[Thảo luận] Các kụ giúp em làm gì với chủ xe 30A 187.98

RaybanUSA

Xe buýt
Ô các cụ ạ, tự nhiên em lại nghĩ thằng cha này là dân OF? Là dân OF nên thấy nhiều tư vấn khủng quá nên hắn té rồi. Cũng mừng cho cụ chủ đỡ phải ra tay, dù sao tránh xảy ra chuyện cũng đỡ hơn. Đấy là em nghĩ thế. Song nếu nó tái diễn cụ cứ cho nó một hộp sơn (em nghĩ trắng hoặc vàng, hay màu xanh da trời cũng tốt). Nếu cụ ngại, cụ nhờ hoặc thuê mấy thằng cu con đầu xanh xanh đỏ đỏ nó giúp:-t
vâng em chỉ nghĩ là đọc bài này thôi, dân of không có kiểu đỗ xe thế này đâu em tin là thế

17h hôm nay e vừa thấy con Cam này lượn phố Vũ Ngọc Phan. Chắc là ngoan rồi, thấy thằng lái áo dài quần dài mà cũng đòi ăn thịt cụ chủ nhỉ. Thằng này nếu còn tái diễn thì cứ phải là cho ăn thịt chuột

Cụ nói quá văn hoá luôn, cụ bảo em bựa em không hiểu vì lý do gì. Các cụ chửi chủ xe đó đỗ sai là thiếu văn hoá trong khi lại xúi nhau phá hoại xe người ta.
Chuyện có thể ban đầu là nhỏ nhưng có thể thành lớn là do như vậy.
Em giả sử nếu cụ chủ xe kia bị đâm thủng lốp, cào sơn... Về ức quá thuê xã hội đến để nhẹ thì đổ sơn đầy cửa nặng thì bom xăng.. Thì sao cụ.. Chắc cụ vào hội để tư vấn cho anh em OF như vậy thôi sao.
không là gì hả cụ?
em nghĩ là ngoan rồi kụ à, tại chủ xe được lên báo of .đi đâu cũng bị soi chắc ngai lắm

vietran

Xe ba gác
Cụ nói quá văn hoá luôn, cụ bảo em bựa em không hiểu vì lý do gì. Các cụ chửi chủ xe đó đỗ sai là thiếu văn hoá trong khi lại xúi nhau phá hoại xe người ta.
Chuyện có thể ban đầu là nhỏ nhưng có thể thành lớn là do như vậy.
Em giả sử nếu cụ chủ xe kia bị đâm thủng lốp, cào sơn... Về ức quá thuê xã hội đến để nhẹ thì đổ sơn đầy cửa nặng thì bom xăng.. Thì sao cụ.. Chắc cụ vào hội để tư vấn cho anh em OF như vậy thôi sao.
Túm lại cụ sợ bom xăng nên thấy các hành vi vi phạm PL thì cụ cứ làm ngơ cho có "văn hóa" nhẩy =))
Không biết từ bao giờ có kẻ lại đánh đồng sự hèn nhát, làm ngơ trước các hành động vô văn hóa với văn hóa làm một thế k biết =))

RaybanUSA

Xe buýt
Túm lại cụ sợ bom xăng nên thấy các hành vi vi phạm PL thì cụ cứ làm ngơ cho có "văn hóa" nhẩy =))
Không biết từ bao giờ có kẻ lại đánh đồng sự hèn nhát, làm ngơ trước các hành động vô văn hóa với văn hóa làm một thế k biết =))
mỗi người 1 tính mà kụ, bác hồ đã nói 1 câu bất hủ, dĩ bất biết ứng vạn biến mà kụ.

Qtuan123

Xe hơi
Theo em các cụ đừng cào sơn, đập kính làm gì vì đấy nó là phá hoại tài sản rồi.
Cứ nhẹ nhàng xịt lốp 4 bánh là dc rồi, chẳng gây thiệt hại gì mà cụ kia muốn đem xe đi thì cũng phải toát mồ hôi đấy

kduc

Xe container
Theo em các cụ đừng cào sơn, đập kính làm gì vì đấy nó là phá hoại tài sản rồi.
Cứ nhẹ nhàng xịt lốp 4 bánh là dc rồi, chẳng gây thiệt hại gì mà cụ kia muốn đem xe đi thì cũng phải toát mồ hôi đấy
THuê cái xe thồ có hai cái sọt sắt đi qua đi lại vài vòng cả hai bên là ok ngay :))

dinhhunghd

Xe buýt
Không phải là không trả đũa người khác là hèn nhát, trong trường hợp này thì gặp nhau trao đổi thì hay hơn.

vietran

Xe ba gác
Không phải là không trả đũa người khác là hèn nhát, trong trường hợp này thì gặp nhau trao đổi thì hay hơn.
Cụ k đọc mà phán thế
Người ta đã nói chán rồi, nó léo coi ai ra gì, léo coi cả cái khu ấy ra gì nên vẫn đỗ nghêng ngang thế, khu này hiền chứ khu em nó đập tan xe, oánh cho thằng kia hư người rồi chứ ngồi đấy mà đạo với đức nửa mùa.

