cách phân biệt Bi (projector ) audi Q5 thật giả .

Projector1

Xe hơi
Lúc đầu định độ đèn e cũng băn khoăn là làm quái gì có nhiều xe audi Q5 tháo đèn xe thế, e chơi bộ đèn tăng sáng xịn dùng tạm rồi nghiên cứu tiếp, mà cái thời gian e nghiên cứu thì bộ Q5 tháo xe giảm khối tiền.
vưỡn có chứ cụ ah, đúng làm không nhiều đến mức hàng loạt lúcn ào cũng có,cần là có ngay, nhưng vẫn đủ dùng cụ ạ.

mightyman198x

Xe tải
Cám ơn cụ chủ thớt đã mở mang kiến thức cho nhiều a e.

Tóm lại các cụ dạy chẳng sai: Chỉ có người mua nhầm chứ người bán mấy khi nhầm đâu!!!

Vẫn mong có thể sử dụng dịch vụ tuơng xứng với đồng tiền bỏ ra mà sao... khó, quá khó!

hoclv

Xe hơi
Tiện thớt đang xôm, có cụ nào làm món này báo giá cho em phát,
Em có 15 chai thì làm được bộ bi có cấu hình dư nào ạ? Thanks
Em dự cấu hình cho cụ:
Bi Land Rover hoặc tương đương
Balast Denso Made in Japan mới
Bóng D2S Philips Made in Germany
Cụ dùng thẻ mua trên mạng tại các trang uy tín chắc tin cậy.

Bobay

Xe điện
Giờ tới đâu các cụ độ đèn cũng tư vấn, chỉ ra có mấy loại, các cụ căn cứ vào hầu bao mình có mà lựa thôi. Cá nhân em thấy bộ OEM cho ánh sáng tốt, mặt cắt đẹp, lại được bảo hành những 3 năm, tội gì mà ko thêm tý tiền để đỡ phải ôm hận ;)

avtovaz

Xe máy
thựa cụ,như e đã nói ở topic đầu, audi Q5 cho thị trường Tq, đèn pha do koito Sx thì mới là bi Q5 như các bác hay độ trên thị trường như hiện nay ạ. còn bi Q5 cụa cụ tăm là xe nhập mẽo, đèn pha do Valeo sản xuất,dùng chung bi với audi Q7, ,lúp vân ạ, và ánh sáng tối hơn nhiều so với loại Q5 e post

và đây là hình ảnh của loại bi cụ đã Tăm ạ
Nhưng đôi này có dùng độ được ko hả cuti.chất lượng so với bi Q5 TQ cụ thể như thế nào.bằng bao nhiêu %?

nvha.humg

Xe máy
Giờ tới đâu các cụ độ đèn cũng tư vấn, chỉ ra có mấy loại, các cụ căn cứ vào hầu bao mình có mà lựa thôi. Cá nhân em thấy bộ OEM cho ánh sáng tốt, mặt cắt đẹp, lại được bảo hành những 3 năm, tội gì mà ko thêm tý tiền để đỡ phải ôm hận ;)
Cụ cho em hỏi hàng này có phải bên HM Lighting phân phối không ạ?

daulong

Xe máy
Cũng định làm bộ, cảm ơn cụ vì thông tin hưu ích

otopro.net

Xe buýt
Nhưng đôi này có dùng độ được ko hả cuti.chất lượng so với bi Q5 TQ cụ thể như thế nào.bằng bao nhiêu %?
Đánh giá % là do cảm quan của mỗi người mà cụ. Câu hỏi này hơi khó :D

Morning 15a

Xe điện
Cái dải led kia vẫn dùng vào việc khác đc đấy cụ pro nhỉ ?

FOCUS-1

Xe tăng
- Hôm qua chú khẳng định đây Cũng là hàng Fake hôm nay chú đã sửa lại.Như vậy là rất tốt.

* Anh nói với đức như thế này nhé

- Hiện tại bên anh đang cung cấp rất nhiều loại Bi,Projector trong đó có cả hàng của chú đã đưa đến cho anh.Nhưng do nguồn hàng của chú có giá chưa tốt,do là hàng tháo xe chú chưa chọn lọc kỹ lưỡng nên chất lượng sản phẩm không đồng đều quả rất tốt quả thì chất lượng đã giảm nhiều về cường độ sáng,nên anh đã cắt nguồn hàng của chú.

