Các tiệm sửa xe máy uy tín tại Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

minhtuyetpt

Xe hơi
Thế mà bác cũng để yên dc . Chắc nó thay mất cái gì chính hãng của xe bác và lắp vào một cái hàng đều nên nó mới thế.. sửa xe tối kị để lại xe cho tiệm. có bao nhiêu đồ ngon có thể thay dc nó thay hết luôn

matdo1234321

Đi bộ
Website
vpland.vn
Cho em hỏi Sơn Shark có sửa xe số không ạ? Toàn thấy các cụ comment về xe ga thôi :D

tientaninfotech

Xe tăng
Cảnh báo Cửa hàng sửa chữa xe máy Quang Thuận 216 Xuân Đỉnh - Từ Liêm - Hà Nội
Sửa xe: Trình độ kém, giá đắt lừa dối khách hàng.
Tôi có con xe SYM ENJOY bị lỗi xích cam lần 1 đi sửa hết 600k.
Đi về quê 135 KM thì xe có hiện tượng kêu như giờ đánh nghe không chịu được.
Sau khi đi lên 135 KM thì gọi điện bảo mang ra sửa. Thì được thông báo: Biên bị chết và hơi có vấn đề. Bảo giá sửa hết bao nhiêu thì đi ngon được: 1.7 là đi ngon êm ru như mới.
Sau 1,5 ngày sửa xe mang xe về nghe đi tiếng êm. Chẳng là có em trai trước học sửa xe bảo
" sau khi sửa xong anh về đi xe cho em 1 tiếng hoặc hơn càng tốt đi tốc độ vừa phải sau lên ga từ từ xem có hiện tượng nóng máy và có bị chết máy không em nó giải thích nếu sửa về mà đi cái gì hỏng sẽ hỏng ngay..." Thế là tôi đi về từ Xuân đỉnh đi đến đoạn đường Láng thì bắt đầu thấy mùi khét và đi 1 đoạn thì xe chết lịm. Sau đó vào hàng bên đường bảo anh xem cho em. Bác sửa xe bảo xe bị bó hơi, hết dầu giờ thay dầu vào đi tạm về nhà và sửa lại gọi điện bảo chủ cửa hàng tên Thuận( tay sửa xe như nói ở trên). "Anh xem xe em vừa sửa mà giờ nóng máy không đi được bị chết máy.".Tay thuận bảo:" Vậy à em mang cho anh để anh bảo hành lại". Mình mở cốp ra lấy cái áo mưa thì ôi trao ôi xe của mình nóng chảy nhựa ra đầy xe. Bực mình quá gọi điện sếp bảo mai em xin nghỉ buổi sáng (sáng thứ 3 ngày 26/04 ). Sáng thứ 3 mình mang xe ra bảo " Anh xem lại và sửa ngon cho em.". Tay bảo " Để anh làm lại cho lấy tạm xe anh đi làm",Mình hỏi "Thế bao giờ thì xong được của em?" tay bảo " Chiều mai là được". Đến chiều thứ 4 ra lấy xe tay bảo " Xe của em bị hỏng bơm nhớt", mình bảo "Trước em có bị hỏng bơm nhớt đâu anh.",tay bảo " do thời gian em đi nên bị ,mình bảo :"Em đi mãi có bị gì đâu", mình nghĩ thôi sửa nổ máy ok là đi được rồi rồi mình bảo :" Thế hỏng bơm nhất vậy giờ chạy ngon chưa anh ?", tay bảo " Ngon rồi em". Mình bảo" Thế của em hết bao nhiêu? Tay bảo thôi a bảo hành thì cái này trước anh chưa làm giờ nó bị nên chỗ anh em ( quen biết éo gì đâu) anh lấy em 200k, em đi tầm 500km thì thay dầu vì mới làm lại nên thay như vậy.