Chi hội Các cụ trong bang hội InC giúp em ...mới

BobTran

Xe điện
Như tiêu đề nhà em có xe Innova hiện đang chạy dịch vụ , thuê người lái . Xe đi tỉnh liên tục , nhà em muốn quản lý xe , mức tiêu hao nhiên liệu , mà đang phân vân không biết lắp hộp đen này ở đâu ? Giá cả như nào ? Các cụ thông thái vào tư vấn giúp nhà em theo tiêu trí " Ngon , bổ , rẻ " với ạ . Nhà em cám ơn các cụ .
Ý mợ là lắp cái GPS để quản lý xe và lái xe hử? Nếu đúng thì hỏi cụ SPL hoặc hỏi luôn Chánh tổng nhá, các cụ ý chuyên xe tự lái, quản lý soi xe cứ gọi là thôi rồi.
Ah hôm nào ra mắt mem mới cái mợ nhỉ?

BobTran

Xe điện
Vâng đúng là GPS đấy ạ . Em cũng muốn hôm nào diện kiến cụ Chánh và các cụ để học hỏi kinh nghiệm .
Nhà Ỉn ọp ẹp cả tháng luôn, hôm nào mợ muốn cứ thông báo, hình như hôm nay cũng có ọp thì phải .

trungtroc250

Xe buýt
Như tiêu đề nhà em có xe Innova hiện đang chạy dịch vụ , thuê người lái . Xe đi tỉnh liên tục , nhà em muốn quản lý xe , mức tiêu hao nhiên liệu , mà đang phân vân không biết lắp hộp đen này ở đâu ? Giá cả như nào ? Các cụ thông thái vào tư vấn giúp nhà em theo tiêu trí " Ngon , bổ , rẻ " với ạ . Nhà em cám ơn các cụ .
hiện cóa chỗ nài là NGON - BỔ - RẺ mợ ơi
http://viettracker.vn/san-pham/dinh-vi-xe-may-oto.html

AnhTT6

Xe tăng
Bạn em nó còn lăp cái GPS soi được cả xe có đang nổ máy, bật điều hòa không? Cần thì mai em hỏi nó lắp ở đâu và giá cả thế nào cho.

Taitam83

Xe buýt
Em mới tham gia , cứ theo đóm ăn tàn thôi cụ ạ . Cụ Chánh và các cụ hôm nao có họp làng cho em bám càng với nhé . Em có chút lễ mọn ra mắt ạ .
Vầng! Quý hóa quá
Chỗ này chuẩn đấy
Bạn em nó còn lăp cái GPS soi được cả xe có đang nổ máy, bật điều hòa không? Cần thì mai em hỏi nó lắp ở đâu và giá cả thế nào cho.
Voãi thánh:))
Vâng , mai cụ hỏi giúp em nhé . Thanks cụ .
Mợ vào nhà ỉn là đúng làng nghề rồi

Taitam83

Xe buýt
Hôm qua bên Vietmap đã tư vấn cho em rồi , chỉ có tính năng quản lý xe , hành trình ....em lại quan tâm đến tính năng quản lý xăng . Thôi thì được cái lọ , mất cái chai vậy . Không phải bận tâm quản lý cái xe thì xăng tốn hơn một chút là chuyện đương nhiên phải thế .
Hjk bg xăng cộ cũng dễ thở hơn rồi mợ! Có cái đấy cũng hay thỉnh thoảng lại mở ra xem xe đang ở đâu :))

INNOVA-BOP

Xe buýt
Em đây, mọi thể hiện trên GPS vẫn là tương đối thôi ạ, giám sát vị trí xe thì ổn lắm vì chỉ dung sai bán kính 50m còn về quãng đường cũng tương đối thôi ạ, có gì mợ cứ pm số vào inbox cho em

BobTran

Xe điện
Xe nhà em chạy hợp đồng , không chạy khách ngoài , đi đâu họ gửi lệnh điều xe trước cho mình , lái xe ăn , ngủ , nghỉ với họ luôn em thấy xăng tiêu thụ hơi nhiều lên xoắn thôi ạ .
10,5l đến 11L 100km cũng là bình thuong mà mợ! Chưa phải xoắn đâu ;))

AnhTT6

Xe tăng
Hôm trước em vừa hỏi bạn em về cái GPS nó lắp trên con Ỉn của nó, theo dõi được xe đang nổ máy hay không, điều hòa có bật hay không, cửa đóng có cánh nào chưa chặt không.... rất nhiều option để lựa chọn. Bạn em nó lắp ở Công ty Điện tử Bình Anh, gần Giáp Bát, giá hơn 3 củ, tùy option lựa chọn sẽ có giá tương đương...

Thùy linh đây ạ, mời cụ nào đang quan tâm thì vào xem:
http://www.binhanh.com.vn/Index.htm

SPL

Xe container
Nói chung lắp cái này chỉ cần mấy cái chính: Xe đang ở đâu, dừng hay chạy, xem chế độ tức thời, xem hành trình đã đi trong ngày và các ngày trước đó, xem tổng quãng đường trong ngày hoặc vài ngày, bản đồ là Gmap hay loại khác, tháo cọc bình thì có báo SMS về máy không, máy có pin không và được bao lâu :D

binhke

Xe buýt
Cháu tưởng xăng cụ khoán theo km. Họ nhẹ chân thì đc thêm chút và cũng đỡ hại xe hơn.