Tin tức Các nâng cấp hệ thống cho xe Subaru!

255255

Xe máy
Tiện ích quá.
Em xin đăng ký mục: Khóa cửa tự động và gập gương lên kính.
xin in bục hoặc dây thép cho em 09042939 chín chín ạ

Cám ơn cụ chủ nhiều.

Haiben

Đi bộ
E co con OB 2.5i, muon do tat ca thi het nhieu. Bac nao lam thi alo E nhe 0917791068. E cam on. Ba vu do xe E k ranh lam nen cac bac tu van giup. Thanks

Jessy

Xe hơi
OB THƯỜNG ít đồ chơi hơn FRT! OB thì e thấy chỉ cần gắn phụ kiện cần thiết là OK

tungkhuyen

Xe điện
OB THƯỜNG ít đồ chơi hơn FRT! OB thì e thấy chỉ cần gắn phụ kiện cần thiết là OK
Mấy cái nhỏ nhỏ nhưng tiện như gập gương, khoá tự động thì OB, FXT, XV ở Hnoi lắp gần hết xe rồi bác ạ.

Jessy

Xe hơi
Có Time ngâm cứu rồi DIY cũng hay còn làm thêm cái j thì tuỳ thuộc sở thích và nhu cầu mỗi người. Susu HN nói riêng và MB nói chung e thấy cũng đag phát triển tốt thì phải?

tungkhuyen

Xe điện
Có Time ngâm cứu rồi DIY cũng hay còn làm thêm cái j thì tuỳ thuộc sở thích và nhu cầu mỗi người. Susu HN nói riêng và MB nói chung e thấy cũng đag phát triển tốt thì phải?
E nghe nói năm vừa rồi bán tốt lắm, được hơn 100 xe bác ạ.

Khách hàng còn phải kiêm sale dạo luôn, bên showroom Mỹ Đình giao chỉ tiêu, ép doanh số hàng tháng luôn ấy bác :-D

DaiGai

Xe tải
Cho em hỏi là có khoá cốp phụ gin ko phải chế ko nhỉ?

huytomht4

Xe hơi
Vẫn chưa nghiên cứu đc cách nào bác ơi.
Cụ ơi cho em hỏi nếu mua con forester il thì mấy cái độ gập gương, lên kính, tự động khoá muốn nhờ các cụ thì làm ở đâu? Ttoongr thiệt hại hết bao nhiêu và làm mất bao lâu cụ nhỉ?

tungkhuyen

Xe điện
E lắp trực tiếp cho bác tại Mỹ Đình. Chi phí là 3,2 triệu trọn bộ bảo hành hết đời xe :)
Thi công mất 30 phút bác nhé.
Cụ ơi cho em hỏi nếu mua con forester il thì mấy cái độ gập gương, lên kính, tự động khoá muốn nhờ các cụ thì làm ở đâu? Ttoongr thiệt hại hết bao nhiêu và làm mất bao lâu cụ nhỉ?

langxang

Xe hơi
Tôi thấy cái nắp lazang theo xe Fxt nhìn hơi xấu, trông như miếng tôn dập (xem hình dưới). Trong khi đó trên mạng thấy Subaru có nắp lazang với logo nền xanh trông rất cá tính (hình dưới). Chủ tịch Tùng với các cụ có chỗ nào nhập về không vậy ? Hôm trước đi cân bằng đông lốp thấy cái này tháo ra lắp vào cũng rất đơn giản.

Jessy

Xe hơi
Tôi thấy cái nắp lazang theo xe Fxt nhìn hơi xấu, trông như miếng tôn dập (xem hình dưới). Trong khi đó trên mạng thấy Subaru có nắp lazang với logo nền xanh trông rất cá tính (hình dưới). Chủ tịch Tùng với các cụ có chỗ nào nhập về không vậy ? Hôm trước đi cân bằng đông lốp thấy cái này tháo ra lắp vào cũng rất đơn giản.
Ngon thì nhập bộ mâm Sti này

