Các cụ tư vấn giúp em chọn vợ với ạ

ducviethl

Xe đạp
Chẳng giấu gì các cụ, nhà em đang tính cưới vợ hai. Nhưng đang đau đầu quá vì em yêu 1 lúc hai cô.
- cô thứ nhất là escape 2012xlt. Cô này thì em yêu từ thuở còn đi xe đạp. chiều nay em mới được ngồi thử lên cô ấy thì vẫn thấy tình yêu vẫn lung linh như ngày nào. Chỉ lăn tăn một điều là giá thách cưới hơi cao mà óp sần của cô ấy không có gì mới, điện nước hơi khô khan. Đánh giá mức độ quyết cưới của em là 8/10.
- cô thứ hai là Kia sportage 4x4mt. Cô này thì giá thách cưới cao hơn cô kia một tí nhưng mang vẻ đẹp hot girl kiểu hàn. Do e vẫn còn gà thông tin về cô ấy nên không biết cảm nhận khi chung sống như thế nào. Đánh giá mức độ quyết cưới của em là 7/10.
Có cụ nào rành về hai cô này thì tư vấn giúp em nhé. Em đang máu lắm rồi vì vẫn còn đi 2B. (b)(b)(b)

lapin

Xe container
Em không rành về cả 02 cô nhưng vẫn tư vấn cho cụ: cứ Kia sportage mà phang, xe nhập, kiểu dáng mới thiết kế đức, option đầy đủ, nghe bẩu tiết kiệm nhiên liệu hơn. xlt chỉ ngang sportage đời cũ thôi, cái gì cũng chỉnh cơm.
Em cá với cụ là các cụ khác cũng khuyên cụ mua sportage đấy.=))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Thế thì XLT đi chứ hỏi han giề nữa!

Cụ tự trả lời rồi đới!=))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em không rành về cả 02 cô nhưng vẫn tư vấn cho cụ: cứ Kia sportage mà phang, xe nhập, kiểu dáng mới thiết kế đức, option đầy đủ, nghe bẩu tiết kiệm nhiên liệu hơn. xlt chỉ ngang sportage đời cũ thôi, cái gì cũng chỉnh cơm.
Cụ sai nhá!!!

Vinh Nguyễn

Xe điện
Chẳng giấu gì các cụ, nhà em đang tính cưới vợ hai. Nhưng đang đau đầu quá vì em yêu 1 lúc hai cô.
- cô thứ nhất là escape 2012xlt. Cô này thì em yêu từ thuở còn đi xe đạp. chiều nay em mới được ngồi thử lên cô ấy thì vẫn thấy tình yêu vẫn lung linh như ngày nào. Chỉ lăn tăn một điều là giá thách cưới hơi cao mà óp sần của cô ấy không có gì mới, điện nước hơi khô khan. Đánh giá mức độ quyết cưới của em là 8/10.
- cô thứ hai là Kia sportage 4x4mt. Cô này thì giá thách cưới cao hơn cô kia một tí nhưng mang vẻ đẹp hot girl kiểu hàn. Do e vẫn còn gà thông tin về cô ấy nên không biết cảm nhận khi chung sống như thế nào. Đánh giá mức độ quyết cưới của em là 7/10.
Có cụ nào rành về hai cô này thì tư vấn giúp em nhé. Em đang máu lắm rồi vì vẫn còn đi 2B. (b)(b)(b)
Vợ Hàn da trắng cụ ui, vợ Mẽo xấu òm 10 năm nay vẫn thế ko thay đổi tẹo nào

muasolo

Xe máy
em thì có ý kiến thế này.so sánh 2 em này giống như so sánh các em xinh tươi trong cafe ôm với con mái già ở nhà.Nếu muốn chơi bời,thích vui vẻ chán thì bỏ thì bá c chọn em xinh tươi cho sướng,còn muốn ăn đời ở kiếp thì trung thành với mái già
Chúc bác sớm có vợ 2

KAT

Xe tăng
em thì có ý kiến thế này.so sánh 2 em này giống như so sánh các em xinh tươi trong cafe ôm với con mái già ở nhà.Nếu muốn chơi bời,thích vui vẻ chán thì bỏ thì bá c chọn em xinh tươi cho sướng,còn muốn ăn đời ở kiếp thì trung thành với mái già
Chúc bác sớm có vợ 2
Bác nì góp ý chuẩn thế mà lại đỏ *** à :D Ủn nhẹ cái vậy :)

ducviethl

Xe đạp
Yêu em nó đã lâu, thấy gái đẹp đã lung lay thay đổi, cụ nên chơi gái Hàn cho nó sướng cái thân!
Thật ra do trình của em về xe pháo còn gà quá nên vẫn lăn tăn cụ ạ. các cụ Phan3H, Vinh Nguyen đều nhiều kinh nghiệm trong box Ford nên nhờ các cụ cho lời khuyên giúp e kỹ tí đi ạ. Bỏ ra hơn 900tr để mua một con xe mà chỉ nghe tư vấn của sâu thì vẫn mông lung lắm. Bao nhiêu người quanh e đều chê họ nhà ford hay hỏng vặt, tốn nhiên liệu,... e vẫn bỏ ngoài tai để theo đuổi e nó. Nhưng khi đi xem 2 xe này về thì e thấy kẻ tám lạng, người bảy lạng. Vậy mới chạy vào đây nhờ các cụ tư vấn.

cuoichu

Xe buýt
Cụ chủ xin tư vấn nhầm chuồng rồi, vì đây là box 4` nên đa số khứa vào đây là khách quen, câu trả lời ở đây sẽ theo hướng như vầy:
1. Khách đang kỳ trăng mật: thịt ếch ngon & bổ dưỡng.
2. Khách đã no xôi chán chè -> có xu hướng nâng bi, đẩy bóng: ngon trong tầm tiền.
3. Khách đang kỳ gian díu: thường ngậm bồ hòn làm ngọt.
Cụ phải sang xin tư vấn bên Vnexpress nó mới chuẩn chỉ, câu trả lời iem dự 7/10 là:
Ếch ăn xăng, phụ tùng đắt, thiết kế lỗi mốt ...
Cụ đẽo tiếp đi nhé!

cuoichu

Xe buýt
Iem đẽo tiếp giúp cụ 1 đoạn nữa vậy:
Kia thì cũng là xe hàn, nhanh lỗi mốt, nhanh xuống giá ... Theo các chuyên gia nhiều kinh nghiệm (ko phải iem) thì cụ nên chọn mua CRV & RAV4 cho nó lành, đỡ mất giá ...

tommykp

Xe buýt
tốt nhất kụ cứ "ăn kem trước cổng" cả 2 e 1 lần cho biết, rồi quyết định cưới e nào thì cưới :)