Các tiệm sửa xe máy uy tín tại Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

khanhoto

Xe tải
cụ qua moto tech 302 hồ tùng mậu chuyên sửa hai bánh làm ăn đàng hoàng
Hội shvn của e hay đem ra bảo dưởng ở đấy :)
Em định mang 2 xe nhà em ra đấy làm mà ko biết ổn ko? Cụ cho em cái thông tin để em tự tin với. Thanks

phonganngan

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 5 ngõ 1 phố Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Website
chaca.com.vn
Em định mang 2 xe nhà em ra đấy làm mà ko biết ổn ko? Cụ cho em cái thông tin để em tự tin với. Thanks
Ổn cụ ạ, làm cẩn thận mà k chặt chém, cụ cứ bảo trong hội SH việt nam. Bọn e toàn ra đấy bảo dưỡng mà

khanhoto

Xe tải
Ổn cụ ạ, làm cẩn thận mà k chặt chém, cụ cứ bảo trong hội SH việt nam. Bọn e toàn ra đấy bảo dưỡng mà
Nói trong hội SH Vn hat cụ? Nhưng chủ tịch với họ hỏi em ko biết tl tnao thì nguy

phonganngan

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 5 ngõ 1 phố Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Website
chaca.com.vn

vanbangbmw

Xe đạp
Thịnh motor chỗ Linh Đàm, em thay dây phanh sau cho vespa primavera hết 450k, đắt hay rẻ cccm

emngheo

Xe hơi
các cụ ở khu vực quận Hoàng mai lưu ý địa chỉ 682 trương định nhé, cụ chủ tốt tính, làm rất cẩn thận

phutrong_nguyen

Xe tăng
Em toàn mang xe ra Honda Láng Hạ thôi

vodka87

Đi bộ
Ngày mai em muốn đi sửa con wave, gần trần bình, hồ tùng mậu, mai dịch, cầu giấy thì có quán của bác nào uy tín nhờ các cụ tư vấn ạ

Thấy nhiều anh em khen anh Sơn Shark nên mình cũng thử qua một lần nhưng cảm nhận ko đc tốt
Chả là mình mới thay côn ba búa cho em su hào cafe ở chỗ quen. Thay xong đi rất bốc nhưng khi mới ga lên hay đi chậm thấy tiếng máy không mịn, hơi giật giật. Mình hỏi thì thẳng em thay nói do mới thay côn nên thế, cứ đi vài hôm nó chỉnh sẽ hết
Nhưng mình thử mang ra anh Sơn cá mập nổi tiếng xem sao
Phải nói thái độ và cách làm việc rất chuyên nghiệp. Anh ấy đi thử một vòng rồi về vê ga kiểm tra rất kỹ lưỡng sau đó sai thợ mở côn ra. Anh béo lắc đầu ngoầy ngậy chê thợ cũ thậm tệ trong khi cậu thợ vừa hý hoáy tháo tháo lắp lắp, mân mê. Anh ý chưa chê hết thì thợ đã lắp xong và phủi tay bảo xong rồi. Anh cá mập còn lượn thêm một vòng và bảo ok tạm thời đã hết hiện tượng trên. "Tuy nhiên, loại côn mà họ thay cho chú quá nặng so với xe, nhưng vì mới thay nên cứ chạy tạm...bla bala" anh cá mập nhấn mạnh.
Em nghe và nhìn thì cũng thấy rất yên con bà tâm nên bẩu bác ý kiểm tra hộ chế, bảo dưỡng thụt và phanh trước. Tổng cộng bác Sơn lấy em 350k
Sau khi cảm ơn rối rít em vít con su hào đi đón gấu trong lòng phấp phới niềm vui
Nhưng càng đi, em càng không thể nhận ra là mình vừa đi chỉnh xe ở một địa chỉ được anh em oánh giá là uy tín nhứt Hà Nội. Mọi thứ vẫn y nguyên như trước khi em biết mặt bác cá mập. Hiện tượng giật giật vẫn không thay đổi, tay phanh trước vẫn cứng, giảm xóc cũng ko hề được cải thiện

Thôi đành huỷ hẹn với gấu vì mất hứng, làm cốc cafe đen đá ngồi ngắm em su hào màu nâu và tự an ủi hôm nay cafe tăng giá lên 380k/ 1 ly.

