[Funland] Cách chơi audio thật không hề đơn giản

thanhtra3vi

Xe tăng
Website
3aetsco.com.vn
Ko, ý em là bài kia cụ ấy cop toàn văn của nhóm em sang đây mà ko trích dẫn nguồn, lại tự nhận của mình mới buồn cụ ạ :(
E cũng bị dính tí audio, cơ mà ví nó xẹp, nên chưa đú theo đc :))
Cơ mà, e nói thật cụ chủ thớt, là 1 OF văn minh trong thời đại 4.0, cụ chủ nên xác nhận thông tin và edit trích dẫn nguồn đầy đủ (nếu đúng) kèm lời xin lỗi.
Khả năng cái cảm xúc nó dâng trào, muốn nhanh chóng chia sẻ cho mọi người cùng đọc, nên vội vã copy, paste nên ... quên không ... chú giải ... biết rồi thì mình đi edit kèm lời chú giải, đường link rõ ràng ... cũng ... thông cảm đc.... Đến BIDEN bên Mẽo còn "đạo" :D , cờ mà mình là OF, ko thể nào là mẽo đc.

hyundaipro

Đi bộ
Lích-lêm của cụ trủ năm 88, tác giả thật bài viết này tận mậu thân. Độ chơi và độ thâm sâu của lão 68 cụ trủ ko theo nổi đâu, vậy nên cần ghi rõ “ trích dẫn”, “copy” hay “thuổng” cho văn minh. Thân!

socmeo

Xe buýt
harbeth mà cụ chơi kt88 pp mới ra đc tiếng cơ ah?
Vâng cụ! do độ nhạy chỉ có 86db nên cần công suất cụ ạ! Với em thấy ghép Harbeth C7es3 khá hợp, nghe vocal dễ chịu hơn cả LFD nên em thường cho LFD (ở dưới) nghỉ dài dài

Duy Khánh 1368

Xe hơi
Website
youtube.com
Bộ môn cắm rút Audio em cũng loay hoay trên VNAV mấy năm nay. Qua bên otofun em rất vui đọc được bài chia sẻ của cụ ạ !