hung59

Xe máy
4. BẤM KHOÁ GẬP GƯƠNG, LÊN KÍNH CHO OUTBACK, FORESTER, XV

Chức năng tưởng chừng đơn giản nhưng lại chưa từng có trên bất kỳ xe Subaru nào :-D.
Khá tiện khi đỗ xe ngoài đường tránh va chạm. Tiện nhất là bấm khoá thì gương gập vào chỉ thị là đã khoá cửa xe.
Outback, Forester, XV đời mới đều dùng chung 1 loại xi nhan trên gương nhưng lại chỉ có nhân led chiếu 1 đầu nên hơi tối. Nhiều khi không để ý ko nhận ra là đã khoá xe hay chưa lại phải ra giật cửa xe lại.
Có lần e đi ăn bị bảo vệ bẻ gương vào khi mình chưa kịp bấm công tắc. Về thì chưa sao nhưng 2 hôm sau thì vỡ cacis bánh răng gập gương. Lại phải đi chế cái mô tơ gập gương của thánh Toy vào mà nghĩ giờ vẫn bực. Nhật lại ko bằng Hàn, ke ke.

Ra hàng nội thất thì họ bảo có thể làm được, nhưng phải đo điện, cắt dây, đấu dây nên hơi hãi.

Hiện e đã tìm mua đc và thử nghiệm trên xe Subaru mời các bác xem. Chi phí rẻ như Toyota nhé ạ :-D

Các bác xem tạm video của XV. Bấm khoá một nhát là gập gương, lên kính lái.

Bộ này của Đài Loan sản xuất chỉ rút jack cửa của xe ra và cắm vào, không cần cắt đấu bất cứ dây nào. Tháo cửa, lắp thiết bị, đóng lại, thử nghiệm trong vòng 20 phút. Cửa tháo lắp theo sơ đồ, có sẵn 100 cái lẫy nhưa dự phòng hỏng con nào thay con đấy ngay, ko tiếc, ke ke.

Đã thử nghiệm trên:
- XV 2013+: bấm khoá gập gương ngoài, lên kính lái. Bấm mở cửa mở gương ngoài. Các chức năng khác như gập gương khi không khoá cửa (bằng nút cơ theo xe), khoá các kính khác ngoài kính lái đều sử dụng bình thường. Cảm ứng trên tay nắm cửa cũng dùng bình thường.

- Forester 2013+: các chức năng như XV

- Outback 2015+: các chức năng như XV nhưng lên cả 4 kính. E có mỗi 1 bộ thì có 1 bác lấy rồi mà bác ấy ở xa quá nên chưa review được. Sang tuần có bộ mới e review thêm cho các cụ.

Xin lỗi e có cái tật cứ có đồ là mày mò lắp xem nó có chạy ko đã rồi mới nghĩ ra phải chụp ảnh. Lại nợ ảnh ạ :-D
Bác cho e xin cái ĐT liên lạc nhé. Thanks bác

TLG

Đi bộ
Thông báo cho Tùng biết : mình đã có nhờ 1 anh "DP" trong Sài Gòn lắp giúp đủ bộ gập gương- lên kính - khóa cửa cho FT xt 2016 và kết quả là rất ok.
Tiến tới đây mình định nhờ Tùng đặt giúp 1 bộ lát sàn 5D của Đài loan nhé. Không biết gửi vào Sài gòn có được không...?.

Cảm ơn rất nhiều nhé...!

tungkhuyen

Xe điện
Thông báo cho Tùng biết : mình đã có nhờ 1 anh "DP" trong Sài Gòn lắp giúp đủ bộ gập gương- lên kính - khóa cửa cho FT xt 2016 và kết quả là rất ok.
Tiến tới đây mình định nhờ Tùng đặt giúp 1 bộ lát sàn 5D của Đài loan nhé. Không biết gửi vào Sài gòn có được không...?.

Cảm ơn rất nhiều nhé...!
Được chứ bác. Bác inbox e số đthoai bác để cuối tuần này e về e liên lạc bác.

hienbeo211

Đi bộ
Chưa thấy bác nào độ âm thanh cho Su nhỉ :(

hienbeo211

Đi bộ
Chắc sợ độ lên tốn kém quá mà vẫn ko bằng xe Đức :-@rồi lúc bán lại lỗ to bác ạ ;))
Cá nhân e đi fxt thì loa zin cũng khá hay hơn so với các hãng khác. Độ thêm con sub gầm tốt tốt là ngon rồi :)

Mokabo

Đi bộ

Cảm ơn rất nhiều nhé...![/QUOTE
Bác cho em hỏi em cũng ở trong Sài gòn muốn lắp bộ như bác, bác cho em xin địa chỉ lắp. Cám ơn bác