Các cụ tư vấn giùm em với tầm tiền 150tr trở xuống thì mua được em Fiat dòng nào ngon, bổ, rẻ

Erica-xd

Xe tải
Sao cụ không xúc v2 cụ Fiat 1.6 ấy ah, còn dư 50T tha hồ đổ xăng với rửa xe !

Fiat1.6

Xe buýt
Sao cụ không xúc v2 cụ Fiat 1.6 ấy ah, còn dư 50T tha hồ đổ xăng với rửa xe !
Cám ơn cụ nhé. Nhưng đúng là trong dùng fiat cứ kiếm em 1.3 là lành nhất. Anble hay Siena đều thề.
Nhất là vụ đứt đai cam, em 1.3 đứt cam chỉ phải thay cam, em 1.6 đứt cam lại phải làm lại máy. nhưng cụ nào đi 1.6 mà nhớ định kỳ thay cam thì ngon không vấn đề gì đi bốc hơn 1.3

Website
sptc.com.vn
Cám ơn cụ nhé. Nhưng đúng là trong dùng fiat cứ kiếm em 1.3 là lành nhất. Anble hay Siena đều thề.
Nhất là vụ đứt đai cam, em 1.3 đứt cam chỉ phải thay cam, em 1.6 đứt cam lại phải làm lại máy. nhưng cụ nào đi 1.6 mà nhớ định kỳ thay cam thì ngon không vấn đề gì đi bốc hơn 1.3
Em là em kết vợ 2 Fiat rồi. Cũng đang nhờ các cụ Fiater giới thiệu cho 1 em chất với tầm giá dưới 150tr cụ ah. Cụ nào giúp em cái. Em ở Hải Phòng nhé.

Fiat1.6

Xe buýt
Website
sptc.com.vn
Website
sptc.com.vn
Báo cáo các cụ là em đã mua được xe rồi các cụ ạ. Em mua của cụ Fiat1.6. Mà bài viết về "Gả chồng cho Fiat 1.3 ED" của cụ Fiat1.6 hình như cụ xoá đi thì phải? Mn đang rôm rả bàn luận mà sao cụ xoá đi thế? Xe cụ em đang cho đi spa rồi ạ. Chắc sang tuần mới xong. Mấy hôm nay em đi công tác trong Sài gòn nên chưa về xem em nó đã được tút tát xong chưa? Hình ảnh em nó mấy hôm trước đây cụ ạ.

Quangash

Xe máy
Báo cáo các cụ là em đã mua được xe rồi các cụ ạ. Em mua của cụ Fiat1.6. Mà bài viết về "Gả chồng cho Fiat 1.3 ED" của cụ Fiat1.6 hình như cụ xoá đi thì phải? Mn đang rôm rả bàn luận mà sao cụ xoá đi thế? Xe cụ em đang cho đi spa rồi ạ. Chắc sang tuần mới xong. Mấy hôm nay em đi công tác trong Sài gòn nên chưa về xem em nó đã được tút tát xong chưa? Hình ảnh em nó mấy hôm trước đây cụ ạ.

Chúc mừng bác nhé. Em cũng ở HP, lúc nào rảnh rỗi giao lưu bác nhé.

Fiat1.6

Xe buýt

Em đây. Xe cụ sơn sắp xong chưa.
Xe em bán cho cụ xong e đã thông báo trên top . mod sẽ xóa thớt theo yc hoặc khi hoàn thành giao dịch. Chứ thành viên k tự xóa top được đâu.
Ảnh mới cụ up lên top này k phải mua bán thì chắc k sao.
Cụ đổi mầu xe luôn ah.Hôm nào xong xuống HN a e lại giao lưu trận nữa nhé.

Chỉnh sửa cuối:

SAHABECO

Xe buýt
Xe cụ đẹp thật. Em phải bố trí thời gian lên ngắm nghía em ấy mới được. Em ở Hải Phòng, chỉ đi vào cuối tuần thôi. Tuần này em bận chắc hẹn cụ tuần sau em lên thăm cụ nhé.
Xe cụ sơn lại mầu gì ạ. Cụ cho vk 2 lên cho tụi cháu ngắm tí

Website
sptc.com.vn
Em đây. Xe cụ sơn sắp xong chưa.
Xe em bán cho cụ xong e đã thông báo trên top . mod sẽ xóa thớt theo yc hoặc khi hoàn thành giao dịch. Chứ thành viên k tự xóa top được đâu.
Ảnh mới cụ up lên top này k phải mua bán thì chắc k sao.
Cụ đổi mầu xe luôn ah.Hôm nào xong xuống HN a e lại giao lưu trận nữa nhé.
Vâng em định sơn lại màu xanh nước biển cho nó phong thuỷ. Chả là em làm vận tải biển mà. Em đang đi công tác trong Sài Gòn, chắc cuối tuần mới về lại Hải Phòng. Cứ tưởng cụ xoá bài đăng, anh em đang bàn luận rôm rả trên đó. :D xe sơn sửa xong chắc phải lên HN giao lưu với các cụ trên đó mới được. Cụ vip tien sinh với cụ Vịt Vân Đình cho em ý kiến có nên độ trợ lái cho em v2 của em luôn không ạ?

Website
sptc.com.vn
Xe cụ sơn lại mầu gì ạ. Cụ cho vk 2 lên cho tụi cháu ngắm tí
Vâng em độ lại màu xanh nước biển cụ an. Chắc sang tuần mới hoang thiện xong hết được. Khi nào hoàn thiện em sẽ up lên cho các cụ mục sở thị ạ.

Fiat1.6

Xe buýt
Vâng em định sơn lại màu xanh nước biển cho nó phong thuỷ. Chả là em làm vận tải biển mà. Em đang đi công tác trong Sài Gòn, chắc cuối tuần mới về lại Hải Phòng. Cứ tưởng cụ xoá bài đăng, anh em đang bàn luận rôm rả trên đó. :D xe sơn sửa xong chắc phải lên HN giao lưu với các cụ trên đó mới được. Cụ vip tien sinh với cụ Vịt Vân Đình cho em ý kiến có nên độ trợ lái cho em v2 của em luôn không ạ?
Vâng vì theo luật OF trong đây cấm mua bán rao vặt nên tất cả các top sẽ bị xóa.
Cụ muốn xem các thớt cũ của em thì vào mục thông tin cá nhân là có đủ các thớt cũ của e ngày mới đi xe.
Vụ trợ lực. cụ mà hỏi cụ Vịt thì cụ ý đồng ý cả 2 tay về vụ lắp trợ lực ý chứ.
Sơn xong lúc nào cụ xuống HN a e giao lưu nhé. Mầu cụ sơn mới khá đẹp, trước em cũng rất thích nhưng vì em mênh hỏa nên không sơn được mầu nước biển :D.

nghiaiia

Xe tải
Theo cháu cụ cứ kiếm em si. 1.3 mà đi, nó đảm bảo ngon, bổ rẻ.
Cháu đi em này được 3 năm, mỗi năn phải tốn 10M để bảo dưỡng sửa chữa, được cái chắc chắn, đi êm, tốn ít nhiên liệu, điều hoà không mát lắm.