CARY

Xe đạp
Bác làm 2 đoạn ống nước bằng cổ tay và chạy ra chợ người thuê một chú vác búa tạ vào đóng trước và sau xe cách 10cm xong đi ngủ. Ngày mai sẽ ko thấy cái xe nào ở đó nữa đâu

shippou9x

Xe máy
Cụ nhát thì để em, lát em in box số tài khoản cụ chuyển em 2 củ rồi cho em địa chỉ nhà cụ đảm bảo sáng mai xe đấy đi bằng cứu hộ vì ko bánh và săm trổ đầy xe.... E fun thôi chứ em chết nhát lắm

ZIN7588

Xe buýt
Đọc xong 14 trang em đoán 9 phần 10 chú lái xe này là Côn an mới có cái kiểu đỗ xe bậy bạ và hành xử như lưu manh.
Mà cũng lạ là mọi người khu cụ chủ hiền thật đấy. Và an ninh chỗ cụ chủ cũng quá tốt. E thấy nhiều chỗ đỗ nghiêm chỉnh, gửi xe đàng hoàng mà lúc ra cũng chẳng còn gương lẫn logo và gạt mưa...
Phải em thì em cho ít dầu luyn trộn bậy bạ gì đó rồi tương lên kính bên lái. Ko gây phá hoại xe, nhưng nếu muốn đi thì chủ xe kiểu gì cũng phải tự dọn mới có thể ra chỗ rửa xe dc...

Dừa xiêm

Xe hơi
Ý kiến của Cụ này hay, cụ chủ thớt tiến hành theo phương án này dc đấy

trinhhunghb

Xe lăn
cho một bô của trẻ con vừa ị vào kính lái cho bõ tức cái thể loại này cụ ạ

mr zeus

Xe hơi
Cụ k đọc mà phán thế
Người ta đã nói chán rồi, nó léo coi ai ra gì, léo coi cả cái khu ấy ra gì nên vẫn đỗ nghêng ngang thế, khu này hiền chứ khu em nó đập tan xe, oánh cho thằng kia hư người rồi chứ ngồi đấy mà đạo với đức nửa mùa.
Đồng ý với cụ. Cái cụ dinhhunghd này không đọc kỹ từ đầu mà phán như đúng rồi, cụ ấy phải ở vào hoàn cảnh này chắc mới biết, mới hết chê các ý kiến trên. Em đoán có khi lại post lên đây như cụ chủ thơt thôi :bz

ABCD

Xe tải
cụ cũng ở Hoàng Ngọc Phách à ? hôm trc e vừa chửi cụ này xong ! công nhận ý thức tồi thật đấy !

Nhà cháu thắc mắc chút thế cái nhà vàng vàng cuối ngõ đấy ko đi xe ra vào ạ,chứ em nghĩ nhà đó mà ra ko được thì thế nào cũng có chuyện.

minhmilano

Xe hơi
Website
www.facebook.com
cụ cứ xì hơi lốp giống như cảnh cáo của các Mod nhà mình là ngán ngay ấy mà

RaybanUSA

Xe buýt
Nhà cháu thắc mắc chút thế cái nhà vàng vàng cuối ngõ đấy ko đi xe ra vào ạ,chứ em nghĩ nhà đó mà ra ko được thì thế nào cũng có chuyện.
cuối ngõ đấy nhà nào cũng có oto kụ à, ko ra được họ phải để xe ở nhà đi taxi, cái xe trắng đỗ ở nhà vàng cuối ngõ, là xe ko ra được tìm loạn chủ xe này ko thấy đâu. Họ ko đợi được phải lùi xe để đấy....

ABCD

Xe tải
cuối ngõ đấy nhà nào cũng có oto kụ à, ko ra được họ phải để xe ở nhà đi taxi, cái xe trắng đỗ ở nhà vàng cuối ngõ, là xe ko ra được tìm loạn chủ xe này ko thấy đâu. Họ ko đợi được phải lùi xe để đấy....
Nhà cháu bạn con chủ nhà này,thế ông con giai nhà đấy ko ý kiến gì hả cụ.

Matizcoi

Xe cút kít
Đầu có cho đủ bộ phận và để đựng đất :D