[Funland] Các cụ thế hệ 7 x còn nhớ chị Hoài Thatcher?

Phuongnh28

Xe hơi
Đợt rồi e cho trẻ con ra công viên Thống Nhất đá, quanh một số gốc cây ở đấy có nhiều kim tiêm. E tươmgr đội nghiẹn lâu nam đi hết rồi chứ nhỉ

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu

hongbinh

Xe buýt
tưởng buôn cả bánh hoá ra chỉ bán lẻ, nghiệp diễn viên có vẻ cũng bạc quá

chieuminh

Xe buýt
Được biết, Lệ Hằng đã lập gia đình, có một con gái và hiện đã ly hôn. Nữ diễn viên tuyên bố giải nghệ năm 2012. Khi bị bắt, Bùi Thị Lệ Hằng nhan sắc tàn tạ, sức khoẻ yếu, tuy nhiên không nghiện ma tuý. Hiện Công an quận Đống Đa đang củng cố hồ sơ, xử lý đối tượng theo quy định.

mazda929

Xe tăng
Nhắc e lại nhớ 1 thời 2013 14 êu 1 cô ở trong ngõ chợ, đi đc 2 đường vào, đi khâm thiên hoặc đi xã đàn rẽ vào. Ôi vậy mà đã chục năm trôi qua. Thỉnh thoảng giờ có việc đi qua là cũng hay bâng khuâng: em có tốt ko ? Có hp ko ???
Hồi ý mỗi lần đến đón là ông cụ thân sinh nàng lại ra : vào nhà ngồi đi cháu, sao cứ thập thò ngoài cửa thế ? Cứ đàng hoàng xem nào ...
Đọc nh dòng hoài niệm này của cụ mà trong lòng e lại cũng dậy sóng nh kỷ niệm lại ùa về cứ ngỡ rằng lời văn này là do e viết, hồi đó e cũng tán một bạn gái ở trong ngõ chợ, ngõ đi khá sâu và loằng ngoằng đôi lúc lơ đãng là đi nhầm lối nhất là ban tối…vậy mà cũng đã gần 20 năm k gặp lại, cũng k biết h này e ra sao!? Cuộc sống gđ thế nào?!….

thichduongdong

Xe tải
Vụ này nhanh gọn hơn vụ xách 11 kg mấy tháng trước nhỉ, mà có khi báo chí còn rùm beng hơn.

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
mấy lần tình cờ nhìn thấy mấy nữ chính ngoài đời công nhận diễn viên nữ body đâu ra đấy.
nghe ae lái xe đang ngồi trà đá tếu táo 'con này dv phim sec thì có', ngẩng lên thấy ok thật :D
còn phim truyền hình thì giả dối chắc ko nhất thì nhì. :D
phim gì diễn viên Quốc Tuấn đóng, đi rủa bát thuê học tiến sĩ.
ngán ngẩm, ko xem cũng buộc phải nghe, khổ nhà chật quá. Thế hệ khốt ta bít thì lấy đấy làm gương. giờ soi xét lại thấy quá vớ vẩn.

piston

Xe container
Đợt rồi e cho trẻ con ra công viên Thống Nhất đá, quanh một số gốc cây ở đấy có nhiều kim tiêm. E tươmgr đội nghiẹn lâu nam đi hết rồi chứ nhỉ
Ko nên lo lắng quá, rất có thể là vắc xin cụ ạ :)

buicongchuc

Xì hơi lốp

Dở người

Xe điện
Tấn Minh lấy Huyền Chèo à cụ?
Lấy Huyền chèo, hàng xóm cũ nhà em. Trước ở An Dương, giờ lâu không gặp nên không biết còn ở đó không.
Tấn Minh em thấy có 1 điểm em rất quý là ở với mẹ vợ rất tốt. Chị Huyền là con 1 người mẹ đơn thân, dân Đông Anh. Chị làm diễn viên, nuôi mẹ nuôi em, lấy anh Minh xong là 2 vợ chồng ở với mẹ vợ.
Ảnh cư xử với mẹ vợ em vợ tử tế lắm. Hoài, em Huyền cũng xinh mà không bằng chị gái. Sau lấy chồng sát nhà cũng An Dương luôn. Nó bảo ông anh rể sống đàng hoàng.
Em thì cứ ai tử tế với thân nhân, nhất là thân ngân của vợ/ chồng là em đánh giá cao.