Đi về để đến nhà rồi mai đi làm: Sáng hôm sau đi làm mở cốp ra thấy ôi trao ôi lại bị nóng chảy nhựa mình gọi ngay :" Anh sao máy của em nóng chảy nhựa", tay thản nhiên bảo " Xe nào đi mà chẳng nóng hả em", mình bảo "nhưng nóng chảy nhựa",tay bảo :" Không sao cứ đi đi không vấn đề đâu em"." mình bảo nó khét như hôm trước( thứ 3), hắn bảo thế chiều mang qua anh xem lại cho, thế là trưa thứ 4 mình đi xe đến keangnam thì gặp đèn đỏ xe bắt đầu có tình trạng nóng khủng khiếp và đi tắt dần mình gọi bảo" Anh sửa kiều gì mà xe em chết giữa đường đây, rất bực mình nhưng kiềm chế rồi , Bây giờ a đến cứu hộ xe em về sửa",hắn bảo" giờ anh ăn trưa đợi anh ăn xong a đi ", mình nổi điên nên thôi chờ vậy, vào quán nước uống trà đá xong thấy lâu quá gọi tay bảo " anh đang ăn cơm em để anh nghỉ ngơi chút rồi anh ra",Mình bảo okie anh."Bực mình thế là gọi ba gác bảo chở từ keangnam đến xuân đỉnh bao nhiêu? thì nhận được câu trả lời 350k.thôi khỏi cần cháu không đi nữa." Rồi đi nhờ xe ôm đẩy từ đấy về mất 80k. Bực mình rồi mang ra bảo tay Thuận. Anh sửa dứt điểm cho em đi em rất là không hài lòng khi mà xe em sửa mãi không khỏi".Tay bảo" Ok để anh sửa lại cho" , mình còn rất thoải mái thời gian bảo "thôi anh sửa dứt điểm cho em sáng thứ 7 em ra lấy", đến sáng thứ 7 gọi tay bảo chiều tối thứ 7 anh sửa xong em ra mà lấy ", tối thứ 7 (19h) mình ra lấy hỏi " xe em được chưa?" tay bảo "giờ xe em đi ngon lắm rồi." . mình bảo " vâng cảm ơn anh". Mình đi thử lại 1h xem nào ngờ đi đến trung hoà thì máy tắt dần ức chế gọi điện chửi luôn. Vậy là tổng thiệt hại sửa xe tất cả là 2.700.000 mà mất 1 tuần khi đi xe được còn bảo với mình "mang qua đây anh bảo hành chỉ mất 1 ngày" mình chửi thẳng " một tuần anh còn chẳng làm được huống chi 1 ngày...".
Qua đây mình thông báo với tất cả anh chị em tránh xa tiệm sửa xe nay.
Còn ai bao biện thì hãy hỏi sửa xe SYM Enjoy vào 25/04/2016.Giờ thợ sửa xe lừa đảo rất nhiều/. Giờ mình mất hơn 1,7 triệu tiền để làm lại tất cả. Bực mình quá các bác à.
Cháu đi qua, chia buôn cùng Cụ và cũng chia sẻ với cụ là từ giờ cạch cái thằng SYM ra nhá. Cháu mất toi từ tết đến giờ gần 4 củ sửa chữa rồi mà ko xong đây ạ. Giờ cháu chả ra thợ nữa, mà tự sửa. Xem thợ làm mãi, làm hoài. Giờ thành thợ sửa xe mới chết chứ.
Xe cụ đã làm những gì, và thay những gì rồi. Em với Cụ gần nhau, khả năng có gì Em bảo cụ làm. có khi lại đỡ mất tiền hơn. Đồ đạc cứ ra hãng SYM Kường Ngân ở Tôn Đức Thắng mà mua về thay. Còn rẻ hơn thợ phán bừa.

