Các Pác nào yêu xe nên them cái địa chỉ này vào khi cần SPA – Bảo Dưỡng

nhannguyen7777

Xe hơi
[FONT=&quot]Các Pác nào yêu xe nên them cái địa chỉ này vào khi cần SPA – Bảo Dưỡng[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]Em không phải chủ gara nha, cũng chả ăn lương gì của các pác ở đây, vì nó nằm gần nhà em, và em thấy quy trình sửa chữa, bảo dưỡng ở đây rất chuyên nghiệp, đặc biệt sản phẩm có nguồn gốc rất rõ ràng ( tức là phải chỉ cho em rõ hàng nhập từ đâu bằng chứng từ đàng hoàng em mới tin, ít nhất là thế) nên em mách anh em nhà mình biết để tham khảo. Em thấy chỗ này có mấy cái được như sau:
1: Thời gian sửa chữa, bảo dưỡng được làm theo quy trình, từ khâu nhận lệnh đến khâu chuyển giao rất liền mạch.

2: Khi sửa chữa, bảo dưỡng pác sẽ không có cảm giác là phải chờ đợi lâu và nôn sửa cho nhanh vì cái cảm giác đó sẽ ko còn hiện hữu khi pác được các nhân viên phục vụ của hãng tận tình chăm sóc kết hợp không gian thoải mái.
3: Sau khi sửa chữa xong xe của bác xe được làm vệ sinh sạch sẽhoàn toàn miễn phí bởi khâu beauty salon. Đặc biệt tuy miễn phí nhưng các pác thợ rửa xe ở đây không hề tiếc nước, khâu rửa nước quan trọng nhất, rồi mới đến dùng hóa chất. nơi đây không hợp với cụ nào thích tầu nhanh, cụ nào vào không kiên trì xếp hàng là chỉ có lượn vì thợ cứ đúng quy trình mà phệt xe trăm triệu cũng như xe trục tỉ em thấy thợ cũng làm như nhau hết à.

4: Giá cả theo em là rất ok với cái chất lượng dịch vụ cùng đồ xuất sứ nguồn gốc rõ ràng như thế, chả biết còn tốt được bao lâu nữa, hi vọng còn dài dài cho anh em nhờ
5: Nếu chỉ tính riêng làm SPA cả nội ngoại thất là 2T4, với em là OK vì trước em làm trên SONAX ĐTM giá là 3T7 cho một gói ngoại thất, nếu làm cả nội thất là thành trên 7 triệu.
6: Sauk hi sửa chữa xong , khoảng 3 ngày sau các pác sẽ được các em chăm sóc khách hàng đậc biệt dễ thương của hãng tận tình quan tâm.( Mấy ẽm hơi bị dễ thương a’).
7: Hôm trước xe em bị đánh lái kêu, em đem ra hãng này sửa với đúng hôm mấy ông chuyên gia của hãng từ công ty tổng của TOYOTA qua bên này kiểm tra đánh giá và đào tạo cho KTV, thế là em được một xuất chuột bạch luôn. Các pác thợ ở đây đều được đánh giá theo định kỳ của TOYOTA về tay nghề kỹ thuật. Em thấy cái này hay, trước đến giờ em cũng chưa thấy có hãng nào em dùng sản phẩm có cái khâu này.

http://nr5.upanh.com/b3.s32.d2/31ea622976459b0e4cd20df0f1dc08be_49637485.dscn0236.jpg

[FONT=&quot]8: EM nhận thấy đa phần các pác đều vướng phải tình trạng về vô lăng, lốp xe. Và mỗi lần kiểm tra thì sẽ tốn một khoảng chi phí. Nhưng khi các pác đến đây các pác sẽ được cân chỉnh góc đặt bánh xe bằng hệ thống máy móc hiện đại miễn phí mà không phải tốn kém 1 đồng cắt bạc nào.

[/FONT]

Gia_Khanh

Xe điện
Muốn ra thử mà chả biết địa chỉ nào, đến đâu, HN hay HCM => bó tay toàn tập, thớt này khả năng bay là cao !

nhannguyen7777

Xe hơi
Muốn ra thử mà chả biết địa chỉ nào, đến đâu, HN hay HCM => bó tay toàn tập, thớt này khả năng bay là cao !
Hehe em sorry pác, em quên là phải để cái địa chỉ cho các pác nắm.
606 Trần Hưng Đạo P2, Q.5, TPHCM