Cách lắp camera tiến và màn taplo

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Em đặt cái camera tiến lắp dưới gương về, nhưng thấy ngoài hai dây đỏ đen đấu điện ra, trên giắc hoa sen màu vàng cắm vào màn hình lại thấy một dây điện màu đỏ nữa, em cắm thử vào màn hình ko thấy lên hình, các bác thợ giúp em cái nhé, em mượn tạm cái ảnh trên mạng ạ.

Dây điện đỏ đi kèm giắc hoa sen là dây kích điện dành cho cam lùi, bọn nó sản xuất hàng loạt nên cam tiến cũng có, cụ có thể buộc gọn hoặc cắt đi không ảnh hưởng gì.

fitear

Xe tải
Dây điện đỏ đi kèm giắc hoa sen là dây kích điện dành cho cam lùi, bọn nó sản xuất hàng loạt nên cam tiến cũng có, cụ có thể buộc gọn hoặc cắt đi không ảnh hưởng gì.
Cụ ơi xe em bán rùi, hic

Nguyễn Anh Toàn

Xe đạp
Hiện đang lắp 3 cam: 1 tiến ở mũi, 1 tai gương bên phụ, 1 cam sau. Các cam của em đều chạy fulltime (như camera hành trình) từ khi bật chìa khóa đến lúc tắt chìa khóa. Hình ảnh được thu và gom nhờ bộ thu hình và chia lên màn hình trung tâm. Cam phụ tai gương vẫn có 1 màn hình phụ để góc bên phụ để theo dõi fulltime bánh trước bên phụ. Không biết xe cụ xe gì nhưng xe em đời cũ mà chưa thấy quá tải với phụ kiện đã lắp.
Ok cụ
E chơi luôn :))