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com

MrMilan

Xe điện
Hồi đóng "Xin hãy tin em" quay ở giảng đường 19 Lê Thánh Tông bọn ấy mượn bọn em làm diễn viên quần chùng. Quay xong mấy thằng ra quán ăn còn hết cả cơm. Thế mà gần 30 niên rồi
Cụ học khoa hóa à, em nhớ giảng đường đó có cái thư viện to lắm, bà bác em làm ở thư viện đó, hồi bé cũng đc bác dẫn vào xem

maximax903

Xe điện
Kiểu như vai diễn nó vận vào đời ý nhỉ. Thời có chương tình Văn Nghệ Chiều Chủ Nhật chị này cũng đóng 1 serie phim rất hay, bối cảnh hay quay ở Hồ Tây chị ấy mặc áo Ji Lê bò đi xe Win hơi bị ngầu.
Phim truyền hình “Văn nghệ chiều chủ nhật” có 1 dạo em thấy rất nhiều phim dựng từ truyện của nhà văn NTTH. Con dâu của mợ này là siêu mẫu Trang Nhung khá nổi tiếng những năm 200x.

daiyentrang

Xe tải
Đúng đấy cụ ạ. Bố Nguyễn Thị Thu Huệ hình như cũng là nhà văn nổi tiếng. Em từng đọc về chi tiết này, nhưng lâu rồi thành ra quên mất. Vừa rồi em thử tìm lại thông tin trên mạng không được. Nên viết tạm Hỗ mẫu sinh hổ tử. :)
Cụ làm em phải đi tìm :)

"Một trong những người được chú ý nhất trong buổi tiệc là mẹ chồng của Trang Nhung - người phụ nữ mặc một chiếc áo dài cách tân kiểu rất độc đáo và đặc biệt, sở hữu gương mặt tròn trịa nhưng ánh mắt đanh sắc đầy bản lĩnh.
Mẹ chồng của Trang Nhung sinh năm 1966, tại Khe Hùm (phường Hà Phong, TP Hạ Long). Chị là con của nhà văn, nhà báo Nguyễn Thị Ngọc Tú và nhà báo Nguyễn Ngọc Chánh cùng là phóng viên Báo Vùng mỏ"

motthoidongbim

Xe điện
E nhiều lần gặp các ca sỹ, dv, blv, cầu thủ ngoài đời nên thấy cũng bình thường và cũng không qtam luôn. Không như trên phim, trên tivi. Hay còn gọi là thất vọng so vs hồi bé mình xem. Nên e dạy f1 là không nên hình tượng ai hết. Hãy giữ những tốt đẹp những gì trên màn ảnh thôi. Vd : 1 hành động fairp play của 1 cầu thủ, 1 giọng hát hay, 1 nhân vật trong phim có những đức tính tốt đẹp...
Xem quả ảnh của chj này mà giật mình quá.

Policier

Xe hơi
Lấy Huyền chèo, hàng xóm cũ nhà em. Trước ở An Dương, giờ lâu không gặp nên không biết còn ở đó không.
Tấn Minh em thấy có 1 điểm em rất quý là ở với mẹ vợ rất tốt. Chị Huyền là con 1 người mẹ đơn thân, dân Đông Anh. Chị làm diễn viên, nuôi mẹ nuôi em, lấy anh Minh xong là 2 vợ chồng ở với mẹ vợ.
Ảnh cư xử với mẹ vợ em vợ tử tế lắm. Hoài, em Huyền cũng xinh mà không bằng chị gái. Sau lấy chồng sát nhà cũng An Dương luôn. Nó bảo ông anh rể sống đàng hoàng.
Em thì cứ ai tử tế với thân nhân, nhất là thân ngân của vợ/ chồng là em đánh giá cao.
Em tưởng nhà vợ anh Minh ở Phúc Xá nhỉ. Nhà em đối diện ngõ đấy, trước thấy anh Minh hay để con xe Mit Lancer phía nhà em, sau đổi sang Mazda thì ít thấy để. Cuối ngày tầm chiều tối em thỉnh thoảng vẫn gặp 2 vợ chồng.