Cách khởi động BMW 320i E90 không cần chìa !!!

racer198x

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Em mới nghiên cứu được cách khởi động bmw 320i ma không cần phải có chìa khóa cắm trong ổ !! Phương thức này em được một cao thủ về BMW chỉ dạy , ko những không gây hại cho xe mà còn giúp tiết kiệm pin cho chìa khóa !!! Vận hành hoàn toàn theo lập trình của BMW nên các bác đừng lo lắng nhé !!
Bước 1 :
cho chìa khóa vào trong ổ khóa , ấn nút start/stop engine giữ chân phanh cho xe nổ như bình thường
Bước 2 :
Sau khi động cơ nổ thì ấn nút start/stop engine để tắt máy đi sau đó rút chìa khóa ra !!
Bước 3 :
Sau khi rút chìa ra khỏi ổ thì bắt đầu từ lúc này các bác có 15 giây để khởi động lại động cơ mà không cần cắm chìa !!
CHúc các bác năm mới vui vẻ , hạnh phúc , và có thêm một trải nghiệm thật tuyệt với bmw !!:-bd
( có thể ứng dụng cả với 1 series , 3 series , X5 !!!

Chỉnh sửa cuối:

phunuvietnam003

Xe hơi
1-Em tưởng BMW320i thì đã có chìa chìa thông minh , chìa trong túi nổ máy ngon
2-Nếu không phải là chìa thông minh : đã nổ máy sao còn tắt đi . Nổ máy lại vừa tốn xăng , hại điện lại hại đủ thứ khác . Lúc dừng xe đâu đấy quá 15 giây , lại tháo từ móc quần cắm vào nổ máy - lại tắt đi - lại rút ra - lại nổ máy , với mục đích đỡ tốn quả pin 12-18.000VNĐ dùng 3 năm mới phải thay .Thời gian thay là 1 phút , em e là không hợp lý tý nào .Bác cao thủ kia đúng là cao thủ thật . Giật cái tít làm em hồi hộp quá vì sợ thằng nghiện nào nó không có chìa mà thich mượn xe em thì chết

Chỉnh sửa cuối:

Honda Civic EG6

Xe hơi
Hay, nhưng mà cụ đâu cần lập 2 topic giống nhau đâu.

KhoaiLangVn

Xe buýt
Nếu không phải là chìa thông minh : đã nổ máy thì còn tắt đi , nổ máy lại vừa tốn xăng , hại điện lại hại đủ thứ khác . Lúc dừng xe đâu đấy quá 15 giây , lại tháo từ móc quần cắm vào nổ máy - lại tắt đi - lại rút ra - lại nổ máy , với mục đích đỡ tốn quả pin 12-18.000VNĐ dùng 3 năm mới phải thay.Thời gian thay là 1 phút em e là không hợp lý tý nào .Bác cao thủ kia đúng là cao thủ thật . Giật cái tít làm em hồi hộp quá vì sợ thằng nghiện nào nó không có chìa mà mượn xe em thì chết
đồng ý với cụ này ;))

mimy

Xe tải
hình nhu bác làm o petrolimex ?

mrrekl

Xe tải
nếu nổ máy mà vẫn khóa được cửa bằng chìa thi cách của bác cũng hay đấy, thỉnh thoảng chờ ai em cũng chui ra khỏi xe hút thuốc mà không muốn tắt máy nhưng như vậy thì cứ phải nhìn chăm chăm vào xe sợ thằng khác nó mở cửa, hoặc lúc bơm xăng chẳng hạn

racer198x

Xe hơi
Website
www.facebook.com
hehe,chỉ là có một khám phá mới thì em up lên cho anh em tham khảo thôi , chứ em cũng không nói là nó tiện hay không mà ! :))

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
hehe,chỉ là có một khám phá mới thì em up lên cho anh em tham khảo thôi , chứ em cũng không nói là nó tiện hay không mà ! :))
cụ có 1 cái khám phá quả là vãi linh hồn. :)).

korijo

Đi bộ
nếu nổ máy mà vẫn khóa được cửa bằng chìa thi cách của bác cũng hay đấy, thỉnh thoảng chờ ai em cũng chui ra khỏi xe hút thuốc mà không muốn tắt máy nhưng như vậy thì cứ phải nhìn chăm chăm vào xe sợ thằng khác nó mở cửa, hoặc lúc bơm xăng chẳng hạn
đang chờ ông anh liên lạc lại đấy! máy anh mic hỏng, màn hình vỡ hay sao mà ko thấy hồi âm j nhỉ?? con n86 của anh lắm bệnh quá gửi lại cho anh ứ thấy anh báo lại j! có j anh cứ nói thẳng cho em dễ làm việc nhé!

tuan dat

Xe tăng
Em vừa mới test ở X5 đúng như bác nói nổ máy mà vẫn khóa được xe mời bác 1 ly.(b)

dht

Xe điện
1-Em tưởng BMW320i thì đã có chìa chìa thông minh , chìa trong túi nổ máy ngon
2-Nếu không phải là chìa thông minh : đã nổ máy sao còn tắt đi . Nổ máy lại vừa tốn xăng , hại điện lại hại đủ thứ khác . Lúc dừng xe đâu đấy quá 15 giây , lại tháo từ móc quần cắm vào nổ máy - lại tắt đi - lại rút ra - lại nổ máy , với mục đích đỡ tốn quả pin 12-18.000VNĐ dùng 3 năm mới phải thay .Thời gian thay là 1 phút , em e là không hợp lý tý nào .Bác cao thủ kia đúng là cao thủ thật . Giật cái tít làm em hồi hộp quá vì sợ thằng nghiện nào nó không có chìa mà thich mượn xe em thì chết
Vấn đề là có được cảm giác sướng khởi động không cần chìa khoá.

Cứ 15 giây lại Start rồi tắt máy, rồi lại Start... cho sướng tay

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Vấn đề là có được cảm giác sướng khởi động không cần chìa khoá.

Cứ 15 giây lại Start rồi tắt máy, rồi lại Start... cho sướng tay
chuận chuận! :))