Thanmen

Xe buýt
Vote bác tùng moto định công hạ.

phamthoaibk

Xe buýt
Em đang cần bảo dưỡng tổng thể con Nouvo Lx 135 của em. Em định đem vào Head Hồng Hạnh chỗ Phố Huế (phí bảo dưỡng 200k) nhưng không biết tay nghề thợ trong đó thế nào, vì em sợ họ tháo tung ra rồi báo bệnh linh tinh lấy tiền. Các cụ tư véo cho em chỗ nào ổn áp tin cậy không ạ? Hầu rượu các cụ.

lnq2510

Xe hơi
đánh dấu cho em 2 bánh hàng ngày

lll

Xe hơi
Toàn thấy 1 cụ khen chứ chưa thấy ai vào confirm

bachtuan0705

Đi bộ
nhà em sửa con Fuma của honda mà ra cái tiệm ở Thái Hà cứ bị chém cho ngon xong đi chẳng ra sao. Tức quá.

lacvp

Xe đạp
Cháu xin bổ sung dòng xe piaggio vespa có bác Hoa Đà bên 429 giải phóng , làm được giá cả phải chăng nhưng chỉ chuyên về piaggio các loại xe số thì ko có làm , sơn xe , phụ tùng sửa chữa đều ok
Số điện thoại em cũng k nhớ :-@:-@:-@ .Nhưng có page và website cũng đông ng biết phết :-B:-B

xedap2thi

Xe đạp
HN có chỗ nào chế lại chìa ko nhỉ các bác, kiểu như ổ dùng nửa chìa như trong SG ấy ah, vam ko chọc vào đc

Vu.Gia.Nguyen

Xe hơi
cụ nào biết chỗ nào giật lại con Ex GP 135 chuyên nghiệp không ạ, chỉ cháu với. cháu đi mấy năm cơ mà ko giữ nên trông hơi cũ

Cường F1

Đi bộ
Em đang sửa xe tại Thành Gia motor Ngọc Lâm , Long Biên .
Thực sự là chém quá mạnh so với quy định. Xe future neo
Thay dầu phanh : 70k
Đệm 1 chút ở đầu xe vì đầu xe em gẫy lẫy 50k
Thay 2 núm xe : 80k .
Tổng 200k .
Chút em gửi hoá đơn

quangtuyet

Xe máy
Các bác cho em hóng với . Em có con exeiter đời 2012 đi đến nay đc khoảng 14000 km vì em ít đi . Đợt này em hay đi ko hiểu sao máy nhanh nóng . Bác nào biết chỉ dẫn em với

ChessMan

Xe tải
Các bác cho em hóng với . Em có con exeiter đời 2012 đi đến nay đc khoảng 14000 km vì em ít đi . Đợt này em hay đi ko hiểu sao máy nhanh nóng . Bác nào biết chỉ dẫn em với
Cụ mua bia đổ vào cho nó nguội ,mai là ôn ngay thôi=;8-|=))=))=))

Nino88

Xe container
Xe ga e hay ra chỗ chú Huy ở đầu Trần Phú cắt Điện Biên Phủ ah, nói chung e rất chim ưng về trình độ và thái độ làm việc ở đây còn giá cả e chủ quan e nghĩ là hợp li.
Xe số, xe to e ra Đình Thương đoạn sau Trường ****, chỗ Cụ này thì e theo từ thời bố Cụ còn sửa xe ở đường Cầu Giấy cũ lắm ạ, ông em của Cụ Thương này tag nghề cũng ổn lắm cơ mà e ko nhớ địa chỉ cửa hàng trước thì ở đầu Đội Cấn phí đường Bưởi,
Chỗ này hôm rồi em tìm lòi mắt ko thấy,nghe đồn bảo 38A trần phú,gần Điện Biên Phủ,giờ là cái cửa hàng gì ý,đối diện có hàng cắt dán ni lông thôi,cạnh hàng cắt dán ni long là Head của Honda,đi tẹo nữa ra nhà anh họ Cù
giờ hàng sửa xe đó chuyển đi đâu rồi ý ?em ko rõ,cụ nào biết mách em cái xem nào?

luckyman6

Xe máy
Kỹ sư Hiếu ở ngay phố Trần Hưng Đạo - Yết Kiêu

timtoi

Xe tăng
Em có con nouvo lx đời 2010 khoảng 2 năm nay hay bị hết bình, em mới thay đến cái bình thứ 4 rồi. Em đã ra thợ đo sạc bình thường. Cụ nào chuyên về điện mách em với. Em ở khu hbT

tx1502

Xe hơi
Em hay sửa ở 159 Yên Lãng - Thailand motor thấy rất ổn. Không biết có cụ nào giống em không :D

Trạng thái
Thớt đang đóng