Các cụ tư vấn giúp cháu về AIR BLADE 2011

LXie

Xe tải
Em đã đi LX125Vn em có cảm nhận như thế. 1 Lần cạch đến già. Em biết cụ đang đi LXie. ĐƯơng nhiên là cụ bảo vệ sự lựa chọn của cụ, mới đầu em cũng nghĩ như cụ đó. Hy vọng là cụ ko chán nhanh như em.=))
E chuyển từ 125 nhập sang 150ievn cụ ạ . Còn cảm nhận thì LXie nó khác LX thường khá nhiều và khác Air hoàn toàn đấy cụ.
Cụ đừng bảo e đi Lx thì e bảo vệ xe e đg đi , oz e đi Air thì e thấy thế nào nói vậy thôi .
Mà ss 2 phân khúc xe khác nhau như thế này quả là khập khiễng lắm cụ ơi
Cái giảm sóc của Air , nhiều cụ còn thay bằng giảm sóc Haya cho nó êm hơn cụ nhé ,e nghĩ đánh giá 1 chiếc xe ko phải chỉ đánh giá ở cái giảm sóc mà còn nhiều yếu tố khác cụ ợ.;)

AirbladeFi5865

Xe tải
Các cụ cãi nhau làm gì người ta nhờ tư vấn mà các cụ cứ lôi nhau ra để cãi nhau. Người ta đang nhờ tu vấn mua xe AB2011 cơ mà chứ có nhờ các cụ chỉ ra xe nào tốt hơn đâu mà các cụ cứ Liberty với LXie làm cái gì. Các cụ nhiều xiền thích đẳng cấp thì các cụ chơi. Sao các cụ k so LX với SH đi. Chán thật. Mình phải xem chủ theard muốn gì mà còn tư vấn chứ. E nói phải k các cụ nhỉ. Đá nào=))

ducminh1

Xe tải
=)) xe e LX125 vn có cụ nào đua với e ko :) xe e mới đi 11.300km thôi trước đua phố Huế với thằng bạn SH còn thắng =)) chắc do tay lái e lụa hiiiii ( yêu nhất khoản xăng có mỗi 3l7/100km xe còn chưa bảo dưỡng toàn bộ lần nào ạ =)) )

s0c_uuu

Xe buýt
=)) xe e LX125 vn có cụ nào đua với e ko :) xe e mới đi 11.300km thôi trước đua phố Huế với thằng bạn SH còn thắng =)) chắc do tay lái e lụa hiiiii ( yêu nhất khoản xăng có mỗi 3l7/100km xe còn chưa bảo dưỡng toàn bộ lần nào ạ =)) )
chắc cơ động đi ex gọi cụ = đại ca rồi =))

phong4990

Xe hơi
Website
AutoNewWay.com.vn
Thôi em xin các cụ, em chỉ muốn hỏi các cụ tư vấn xem giá cả AIR BLADE chỗ nào tốt nhất với lại mức độ ăn uống em nó thôi , chứ em đã quyết chọn AIR rồi ạ , xin các cụ đừng cãi nhau nữa ...........................

s0c_uuu

Xe buýt
Thôi em xin các cụ, em chỉ muốn hỏi các cụ tư vấn xem giá cả AIR BLADE chỗ nào tốt nhất với lại mức độ ăn uống em nó thôi , chứ em đã quyết chọn AIR rồi ạ , xin các cụ đừng cãi nhau nữa ...........................
cụ mua ở đâu chả như nhau khi đã quyết chọn air

CLOSE TOPIC! CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ ĐỌC TIN VÀ TƯ VẤN

Rickyman

Xe điện
Nói thật với các cụ là em cũng đa từng sở hữu tất cả các dòng xe trên. Cảm nhận tổng thể của em là đi Air vẫn thích hơn so với Li ie và LX (Chỉ được mỗi dáng). Đó là cảm nhận của em. Còn đẳng cấp ư. Cũng thường thôi.
Em công nhận là đi Ari. đi hay hơn Li ie, em mới chuyển sang sang Li ie, máy kêu như công nông đầu ngang, yên cứng ngồi rát đ.i'.t . Được cái dáng đẹp nhưng để cạnh Li nhập thì như con xe cỏ (thấp và xấu). Cảm nhận của riêng em!

-------

Cụ nào máu Li ie em bán nốt, mới đăng ký đc 1 tháng, đi được 500km, màu trắng

s0c_uuu

Xe buýt
Em công nhận là đi Ari. đi hay hơn Li ie, em mới chuyển sang sang Li ie, máy kêu như công nông đầu ngang, yên cứng ngồi rát đ.i'.t . Được cái dáng đẹp nhưng để cạnh Li nhập thì như con xe cỏ (thấp và xấu). Cảm nhận của riêng em!