Sh
Không phải pr gì cho cụ Sơn Shark Hoàng Cầu nhưng cá nhân e thấy đây là địa điểm uy tín nhất Hà Nội. Làm ăn mọi thứ đều nhanh nhẹn chuyên nghiệp k có sự cẩu thả, k bao giờ bắt khách thay nọ thay kia. Nhiều lúc mình bảo thay còn bị mắng thế này làm gì đã phải thay :)))
g

manurock86

Xe máy
Xe air blade 125 bị lỏng cần đạp dẫn đến kêu rè rè rất khó chịu khi lên ga, ga lên thì bị hụt xong mới tăng tốc mà vào chỗ honda chúng nó sửa mãi ko đc. Có chỗ nào sửa tốt giá tốt các bác tư vấn giúp e cái

KhôiMinh87

Xe hơi
Khu vực quanh Linh Đàm có địa chỉ nào làm ăn tử tế (sơn, sửa,thay thế phụ tùng) cho xe Sh không các cục? Xe em đi cũng được gần 2 năm rồi, chuẩn bị cho em ấy đi Spa tổng thể cái để đi cho nó ngon ngẻ.

Thí_Thí_94

Đi bộ
đọc nhiều quá rồi hoa cả mắt cụ nào cho em địa chỉ uy tín sửa piagg việt k ạ

hongminhphat

Xe điện
Thấy nhiều anh em khen anh Sơn Shark nên mình cũng thử qua một lần nhưng cảm nhận ko đc tốt
Chả là mình mới thay côn ba búa cho em su hào cafe ở chỗ quen. Thay xong đi rất bốc nhưng khi mới ga lên hay đi chậm thấy tiếng máy không mịn, hơi giật giật. Mình hỏi thì thẳng em thay nói do mới thay côn nên thế, cứ đi vài hôm nó chỉnh sẽ hết
Nhưng mình thử mang ra anh Sơn cá mập nổi tiếng xem sao
Phải nói thái độ và cách làm việc rất chuyên nghiệp. Anh ấy đi thử một vòng rồi về vê ga kiểm tra rất kỹ lưỡng sau đó sai thợ mở côn ra. Anh béo lắc đầu ngoầy ngậy chê thợ cũ thậm tệ trong khi cậu thợ vừa hý hoáy tháo tháo lắp lắp, mân mê. Anh ý chưa chê hết thì thợ đã lắp xong và phủi tay bảo xong rồi. Anh cá mập còn lượn thêm một vòng và bảo ok tạm thời đã hết hiện tượng trên. "Tuy nhiên, loại côn mà họ thay cho chú quá nặng so với xe, nhưng vì mới thay nên cứ chạy tạm...bla bala" anh cá mập nhấn mạnh.
Em nghe và nhìn thì cũng thấy rất yên con bà tâm nên bẩu bác ý kiểm tra hộ chế, bảo dưỡng thụt và phanh trước. Tổng cộng bác Sơn lấy em 350k
Sau khi cảm ơn rối rít em vít con su hào đi đón gấu trong lòng phấp phới niềm vui
Nhưng càng đi, em càng không thể nhận ra là mình vừa đi chỉnh xe ở một địa chỉ được anh em oánh giá là uy tín nhứt Hà Nội. Mọi thứ vẫn y nguyên như trước khi em biết mặt bác cá mập. Hiện tượng giật giật vẫn không thay đổi, tay phanh trước vẫn cứng, giảm xóc cũng ko hề được cải thiện

Thôi đành huỷ hẹn với gấu vì mất hứng, làm cốc cafe đen đá ngồi ngắm em su hào màu nâu và tự an ủi hôm nay cafe tăng giá lên 380k/ 1 ly.

Shg
xe em cũng đang bi hiện tượng giống xe cụ ,em vào honda phươngn hà cầu giấy sửa 5 lần rồi vẫn hết , em vào thay búa côn ,bát côn dây cu doa bu gi vệ sinh lung tung mà ko hêt bực ghê ,cụ đã sửa được chưa ngôn lành ko ,cho em xin địa chỉ

peugoet208

Xe buýt
em bổ sung thêm địa chỉ honda Anh Đức, 15B Đông Quan, chuyên dream, wave,... các loại

xe em cũng đang bi hiện tượng giống xe cụ ,em vào honda phươngn hà cầu giấy sửa 5 lần rồi vẫn hết , em vào thay búa côn ,bát côn dây cu doa bu gi vệ sinh lung tung mà ko hêt bực ghê ,cụ đã sửa được chưa ngôn lành ko ,cho em xin địa chỉ
Em sửa mấy nơi chả được, chán kệ giờ nó lại hết. Cụ thử ra Sài gòn độ xe ở xã đàn xem sao.

namkhong74

Xe máy
Sửa, tiện ren trục cơ xe lead chỗ nào làm ổn hả các cụ. Làm chỗ Hoàng Cầu đc ko ạ???

Trạng thái
Thớt đang đóng