Các kụ giúp em về Altis với

hieuorbis

Xe buýt
Kính các kụ, hôm qua em có up một bài nhờ các cụ giúp về các đồ nên làm/lắp khi mua xe altis 1.8MT, xe liên doanh ạ.

Tình hình là em mới mua được con xe này, hiện nay em đã làm/lắp các thứ sau:
1. Bọc ghế da
2. Lắp DVD, camera lùi
3. Trải sản
4. Chống ồn
5. Bắn nẹp cửa, nẹp gương, logo

Vậy cho em hỏi các kụ là em cần phải làm thêm cái gì nữa (em không có nhiều xiền nên chỉ làm những gì thật sự cần thiết thôi ạ). Em có nghe một số các cụ nói phải phun sơn gầm gì gì nữa ạ, em chẳng biết nên phải làm thêm cái gì nữa vậy rất kính các kụ giúp ạ.

audi8

Xe tải
Với thời tiết khắc nhiệt như ở VN thì cụ nên lắp thêm cái phim cách nhiệt nữa.

hieuorbis

Xe buýt
Với thời tiết khắc nhiệt như ở VN thì cụ nên lắp thêm cái phim cách nhiệt nữa.
Oi rồi ôi em quên mất là em đã dán ai em vi cu rồi cụ ạ. Nhưng cho em hỏi là còn cái gì thật sự cần thiết mà em chưa làm ko ạ?

18 Banh

Xe hơi
Kính các kụ, hôm qua em có up một bài nhờ các cụ giúp về các đồ nên làm/lắp khi mua xe altis 1.8MT, xe liên doanh ạ.

Tình hình là em mới mua được con xe này, hiện nay em đã làm/lắp các thứ sau:
1. Bọc ghế da
2. Lắp DVD, camera lùi
3. Trải sản
4. Chống ồn
5. Bắn nẹp cửa, nẹp gương, logo

Vậy cho em hỏi các kụ là em cần phải làm thêm cái gì nữa (em không có nhiều xiền nên chỉ làm những gì thật sự cần thiết thôi ạ). Em có nghe một số các cụ nói phải phun sơn gầm gì gì nữa ạ, em chẳng biết nên phải làm thêm cái gì nữa vậy rất kính các kụ giúp ạ.
Những cái mà cụ làm đới có phải là bọn đại lý nó làm cho ko? để nó làm nó mới bán xe cho đúng ko? Nói thật với cụ là ko còn cái gì thật cần thiết như cụ muốn cần phải trang bị nữa đâu, vì thực ra ở trên xe đã trang bị đầy đủ những cái thất thật cần thiết rồi cụ ợ, em khuyên cụ đừng nên tồn tiền vào những thứ lăng nhăng mà thực sự là ko cần thiết cụ ah!

hieuorbis

Xe buýt
Những cái mà cụ làm đới có phải là bọn đại lý nó làm cho ko? để nó làm nó mới bán xe cho đúng ko? Nói thật với cụ là ko còn cái gì thật cần thiết như cụ muốn cần phải trang bị nữa đâu, vì thực ra ở trên xe đã trang bị đầy đủ những cái thất thật cần thiết rồi cụ ợ, em khuyên cụ đừng nên tồn tiền vào những thứ lăng nhăng mà thực sự là ko cần thiết cụ ah!
Em xin trả lời kụ là nhận định của cụ làm em tưởng kụ là Gia Cát Dự ạ. Cụ nói chuẩn không phải chỉnh. Chính xác là em phải đạt 50 chiệu để lắp mấy thứ đấy kụ ạ. Sau khi đọc ý kiến cụ em xin chân thành cảm ơn các kụ đã góp ý quyết định tiết kiệm tiền tiêu tết ạ. Mời kụ ạ (b)

sakuda

Xe điện
Anh tháo cái camera lùi đem đi bán đi! tiết kiệm tiền:-|