[Funland] Các cụ thích gấu nhà da trắng hay da ngăm đen ?

chieu_vang_hn

Xe tải
Da nâu, mợ Phi Thanh Vân hát phỏng cụ.

Nói thật mợ ấy đẹp nhưng em nhìn vào cứ gờn gợn, chắc tại sợ quá tải năng lực nhà em :D
Hồi đấy còn nâu nhìn đã thế giờ trắng nhìn muốn phun lắm cụ ah

tdtd

Xe điện
Tôi cho nó thùng vôi, rồi bảo nhảy xuống là trắng
Ngày chưa vợ e thích ngắm gái xinh da trắng, nhưng về sau yêu đương e lại thích mấy cô da ngăm đen các cụ à. Đúng là mơ đc ước thấy. E cưới đc vợ da ngăm đen huyền thoại e sướng lắm. Nhưng chẳng biết mấy nay gấu nhà e nó dở chứng ntn một hai đòi phải làm trắng da bằng đc. Nào là dưa chuột, dưa hấu, bơ xoài nghệ mật ong mỗi ngày bôi một kiểu làm e chết khiếp, giờ còn đòi đi tắm trắng nữa. E sắp xanh mặt ròi cc à.

Ldtl99

Xe đạp
Em thấy vợ em mua ở đây, công nhận dùng vào bà xã lên đỉnh nhanh hơn, nước nôi tràn bờ luôn.
Xin lỗi cụ, cháu cũng là con gái nhưng ko bao giờ dùng mấy cái nano, collagen các thứ đâu ạ. Đặc điểm chung của các thể loại này là đều là thực phẩm chức năng. Tức là uống vào ko tốt, ko hại nhưng nó rất đắt tiền, và 1 time ko dùng là da còn xấu hơn cả ban đầu. Cái này xác định nhà nào rất nhiều tiền, tiêu ko lo nghĩ chứ ko thì đừng ham hố
Cái nữa là sử dụng mấy cái này nó marketing thôi rồi nhưng hoa hồng thì vô cùng nhiều luôn. Các cụ cứ hay nói bán thuốc sao nhanh giàu thế. Thì là đó đó.
Các thầy cô trường cháu mỗi lần nhắc đến mấy cái tpcn kiểu này là toàn cười khinh bỉ thôi ạ. 🙂🙂