah mấy hôm trước vẫn thấy cụ hỏi, dán phim thì qua e nhé đang có ctrinh tặng quà