-------

Cụ nào máu Li ie em bán nốt, mới đăng ký đc 1 tháng, đi được 500km, màu trắng
cụ cho em xin cái giá. cụ ghét em nó thế chắc cũng muốn bán nhanh. vừa bán vừa cho cụ nhỉ!
cụ bảo đi lib kêu to ngang công nông thì chắc cụ chưa đi lib Việt bao h. air kêu to hơn lib cụ nhé.
ở đây ai k đồng ý air kêu to hơn yếu hơn và giá đắt hơn lib không ạ?

Chỉnh sửa cuối:

s0c_uuu

Xe buýt
close topic
cảm ơn mọi người đã tư vấn!

Rickyman

Xe điện
cụ cho em xin cái giá. cụ ghét em nó thế chắc cũng muốn bán nhanh. vừa bán vừa cho cụ nhỉ!
cụ bảo đi lib kêu to ngang công nông thì chắc cụ chưa đi lib Việt bao h. air kêu to hơn lib cụ nhé.
ở đây ai k đồng ý air kêu to hơn yếu hơn và giá đắt hơn lib không ạ?
Tất nhiên lỡ ôm vào thì bán phải rẻ hơn ngoài, cụ quan tâm cứ PM, tôi lấy bằng giá mua chưa đăng ký. 54 củ

kuti'

Xe tải
Đến hài mấy bác holigan của piagio, cứ thấy thread nào không phải xe piagio đáng yêu của các bác là các bác nhảy dựng lên.
Thể hiện, chứng minh con xe của các bác đập chết các con xe khác, mà chả cần biết người ta hỏi gì.
Con người ta ai cũng yêu sự lựa chọn của mình, không phải ai cũng có khả năng tài chính hoặc sở thích giống nhau.
Các bác nên tỏ ra hiểu biết và tôn trọng một chút.
Cứ thể này thì mod nên ghi rõ là 2 bánh xe quay ở đây chỉ bàn về Pi, ai muốn hỏi xe hãng khác xin mời tìm forum khác cho lành.

s0c_uuu

Xe buýt
Đến hài mấy bác holigan của piagio, cứ thấy thread nào không phải xe piagio đáng yêu của các bác là các bác nhảy dựng lên.
Thể hiện, chứng minh con xe của các bác đập chết các con xe khác, mà chả cần biết người ta hỏi gì.
Con người ta ai cũng yêu sự lựa chọn của mình, không phải ai cũng có khả năng tài chính hoặc sở thích giống nhau.
Các bác nên tỏ ra hiểu biết và tôn trọng một chút.
Cứ thể này thì mod nên ghi rõ là 2 bánh xe quay ở đây chỉ bàn về Pi, ai muốn hỏi xe hãng khác xin mời tìm forum khác cho lành.
tại vì thấy cứ chê xe nọ khen xe kia thì phản đối thôi bạn à. đọc kĩ rồi bạn hẵng nói thế nhé

to.be

Xe buýt
bà chị em vừa lấy rùi cụ ạ. cưới em nó về chưa biển, chưa đk. mất 44 triệu cụ ạ. trong hóa đơn ghi 38tr. em íu biết 6 triệu nữa nó đi đâu ấy. không có để chân sau lên lại phải lắp thêm 1 cặp để chân nữa. dáng xấu lắm được mỗi cái máy bốc. ăn uống bình thường ( tầm 2,2 lit/100km). báo cáo cụ hết ạ
airblade ma máy bốc :)) =))

s0c_uuu

Xe buýt
Tất nhiên lỡ ôm vào thì bán phải rẻ hơn ngoài, cụ quan tâm cứ PM, tôi lấy bằng giá mua chưa đăng ký. 54 củ
bác đã lên những gì cho em nó rồi??
bác ghét em nó mà bán = giá cửa hàng sao? như thế là quí hay ghét, hay k muốn tống khứ nó đi =))

phong4990

Xe hơi
Website
AutoNewWay.com.vn
Hic topic em lập ra nhờ tư vấn về giá xe thôi mà các cụ vào chém loạn cả lên , stop lại nhé các cụ , thích tranh luận liberty bơ tiếc gì thì vào hội mà tranh luận , ngay từ đầu topic em đã nhấn mạnh là mua air rồi , cho nên các cụ nào fan liberty cuồng quá thì nhịn đi 1 tý , cãi nhau vì cái xe máy các cụ ko mệt à , nó phục vụ cho mình là chính việc gì mình phải nịnh hót tâng bốc khen nó làm gì nhỉ , haizzz

s0c_uuu

Xe buýt
Hic topic em lập ra nhờ tư vấn về giá xe thôi mà các cụ vào chém loạn cả lên , stop lại nhé các cụ , thích tranh luận liberty bơ tiếc gì thì vào hội mà tranh luận , ngay từ đầu topic em đã nhấn mạnh là mua air rồi , cho nên các cụ nào fan liberty cuồng quá thì nhịn đi 1 tý , cãi nhau vì cái xe máy các cụ ko mệt à , nó phục vụ cho mình là chính việc gì mình phải nịnh hót tâng bốc khen nó làm gì nhỉ , haizzz
ngứa mồm thôi mà cụ =))