Các tiệm sửa xe máy uy tín tại Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

duckhai1985

Xe hơi
Em ngại lội page quá nên em hỏi các cụ luôn:

Xe em SH150i mới đi được hơn 2000km nhưng có tình trạng đảo, lạng xe, xe đi kêu to, tăng tốc không êm thì đi sửa ở đâu uy tín ạ? Có nên ra HEAD bảo hành không? Vì trước em đi hơn 500km xảy ra hiện tượng lạng xe có ra HEAD bảo dưỡng nhưng chả thay đổi gì.

Em rót sẵn rượu kính các cụ.
Xe đang còn bh nên cụ cứ nêu rõ các bệnh trên ra và đề nghị nó khắc phục. Nó thái độ quá thì yêu cầu gặp kỹ thuật trưởng nhé. To mồm thì nó mới sợ. Tuyệt đối đừng thay cái gì vì đang còn bảo hành

bboy195

[Tịch thu bằng lái]
Đây là cái trạm bảo hành ủy quyền của Piagio mà.
E thấy chỗ số 7 Hàng chuối này ngày càng đi xuống rồi, chỉ giỏi pr trên này, mang con xe đến sửa thì ko dứt bệnh, nhân viên toàn gạ gẫm thay linh tinh, chưa kể tháo xe ra lắp vào thỉnh thoảng lại mất vài con ốc, quá thất vọng luôn

svngheo

Xe máy
Xe máy Thắng Béo - Phủ Doãn
Ở cuối đường ngay ngã tư Phủ Doãn - Hàng Bông.
Loại xe chuyên làm: Xe tay ga của Nhật, nhưng các loại khác cũng ngon.
Công việc chuyên làm: Mọi việc liên quan đến máy móc, nắn khung càng.

Linhxanha

Xe hơi
Số 9 ngõ 68 Cầu Giấy, cửa hàng nhỏ thôi nhưng rất đông khách vì bác sửa xe kinh nghiệm lâu năm, lành nghề, khách đưa xe vào chỉ nói qua loa là bác ý bắt được luôn bệnh không cần kiểm tra nhiều! Bác này sửa rất cẩn thận chu đáo và tỉ mỉ, phải nói là khách rất tin tưởng! Đặc biệt sửa uy tín, ko luộc đồ của khách, chăm xe của khách hơn xe của bác ý! Giá cả rất phải chăng vì nguồn phụ tùng thay thế lấy tận gốc lúc nào cũng sẵn có!!!
Gần chỗ em, cảm ơn bác nhiều.

ducvt8x

Xe tăng
Voãi!!!! E tưởng nổi tiếng lắm
Cũng tùy cụ ạ, chắc tại em không hợp thợ ở đó :D, e chuột bạch ở đó mấy lần từ ồi chưa chuyển lên Hoàng Cầu nhưng không ăn thua vì xe sh cũ từ 2k8 bệnh lạ cụ chủ tiệm bắt mạch theo sách không ăn thua, e đành chuyển về dũng lò rèn mới ổn được, mỗi tội hơi xa chỗ em :(

ttr_81

Xe hơi
Cái top mấy chục trang toàn các tiệm tự PR là nhiều.

