Các cụ ơi, sắp có nhà mẫu của Sun Grand City Ancora ai đi cùng em thì đăng ký đê!

Trạng thái
Thớt đang đóng

photographerX

Xe tải
Được mấy em môi giới tỉ tê thế là cũng xuôi xuôi đăng ký xem nhà mẫu Sun Grand City Ancora Residence. Công nhận là cụ Sun này cụ ấy làm cái gì là nó cứ là phải tỉ mỉ, chi tiết, hoành tráng nhất có thể. Hồi xem Lễ giới thiệu dự án này của cụ ấy ở Melia mà cứ như đi xem biểu diễn nghệ thuật hạng sang ấy. Có ai đi xem biểu diễn nghệ thuật miễn phí lại còn được mang quà về không. Hahahaha, chỉ có cụ Sun Group mới có mấy cái màn cống hiến này. Nhưng phải công nhận là cái chung cư này được thiết kế hướng hoàn toàn về thiên nhiên. Không gian sống mở thế, nào là hướng về Hồ Gươm, nào là lãng mạn với sông Hồng... thôi nói mãi cũng mỏi mồm vì họ quảng cáo quá đã rồi. Ai đã đăng ký xem nhà mẫu thì ới em cùng đi cho vui nhẩy?

Hình ảnh thiết kế của nó xoang choảnh phết.

khoailng

Xe điện
E cũng chửa có nhà. Để e báo bố vợ e đi xem.

4banh_2xe

Xe tăng
Thế đi xem nhà mẫu có quà mang về không ạ?

khonglo

[Tịch thu bằng lái]
Ở đâu mà toàn tây đến ở không vậy cụ. Chắc là ngon lành cành đào hả. Chắc e phải đi xem thôi. Đc là ký hợp đồng luôn

wild nature

Xe điện
Được mấy em môi giới tỉ tê thế là cũng xuôi xuôi đăng ký xem nhà mẫu Sun Grand City Ancora Residence. Công nhận là cụ Sun này cụ ấy làm cái gì là nó cứ là phải tỉ mỉ, chi tiết, hoành tráng nhất có thể. Hồi xem Lễ giới thiệu dự án này của cụ ấy ở Melia mà cứ như đi xem biểu diễn nghệ thuật hạng sang ấy. Có ai đi xem biểu diễn nghệ thuật miễn phí lại còn được mang quà về không. Hahahaha, chỉ có cụ Sun Group mới có mấy cái màn cống hiến này. Nhưng phải công nhận là cái chung cư này được thiết kế hướng hoàn toàn về thiên nhiên. Không gian sống mở thế, nào là hướng về Hồ Gươm, nào là lãng mạn với sông Hồng... thôi nói mãi cũng mỏi mồm vì họ quảng cáo quá đã rồi. Ai đã đăng ký xem nhà mẫu thì ới em cùng đi cho vui nhẩy?

Hình ảnh thiết kế của nó xoang choảnh phết.

E có ý thế này
1. Cụ là sale thì phát hành gm luôn đê
2. Cho e sơ đồ vị trí dự án, đỡ phải gg. E chưa biết nó nằm đâu.
3. Khoảng giá bn
4. Ô chủ thật của SUN là ai cụ nhể, có tý tiểu sử thì tốt.
Thank cụ ;)

banhangonline

Xe buýt
Cụ sale kinh phết, cụ lên kdcn đê!

photographerX

Xe tải
Ở đâu mà toàn tây đến ở không vậy cụ. Chắc là ngon lành cành đào hả. Chắc e phải đi xem thôi. Đc là ký hợp đồng luôn
Cụ đi xem đi, dự án này đỉnh lắm. Tôi đến Lễ giới thiệu dự án của nó hồi trước Tết rồi. Được cái ông Sun Group này thì tin tưởng được về mặt chất lượng vì công trình nào ông ấy làm cũng gọi là đẳng cấp.

