[Thảo luận] Các cụ thấy xxx Xã Đàn-Hầm Kim liên xử lý em như này có ổn không?

Rickyman

Xe điện
Chỗ này thì nói nhiều, tranh luận nhiều mãi không hết giấy mực, em thì cũng lướt OF nghe nhiều, đọc nhiều nhưng đi qua đây thì ít, hôm nay em đi qua chỗ này, từ xa đã thấy xxx cười cười rồi, gần hết đèn đỏ một đồng chí lại gần xe nói nhỏ vài câu yêu phết, với em thế là ổn! Biết người biết ta làm một vòng cho nó đẹp cả đôi đằng :D Chả biết đúng sai như nào nhưng lần đầu trong đời e thấy xxx để lại hình ảnh đẹp cho em. (logo OF em dán sau mit, không liên quan nhé) :D

[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=eHlTH9JNe18[/YOUTUBE]

Thịnh LED

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em chẳng nghe thấy gì

Rickyman

Xe điện
Em chẳng nghe thấy gì
Em vẫn nghe thấy bình thường mà cụ, em tả bằng mồm nhé "anh đang đỗ nhầm phần đường đấy, nhắc cho anh một lần, và sau nhịp đèn này anh rẽ phải, anh đi vào sau chỗ kia đi lên, phần đường của anh bên này cơ mà"

Hoathanhtao

Xe điện
Ơ thế đi như Cụ thớt là sai ah? Thỉnh thoảng bên kia đông em vẫn đỗ vào đấy có thấy xxx nói gì đâu?

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Tôi nghĩ là xxx đi ra định chén bạn Rích, nhưng vào gần thấy xe có Cam hành trình nên quay sang nhắc nhở vì biết gặp mấy ông này không xơi được rồi :))

Đoạn này mAd em đi hôm nào rảnh thích cãi nhau thì mới dừng vào trong, nhưng chưa bị bắt phát nào. Đi đón Bồ cần thời gian, đèn đỏ lâu thì cứ vòng sang Đào Duy Anh cho tàu nhanh :P

Thịnh LED

Xe tăng
chuyện lạ có thật đới các cụ ạ

Đam mê

Xe tăng
Anh đang đỗ sai phần đường rồi đấy, tôi nhắc nhở a 1 lần này, sau nhịp đèn này a rẽ phải đi, phần đường của a ở bên này cơ...., đ/c csgt này đc đấy, nắng chang chang thế này mà đi bộ 1 đoạn để nhắc nhở công dân chấp hành đúng luật gt, nếu đ/c có nick of thì hiện hình để tôi votka phát nhá.... (like)

quanghuy7689

Xe hơi
Nhà em ở đoạn này, , em nghĩ cụ chủ đi sai ở hai điểm:
- Đi sang phần đường cho xe máy (em biết các cụ đã có kết luận là cái biển phân làn trên đường này là không đúng theo mẫu biển trong quy chuẩn Việt Nam). Em lái là cứ bên trái ô tô đi, bên phải xe máy đi, không chen sang phần đường của xe khác vì an toàn giao thông chung.
- rẽ phải rồi cắt ngang đường để rẽ phải tiếp => Em thề với các cụ là em đi nhiều nước, kể cả châu Phi nhưng chỉ có VN mình có kiểu đi nghệ thuật như vậy.
Về mặt luật pháp, cụ chủ đi không sai, tuy nhiên về văn hoá giao thông thì cụ sai hoàn toàn, vì một xã hội ngày càng văn minh, em mong cụ chủ và các cụ otofun nhà mình sẽ dần dần lái xe văn minh hơn, đi đúng làn, đúng phần đường, xi nhan đầy đủ, tuân thủ tốc độ và có văn hoá nhường đường :-h

Dark Man

Xe buýt
Ợ, đoạn này ko có mũi tên, rẽ phải thì có hẳn một làn rẽ phải riêng rồi. Chả lẽ đ/c xxx tia cam cụ chủ nhanh thế :o

Rickyman

Xe điện
thế là thế đóe lào?
pác men đi dư zày lại càng sai
nếu quẹo phải ng ta quẹo mệ nó từ trước, cần chó j phải đứng phơi nắng
Hụ hụ, e đc hướng dẫn như thế mà :D, tuy nhiên e quẹo phải thế cũng léo thằng nào xơi dc e đâu nhé

Rickyman

Xe điện
Nhà em ở đoạn này, , em nghĩ cụ chủ đi sai ở hai điểm:
- Đi sang phần đường cho xe máy (em biết các cụ đã có kết luận là cái biển phân làn trên đường này là không đúng theo mẫu biển trong quy chuẩn Việt Nam). Em lái là cứ bên trái ô tô đi, bên phải xe máy đi, không chen sang phần đường của xe khác vì an toàn giao thông chung.
- rẽ phải rồi cắt ngang đường để rẽ phải tiếp => Em thề với các cụ là em đi nhiều nước, kể cả châu Phi nhưng chỉ có VN mình có kiểu đi nghệ thuật như vậy.
Về mặt luật pháp, cụ chủ đi không sai, tuy nhiên về văn hoá giao thông thì cụ sai hoàn toàn, vì một xã hội ngày càng văn minh, em mong cụ chủ và các cụ otofun nhà mình sẽ dần dần lái xe văn minh hơn, đi đúng làn, đúng phần đường, xi nhan đầy đủ, tuân thủ tốc độ và có văn hoá nhường đường :-h
Đoạn này em ít đi, nhìn từ xa nó bóp vào như cái phễu, với lại nhìn dòng ngược chiều nó cứ lao vào mặt mình nên vô tình đỗ vào đấy thôi, e ko ngại chiến đấu với xxx nhưng cũng chả muốn dây dưa, cái mục 2 (rẽ phải kiểu củ chuối) là đc xxx bắt e đi thế đấy :D , cụ ko nghe thấy xxx nói với e trong clip à

Chỉnh sửa cuối:

cracking

Xe buýt
xxx nhẹ nhàng vậy? Cảm thấy quá lạ cụ ah :D
Em biết là cụ không sai chỗ nào. Chỉ thấy hơi sốc là xxx ra tận nơi hướng dẫn cụ nhẹ nhàng như thế.

Gts 150

Xe hơi
Tôi nghĩ là xxx đi ra định chén bạn Rích, nhưng vào gần thấy xe có Cam hành trình nên quay sang nhắc nhở vì biết gặp mấy ông này không xơi được rồi :))

Đoạn này mAd em đi hôm nào rảnh thích cãi nhau thì mới dừng vào trong, nhưng chưa bị bắt phát nào. Đi đón Bồ cần thời gian, đèn đỏ lâu thì cứ vòng sang Đào Duy Anh cho tàu nhanh :P
Em cũng nghĩ như cụ về vụ này, thỉnh thoảng xxx cũng phải nâng cao hình ảnh lên chứ

ngungo thien ly

Xe container
Nhẹ nhàng và cái kết cũng rất nhẹ nhàng, vodka cho đồng chí nắng quá

bkhtd

Xe hơi
Báo cáo cụ chủ thớt là thằng cu em em nó ngồi quán nước chè đằng sau xe cụ gọi bộ đàm cho anh bạn đi bộ kia nội dung ngắn gọn thế này: "Xe kia có cam hành trình, *** có logo otofun. Chú thích mai lên diễn đàn làm người gương mẫu thì ra nhắc nhở mấy câu". Sau đó thì như cụ đã thấy

hitaro

Xe hơi
ui chuyện lạ thật, đúng là hình ảnh đẹp đc nêu gương quá đi ;))

quanghuy7689

Xe hơi
Đoạn này em ít đi, nhìn từ xa nó bóp vào như cái phễu, với lại nhìn dòng ngược chiều nó cứ lao vào mặt mình nên vô tình đỗ vào đấy thôi, e ko ngại chiến đấu với xxx nhưng cũng chả muốn dây dưa, cái mục 2 (rẽ phải kiểu củ chuối) là đc xxx bắt e đi thế đấy :D , cụ ko nghe thấy xxx nói với e trong clip à
Em cũng biết đoạn này nó bóp như cái phễu, nhưng đành chịu vậy vì đường chỉ có thế. đường Xã đàn đoạn này rất rộng, em đếm là đủ 5 ô tô đỗ song song, lần ngoài cùng bên trái để rẽ trái, 2 lần kế tiếp là ô tô và 2 làn cuối là xe máy đi thẳng, nhưng qua đèn đỏ là chỉ còn 2 làn đường nên 2 làn ô tô lái nhập 1 và 2 làn xe máy lái nhập 1, cứ vậy mà đi thôi. Em cũng thi thoảng thấy công an bắt nhưng lỗi không xi nhan khi rẽ phải vào từ Phạm Ngọc Thạch hay là vượt đèn đỏ thôi, theo pháp luật thì ở ngã tư này chẳng có lỗi gì khác.
Lần sau nếu các cụ nhỡ đi vào đây mà đèn xanh đông quá thì các cụ rẽ phải đi vào đào duy anh cũng được (nhưng đang đèn đỏ mà rẽ phải vào đào duy anh thì tắc lắm, các cụ nhanh nhưng nghìn người khác sẽ bị chậm, mong các cụ đừng đi như thế).

Chỉnh sửa cuối:

mopmi

Xe tăng

theo e xxx đến nhắc nhở cụ ah. Nếu có ý định bắt thì xxx đón đầu đợi cụ chủ rẽ rồi mới bắt

kienkid

Xe container
E xin bình chọn đây là một tấm guơng điển hinh của xxx thủ đô!

lehuuvy

Xe tải
cụ nào cho em tiền em mới dám đỗ vào làn đấy