bboy195

[Tịch thu bằng lái]
Nếu la xe dòng piago các cụ đến chỗ cụ Tâm ở số 7 Hàng Chuối ấy
Chỗ này thì e bị 1 lần tởn đến già, trên này có vẻ được Pr nhiều quá, xe e con lx ie đi có hiện tượng hụt hơi, đôi lúc dừng đèn đỏ bị chết máy, vào kiểm tra, 2 đồng chí thợ trong đó có cả 1 đồng chí tên Tân mang cả máy tính cắm phần mềm rồi phán là con của e chết Miu hay chết éo gì đấy, mà ko sửa được, phải thay mới 3triệu 9, vãi Shi*t, e bảo lắp vào, e cám ơn rồi mang ra thợ gần nhà e, thằng cu e xem 1 hồi, bỏ cốp ra, vặn 2 con ốc chỉnh dây ga ở gần chế điện tử, bảo a đi thử đi xem còn bị ko, kết quả e đi éo làm sao, hỏi nó nó chỉ bảo: lỏng 2 con ốc gần chỗ dây ga của bộ chế ie, e vặn chặt lại cho anh, chứ còn e kiểm tra kim phun và các thứ vẫn ngon lành, ko làm sao hết, e đi từ hôm đấy đến giờ éo bị chết máy khi dừng đèn đỏ, còn cái bệnh hụt hơi, e tham khảo trên diễn đàn mình, có 1 cụ cũng bị giống thế, bảo nó vệ sinh công tắc chân chống, dùng dầu rửa sạch, kết quả chẳng sao, hết luôn bệnh đó và 2 thứ đấy chẳng liên quan éo gì đến bộ Miu hay meo gì 2 ông tướng ở Hàng chuối phán là bị chết, tóm lại là từ giờ e cạch hẳn chỗ này, éo gì, thời buổi khó khăn này, các bác cứ như ngưiời ta cướp được tiền ko bằng mà è ra thay 3triệu 9, e cạch hẳn. Mà nhắc lại vụ bảo dưỡng e vẫn cay, mình cũng nghe pr trên này bảo uy tín, chỉ bảo dưỡng côn, thay dầu,... ở đấy, các ông tướng tháo lắp mất mi.e 1, 2 cái ốc của xe mình, lần sau đến, ông khác hỏi mình: a bảo dưỡng ở đâu mà mất ốc thế, rồi chỉ cho mình chỗ thiếu ốc, bó tay, chả nhẽ mình nói thẳng luôn là từ lúc mua xe tới giờ, a chỉ bảo dưỡng chỗ e. Tóm lại là e cạch hẳn chỗ này, e cũng bảo bọn bạn cho cửa hàng này vào danh sách blacklist luôn, thời buổi chữ tín hàng đầu mà làm ăn thế này thì chỉ có ế thôi.

Chỉnh sửa cuối:

nghialobo

Xe đạp
Ở mạn đội cấn, ba đình có chỗ nào sửa chữa bảo dưỡng tốt và lâu năm không các cụ?

bboy195

[Tịch thu bằng lái]
Cũng tùy cụ ạ, chắc tại em không hợp thợ ở đó :D, e chuột bạch ở đó mấy lần từ ồi chưa chuyển lên Hoàng Cầu nhưng không ăn thua vì xe sh cũ từ 2k8 bệnh lạ cụ chủ tiệm bắt mạch theo sách không ăn thua, e đành chuyển về dũng lò rèn mới ổn được, mỗi tội hơi xa chỗ em :(
E thì dính quả chuông, bi ở đây, cũng nghe pr trên này hay, tí tởn lên độ bi, thêm 1 số thứ linh tinh, may chưa khoan chuông con Piagio`, chạy 1 thời gian xe ì, lại có tiếng hú, e sợ vãi linh hồn, chạy ra đại lý mất tiền trở về nguyên trạng ngay, nói chung trên này chân gỗ cũng nhiều, ko cẩn thận dính đòn oan, lợn lành thành lợn què

3G

3Bugi
Sửa SCR cũ ở đâu bây giờ uy tín nhất các bác ơi. Thanks

Còn Zyn

Xe máy
E thì dính quả chuông, bi ở đây, cũng nghe pr trên này hay, tí tởn lên độ bi, thêm 1 số thứ linh tinh, may chưa khoan chuông con Piagio`, chạy 1 thời gian xe ì, lại có tiếng hú, e sợ vãi linh hồn, chạy ra đại lý mất tiền trở về nguyên trạng ngay, nói chung trên này chân gỗ cũng nhiều, ko cẩn thận dính đòn oan, lợn lành thành lợn què
Hic. Đúng là quảng cáo. K biết thế nào nữa

hoamy

Xe tải
Em note tham khảo

seven_love2003

Xe buýt
E thấy chỗ số 7 Hàng chuối này ngày càng đi xuống rồi, chỉ giỏi pr trên này, mang con xe đến sửa thì ko dứt bệnh, nhân viên toàn gạ gẫm thay linh tinh, chưa kể tháo xe ra lắp vào thỉnh thoảng lại mất vài con ốc, quá thất vọng luôn
Trước em hay sửa LX ở đó, có mỗi bệnh côn giựt mà xử lý mãi ko được, phát nản với chỗ đó

tung anh hn

Xe đạp
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Needfor Speed

Đi bộ
Có địa chỉ này các bạn nên tránh xa khi có ý định sửa xe máy

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Con em gái em có con Viva đời đầu, muốn tìm chỗ bảo dưỡng uy tín, nhờ các cụ chỉ giúp ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng