[SNOF] Các video clip của SNOF5, không phát offline, chỉ trình chiếu online

Sonbh

Xe tăng
Em nói thật thế này, thực ra mợ Lan hát ko được như ý ko phải do mic, ko phải do nhạc mà cũng chẳng tại mợ ý, chắc là do tại cái sân khấu hôm đấy trời mưa quá nên nó ko được đẹp do vậy ảnh hưởng đến bài hát thôi =)) =)) =)). Em nói thật lúc đầu em tưởng ban nhạc chơi nhạc sai cơ, nhưng nghe kỹ thì ko phải , thấy mợ Lan cứ say xưa hát theo giai điệu khác :D khặc khặc sock quá .

Cilvil

Xe hơi
Em nói thật thế này, thực ra mợ Lan hát ko được như ý ko phải do mic, ko phải do nhạc mà cũng chẳng tại mợ ý, chắc là do tại cái sân khấu hôm đấy trời mưa quá nên nó ko được đẹp do vậy ảnh hưởng đến bài hát thôi =)) =)) =)). Em nói thật lúc đầu em tưởng ban nhạc chơi nhạc sai cơ, nhưng nghe kỹ thì ko phải , thấy mợ Lan cứ say xưa hát theo giai điệu khác :D khặc khặc sock quá .
Cụ nhầm rồi, đây là bài Ly cà phê ê ê Triệu Việt Vương mà :D

1U429

Xe đạp
Em thề nà mợ Thu Lan xinh thì hát gì cũng hay nhể , đã thế thịt thà, xúc xích của mwoj cũng ngon

thu lan

Xe điện
Thực ra là vẫn nghe thấy, nhưng cần niềm tin lớn hơn chút nữa :D
Chỗ bôi đậm là chuẩn..vẫn nghe tốt,em đảm bảo ạ !
Giới trẻ bây giờ sống thiếu niềm tin, nên nhiều khi hát mà không biết mình hát cái gì :))
Cảm ơn ý kiến của mọi người đã góp ý cho em. Nếu em ko có niềm tin thì ko bao giờ em đăng ký tham gia những chương trình như thế này ở những nơi em tham gia. Đây ko phải là lần đầu tiên. Em luôn biết em hát những gì và hát ra sao. Chỗ nào chưa được, chỗ nào ko.

Còn phần bôi đậm phía trên. Em công nhận là người đứng phía dưới có nghe thấy rõ. Nhưng đa số người lên hát sau em đều yêu cầu là cho nhạc to lên vì hơi khó nghe (chuẩn nhất là cụ Game Over, mợ Pha Lê). Hoặc có thể do tai em hơi nặng hơn mọi người nên em ko nghe rõ (do tai nạn nghề nghiệp)

Em là người tham gia hát chưa được khớp nhạc và âm thanh trước ngày diễn ra buổi lễ. Lại là người đầu tiên lên hát (trừ mợ PL, có thể mợ PL đã hát chuyên nghiệp rồi thì nhạc có thế nào thì vẫn có vào bài ngon lành). Nhưng hình như đa số mọi người thấy đứng trên sân khấu thấy khó nghe nên đều nhảy xuống dưới sân hát để nghe thấy rõ hơn

Em công nhận em có vào sai nhạc vì ko có thời gian tập luyện. Nhất là mấy ngày sát chương trình vì còn chuẩn bị cho gian hàng ngày hôm đó. Thời gian chuẩn bị cũng ko có. BTC gọi lên thì vội vàng thay đồ rồi lên thôi. Hôm đó em hát phô rất nhiều. Chuẩn! Vì do em bị xoang. Cái giống bị xoang mà ko hát trước cho nó vỡ giọng và nở mũi ra thì có muốn hát hay đến mấy cũng ko thể hát được. Cho dù giọng có hay đến đâu đi chăng nữa.

