[Funland] các cụ vào lấy lại danh dự cho nhà cháu...nhá cháu muốn tự tử.

baotuan75

Xe hơi
Nick của cụ như thế,e ứ tin! Cụ đổi nick khác đi may ra e còn tin được,tỉ dụ như : "GAY 100%",hoặc "DỌC MÙNG BÓP MUỐI"...=))=))=))

Z-yakuza-Z

Xe buýt
Em thấy bạn cụ IQ hình như hơi thấp thì phải. Nếu có gì thì đương nhiên là không ai để lại tin nhắn, thứ 2 là nếu nt đi thì phải có nt lại chứ đằng này có mỗi đi mà không có trả lời thì sao.
Còn cái loại bạn như vậy thì cũng giải tán quốc hội cho nó nhanh cụ ạh.

SPL

Xe container
Sao bác lại lưu số Gấu ông bạn bác trong máy làm gì thế? Em cũng bị con bé nhà em nó call cho cụ chelamphuquang mấy lần vì số cụ ấy nằm đầu danh bạ;)) Cụ ấy call lại hỏi nháy máy làm gì thế, em giải thích mất ... nửa tiếng đấy =))

TONGIA

Xe lừa
F1 nhà em mới 17 tháng mà nhắn của em mấy lần tin rồi.
Nó còn aloo cho cả sếp, bô lão nhà em ( vì mấy vị ý được xếp lên đầu danh bạ )...
Cứ về đến nhà là F1 nó nhao vào lòng móc luôn quả Allo
Đành bảo các vị ý thông cảm thôi.

Libor

Xe điện
Ngày xưa cu nhà em còn nhắn mỗi chữ "H2" vào cả folder danh bạ OF cơ.
Em cũng quá ức chế vụ này, toàn nhận được tin nhắn rác từ máy nhà mụ Z...lúc đầu tưởng mợ ý tặng em con H2....điên hết cả mề, may mà em bình tĩnh được nên mới sống được đến bây giờ đấy! :(( Tiện đây em cũng nói toẹt ra luôn, chả nể nang gì mợ Z nữa! :(( :((

4weelbike

Xe tăng
sáng nay ông bạn thân của e dt rủ đi Cafe,ra đến nơi gọi xong đồ uống thì ông bạn chìa cái dt ra và nói đây là dt của vợ tôi,sao ông cứ nhắn tin liên tục vào dt của vợ tôi vậy,e cứng hết cả ng vì ông bạn mở mục tin nhắn thì đúng thật,tổng cộng có 8 tin dc gửi từ dt của e đến máy của vợ nó,mà lạ lắm nhá 8 tin đó tin thì chỉ có chữ A,tin chỉ có chữ D,tin thì trắng ko,e vội rút dt của e ra thì ôi thôi éo cãi dc y chang nội dung tin nhắn với máy của vợ nó,e hết thề rồi hứa với ông bạn là tao ko nhắn nhưng nó ko tin,và còn nói e ko ra gì.
khi nãy về nhà e tìm hiểu ra mới biết thủ phạm là ông con trai nghịch máy của e nó cứ ấn một nút liên tục thế là thành tin trắng và vẫn nút đó cuối cùng là gửi đi và den đủi cho e là số dt của vợ ông bạn lại nằm ngay đầu danh bạ huhuhu,e có dt cho nó và jải thích như vậy rồi nhưng nó ko chịu tin và vẫn nói e đại loại như...tao ko ngờ mày lại như vậy..vv..v..vv,e đau đầu quá các cụ cho e xả xì chét tí
Thế cụ với bạn có bao giờ trao đổi MBBG chưa, em dự cụ và bạn cụ lại hay dùng các kí tự để ảm hiệu giống nhau nên bạn cụ mới hiểu abcd là gì chứ:D
Nhìn nick cụ em đã nghi nghi hehhhe
em đùa

MinhKhoi2007

Xe tăng
Đa số F1 nào chẳng nghịch đt, em bị mấy lần sau lập mấy chữ A, AA, AAA không có số lên đầu danh bạ thế là xong.

Lavenders

Xe tăng
Em sơ bác tòng teng thật mới già mồm ăn vạ, nếu bác trong sáng thì cứ kệ, rồi ông bạn cũng hiểu ra thôi, đâu vào đấy cả, có điều là mình phải chịu ấm ức trong một thời gian.

MpGRAISSET

Xe đạp
Khổ thân cụ quá, đúng là con dại cái mang, may mà bạn cụ mời lại đi uống bia chứ k thì... Mà cụ cũng bảo bạn cụ là "tao uống không vô" trả đũa cho nó biết mặt chứ!