- Việc làm một top phân biệt thật giả lẫn lỗn Anh rất ủng hộ và hoan nghênh.
- Việc em làm một bài rất chuyên sâu thứ nhất vừa là để mọi người cùng hiểu rõ về hàng tháo xe và không tháo xe thứ hai cũng là một các quảng bá sản phẩm rất tốt.Nhưng trong quá trình so sánh sản phẩm em đã cố tình đưa sản phẩm của bên anh vào để so sánh như vậy là động chạm trực tiếp đến quyền lợi của anh.Như vậy là có tình cạnh tranh không lành mạnh.
- Trong vấn đề về sản phẩm em đã được va chạm nhiều cũng biết rất nhiều loại,nhưng không phải là toàn bộ.Hàng em đưa lên so sánh được nhà cung cấp bảo hộ về chất lượng và giá thành và là hàng OEM.Đã được anh kiểm tra rất kỹ trực tiếp trên một số xe của khác hàng ruột của anh và phản hồi lại rất tốt.Và anh sẽ tung ra thị trường với giá tốt có lợi cho người tiêu dùng.Với thời gian bảo hành lên tới 3 năm 1 đổi 1.
- Khi mua hàng khác hàng quan tâm đến sản phẩm của mình là hàng gì ?
- Tuổi thọ ra làm sao ?
- Chất lượng ánh sáng như nào ?
- Vấn đề sau bán hàng
Nếu như em nói hàng 25x là hàng Fake chất lượng không bằng hàng xịn.Anh sẽ mời hai xe sử dụng miễn phí sản phẩm của anh và hàng tháo xe và cảm phản hồi cảm nhận một các công bằng và thực tế.
- Vì lý do chất lượng hàng hoá bên em sẽ áp dụng lắp dùng thử miễn phí hàng projector Audi Q5 OEM .Nếu cụ nào không ưng về chất lượng cũng như ánh sáng sẽ trả lại hàng và đền bù pha mới.Sản phẩm được bảo hành 03 năm 1 đổi 1 như bình thường

Và mổt điều quan trọng nhất ở đây em quên mất rằng Em đã giao cho anh một số cặp Bi,Projector Audi Q5 Có nhãn mác là 25x (hàng do em nhập về) nói với anh là hàng xịn tháo xe.Nhưng ngày hôm nay đây Em đã tự khẳng định nó là hàng Fake như vậy là em đã công khai thừa nhận rằng em đã dựa vào uy tín để lừa đảo anh.Chuyện này em sẽ giải thích như thế nào với anh đây !

Em gửi đến các cụ một số hình ảnh để các cụ có thể tin rằng hàng tháo xe có thực sự nhiều như các cụ nghĩ không.

Ảnh này bao gồm rất nhiều loại như Infiniti g35,Land rove................

Và đây là lô hàng Projector Audi Q5 tháo xe,đàng sau là Infiniti FX35

2 cái ảnh của cụ cuongblack cụ có thể dẫn chứng chụp ở đâu ko ợ. Nếu đúng là cụ chụp ở kho của cụ thì 1 trang web nước ngoài đã vi phạm bản quyền còn ko thì ngược lại.

bjmmer

Xe tải
bọn khựa làm hàng k kém j thật đâu các cụ. e đã dùng 1 bộ bi loại 1 TQ 2 năm rồi mà xi bên trong vẫn vậy. k bong tróc. hàng tàu kể cả fake cũng có nhiều loại chất lượng.quan trọng là lương tâm của các nhà kd. nên nói đúng xuất xứ để cho khách hàng biết.

Chỉnh sửa cuối:

thodau

Xe máy
Bổ ích thật, cảm ơn bác.:)>-

bjmmer

Xe tải
độ bi thì cạch valeo cụ ơi. tối lắm. q7 dùng valeo rất tối. hiện tại bi của mazda cx5 e thấy cực sáng. k biết đã có hàng tai nạn chưa :P

batmancar

Xe điện
Cái tên gọi hàng OEM trong lĩnh vực bi xenon này hơi khác tí so với cái OEM (original equipment manufacture) mà cụ vẫn biết. Hàng OEM ở đây ám chỉ là hàng mà các xưởng TQ sản xuất mới nhái lại hàng xịn chứ không phải là hàng sx ra để lắp lên xe Volkswagen hay Audi. Chính vì thế hàng OEM này rất dễ mua và giá rẻ hơn hàng tháo xe. Hàng xịn OEM mới tinh của bi Q5 em chưa thấy xuất hiện ở VN.
Thế thì gọi là hàng fake còn gì nữa mà OEM làm gì cho nó có vẻ xịn à?