photographerX

Xe tải
Cụ sale kinh phết, cụ lên kdcn đê!
Lạy cụ, em thề là dù đã tin tưởng dự án rồi nhưng vẫn phải hóng hớt dư luận tí chứ giờ mua chung cư cao cấp cũng chần chờ bỏ xừ được. Giờ mà nghe quảng cáo chốt luôn cũng tiêu á.

lamhoangvan87

Xe container
E có ý thế này
3. Khoảng giá bn
Thank cụ ;)
Hơi can lộ lộ ;))
Nó ở hoàng hoa thám cụ nhé. Đoạn gần đến ngọc hà ấy.
Cụ chủ thêm thông tin gần vườn bách thảo nữa mới đúng chất đẳng cấp :D

photographerX

Xe tải
E có ý thế này
3. Khoảng giá bn
Thank cụ ;)
1. Em không sales nha cụ. Mà phát lên đây để xem ý kiến đa chiều của các cụ thôi.
2. Vị trí dự án: ở số 3 Lương Yên nhé. Em đi làm lượn qua suốt.
3. Giá thì tùy căn, hình như nó mới ra T1, nhưng em thì thích T2 và đang chờ nên mới có thời gian hóng hớt
4. Sun Group cụ chưa biết à - nó là Tập đoàn mà :). Công trình đỉnh nhất của nó là InterContinental Sun Peninsuala Đà Nẵng - khu résort 3 lần liên tiếp được bình chọn là sang trọng nhất thế giới, nhưng mà ông này thì dự án nào cũng thấy ca ngợi là đẳng cấp.
5. Cung cấp thêm cho cụ tí thông tin: cụ ko tin em search gg đầy thông tin dự án này. Nhưng em là em muốn trưng cầu "dân ý" trước khi xuống tiền để cho chắc ăn.
6. Ai cũng có ý định như em thì lập hội, sau này về làm hàng xóm của nhau cho tiện :)

photographerX

Xe tải
Hơi can lộ lộ ;))
Nó ở hoàng hoa thám cụ nhé. Đoạn gần đến ngọc hà ấy.
Cụ chủ thêm thông tin gần vườn bách thảo nữa mới đúng chất đẳng cấp :D
Cụ lại nhầm dự án khác của nó rồi. Dự án này ở số 3 Lương Yên mà cụ. Em chỉ nghe phong thanh thôi nhưng mà ông Sun này đầu tư ở Hà Nội cũng hoành tráng lắm. Thích nhất là cái công viên Kim Quy ông ấy vừa động thổ năm ngoái. Em nhắm cái thằng Ancora này vì nó rẻ hơn thằng Thụy Khuê. Thằng Thụy Khuê em ko chơi được. Mà từ thằng này phi thẳng đến Kim Quy sau này cũng tiện.

be bư

Xe ngựa
1 phút quảng cáo và nhắn tin bắt đầu

hanoi beer

Xe điện
Giá...giá...cho xem thử cái giá nào ?

Dan du an

Xe cút kít
Cho cái giá ra là thớt vắng như chùa bà đanh.

cantona

Xe container
Quảng cáo thô hơn băng vệ sinh.

Rivers

Xe container
Cụ phọt luôn cái mặt bằng với ít thông tin chi tiết lên đây cho mọi người thẩm đi, lại còn phải dạy vén váy nữa à ~:>

lanna8989

Xe tải
Lỡ đặt cọc ở Lễ giới thiệu căn 75m mà về con vợ nó giận đến 2 ngày nay không thèm ngủ cùng. Cú thế. Mua tặng nó thì phải bí mật chớ, chớ đưa nó đi cùng thì lộ hết tẩy 1 phần là tặng nó 1 phần là vì không rời mắt khỏi em sales xinh đẹp lắm mồm mà vẫn nhẹ nhàng bắt tay mình ký xuống giấy đặt cọc mới chết chứ.

Trạng thái
Thớt đang đóng