TL_Vietnam

Xe lăn
vợ thằng bạn e có cái tật khi gặp ai thân nó cũng giơ tay vẫy vẫy rồi chào...Hi...nên e mới lưu trong danh bạ của e là...2 Hâm...nên nó mới fọt lên đầu danh bạ,đau hết cả thủ với vợ chồng chúng nó,vợ nó xinh thật nhưng e chỉ coi đúng nghĩa là vợ bạn,e thề là như vậy các cụ tin e đi,bạn ko tin giờ các cụ cũng ko tin e là sao?
Nhà cháu cũng hơi tin ;))

Godfather77

Xe điện
Bạn với bè, đã nói thế mà vẫn ko tin thì kệ *** nó đi.
sáng nay ông bạn thân của e dt rủ đi Cafe,ra đến nơi gọi xong đồ uống thì ông bạn chìa cái dt ra và nói đây là dt của vợ tôi,sao ông cứ nhắn tin liên tục vào dt của vợ tôi vậy,e cứng hết cả ng vì ông bạn mở mục tin nhắn thì đúng thật,tổng cộng có 8 tin dc gửi từ dt của e đến máy của vợ nó,mà lạ lắm nhá 8 tin đó tin thì chỉ có chữ A,tin chỉ có chữ D,tin thì trắng ko,e vội rút dt của e ra thì ôi thôi éo cãi dc y chang nội dung tin nhắn với máy của vợ nó,e hết thề rồi hứa với ông bạn là tao ko nhắn nhưng nó ko tin,và còn nói e ko ra gì.
khi nãy về nhà e tìm hiểu ra mới biết thủ phạm là ông con trai nghịch máy của e nó cứ ấn một nút liên tục thế là thành tin trắng và vẫn nút đó cuối cùng là gửi đi và den đủi cho e là số dt của vợ ông bạn lại nằm ngay đầu danh bạ huhuhu,e có dt cho nó và jải thích như vậy rồi nhưng nó ko chịu tin và vẫn nói e đại loại như...tao ko ngờ mày lại như vậy..vv..v..vv,e đau đầu quá các cụ cho e xả xì chét tí

shuttle bus

Xe tăng
Em chỉ hỏi một câu đơn giản : Sao cụ có lại có số đt Gấu của bạn ? Lại để lên "đầu" nữa chứ ! Phải em, em cũng ghen mà không lịch sự như bạn cụ đâu nhé !(không cần biết có oan hay không)

mufc

Xe tăng
thế này nhé cụ
bây h cụ mời thầy bói về rồi thầy bói giảng giải cho ạ
thế là 2 bên hòa giải được chứ để thế này bạn bè hiểu lầm chết dở

shuttle bus

Xe tăng
thế này nhé cụ
bây h cụ mời thầy bói về rồi thầy bói giảng giải cho ạ
thế là 2 bên hòa giải được chứ để thế này bạn bè hiểu lầm chết dở
Cụ cứ xúi dại ! Ngộ nhỡ thầy nó lại nói đúng như nghi ngờ của bạn cụ ấy thì chém nhau chết à ? :P

_MBBG_

Xe điện
e vừa từ nhà nó về,nó lại làm cơm mời e sang uốn rượu,hai thằng làm hết chai Vodka to+6 lon bia e bảo...thôi tao ko uốn nữa để về cho nó chuẩn,nó đáp gọn lỏn...về éo j mà về uốn tiếp đi say ngủ lại đây...nghe xong câu đấy e tỉnh rượu luôn đứng fắt dậy lảo đảo ra về,mỗi mấy cái tin nhắn mà nó cho mình lên bờ xuống ruộng giờ e mà ngủ lại chắc đêm nó thiến e luôn.

NghiaRex

Xe điện
e vừa từ nhà nó về,nó lại làm cơm mời e sang uốn rượu,hai thằng làm hết chai Vodka to+6 lon bia e bảo...thôi tao ko uốn nữa để về cho nó chuẩn,nó đáp gọn lỏn...về éo j mà về uốn tiếp đi say ngủ lại đây...nghe xong câu đấy e tỉnh rượu luôn đứng fắt dậy lảo đảo ra về,mỗi mấy cái tin nhắn mà nó cho mình lên bờ xuống ruộng giờ e mà ngủ lại chắc đêm nó thiến e luôn.
Chán nhờ, thế ra là cụ không làm điều cụ muốn chứ giề... Làm em chờ mãi! #:-s

Two tin

Xe hơi
Cụ ơi ăn cơm có vợ của bạn cụ ở đấy không nhỉ? Cháu tưởng tượng cụ ăn cơm ko dám nhìn mặt vợ bạn cụ lại thương cụ quá vì nhìn cũng dở mà ko nhìn cũng dở.

_MBBG_

Xe điện
Chán nhờ, thế ra là cụ không làm điều cụ muốn chứ giề... Làm em chờ mãi! #:-s
cụ đang trong tầm ngắm của e đó nha cụ,e để ý cách đây 2-3 hôm số Km của cụ mới 2k1 thế mà giờ nó đang ngấp nghé 2k5,công nhận cụ chém ác liệt thật,cụ đi đến đâu gió ào ào đến đó :))