Em nói thật lòng nhé
Tháng sau có cuộc thi Mai thì Sao..............à quên Sao Mai
Mợ đăng ký đi thi đi, mợ có Chất giọng rất ttots và hơn cả là Đam Mê và Nhiệt Huyết
Không đi thi phí lắm..........cứ để bọn Thảm Họa Nhạc Việt nó nhan nhản thì bực lắm ạ
Vài lời tâm sự trân thành
Chân Chọng !
Dạ em cảm ơn những lời tâm sự của nhạc sĩ. Em ko phải là chưa bao giờ đăng ký thi hát. Nhưng cái duyên em nó ko có nhạc sĩ ạ. Lần nào cũng thế, cứ đến hôm chuẩn bị thi ko đau họng thì ốm, hoặc trục trặc về kỹ thuật, hoặc cố tình bị dìm hàng... vân..vân.. Với cái bệnh xoang của em ngày càng nặng. Hát nó ko mở hết được giọng vì tắc mũi, hoặc người nghe thấy giọng em bị lên mũi nhiều cũng là do nó.
Nên chốt lạ là em ko theo chuyên nghiệp, ko đi học thanh nhạc. Và em thấy cái nghề này nó cũng chỉ có thời thôi. Để thỏa lòng đam mê, trong tất cả các chương trình giao lưu em đều nhiệt tình tham gia cho dù hát nó có bị sao đi chăng nữa. Mọi người có ủng hộ hay ném đá thế nào thì em vẫn cứ vui tươi. Vì mình thỏa được lòng đam mê của mình

Chân chọng!

Chỉnh sửa cuối:

thu lan

Xe điện
Cụ nhầm rồi, đây là bài Ly cà phê ê ê Triệu Việt Vương mà :D

Ơ thế ko phải cà phê Buôn Mê Thuột mà Triệu Việt Vương ah, thảo nào nhạc và lời khác quá .
Các cụ nhầm hết nhá! Đây là bài hát LY CÀ PHÊ LÂM GIA TRANG nhá! Giống là giống thế lào???? :P

Vinh Nguyễn

Xe điện
@Thu Lan: Em vot cho Mợ, chúc Mợ Như Ý Cát Tường, keke!

Mấy cụ ném đá dư lày thì sang năm ai dám hát nữa
Nghiệp tuyễn trạch viên của em chấm dứt sớm rồi :(

Smee april

Xe điện
Mấy cụ mà chê em Lan tươi đúng là cờ ngoài bài trong. Tuyền quên đây là OTOFUN thôi. Chả FUN tí tẹo nào. Mà các cụ so em Lan tươi với em Pha Lê cũng không được nhé. Em chả ghét gì em Pha Lê cả nhưng mà em Pha Lê có làm được giò bê hấp, xôi, ruốc nấm như em Lan tươi không nào????

ktsNghia

Xe buýt
Mợ Lan tươi lại cả nghĩ rồi...
Niềm tin ở đây là mợ phải tin rằng mình vẫn nghe được nhạc chứ? Không tin mợ thử giảm hết các tần số trong equalizer xuống, riêng khoảng tần số 50 - 80Hz mợ đẩy hết lên cho em xem có giống như là đứng sau loa không :D Vì bác gì bảo âm thanh đi mất hút là ko đúng, vẫn nghe được chỉ tội là không chi tiết thôi

acidrock311

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Nói chung về một mặt nào đó thì e vẫn phải ngả mũ phục mợ Thu Lan sát đất.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Trong dịp SNOF5, OF xuất hiện một ngôi sao chói lóa: Game over:
[video=youtube;ZrB_yLlaM5w]http://www.youtube.com/watch?v=ZrB_yLlaM5w[/video]

Chỉnh sửa cuối:

vudinhquang

Xe container
Em nói đấy! Đối với người nghiệp dư như Thu Lan,Hat ngoài trời chưa có kinh nghiệm thì âm thanh đi mất hút là đúng đấy!Chả sai tý nào!
Tai nhạc chuyên nghiệp thì lại khác.(hôm nào Thu Lan song ca với anh nhá!)

Em phát ngôn cũng trên tinh thần nghề nghiệp nhá! Tương đối bạc gìa đới nên không sai đâu!
Mợ Lan tươi lại cả nghĩ rồi...
Niềm tin ở đây là mợ phải tin rằng mình vẫn nghe được nhạc chứ? Không tin mợ thử giảm hết các tần số trong equalizer xuống, riêng khoảng tần số 50 - 80Hz mợ đẩy hết lên cho em xem có giống như là đứng sau loa không :Dbác gì bảo âm thanh đi mất hút là ko đúng, vẫn nghe được chỉ tội là không chi tiết thôi

Chỉnh sửa cuối:

beckanh007

Đi bộ
Các bác cho hỏi Mợ Chip trong Clip là thành viên nào của OF thế:D

Sâu Chít

Xe buýt
Iu quá KHọm ơi, IU ban Nhạc, Iu bạn KHốt, Iu bạn Mèo, IU bạn KHom, hihihi

VOC diễn lại Hoành Tráng Bảy con chóa nhé.. :-*
Hôm ấy, tự tay mình chụp ảnh quay phim cho phê lòi tù và ra .
Cụ này quay Vi đê ô mà zoom ra, zoom vào. Chóng hết cả mặt :D