cách phân biệt Bi (projector ) audi Q5 thật giả .

nvha.humg

Xe máy
@siso: chúc mừng cụ đã trở thành con gà thông thái =)) nhưng cụ yên tâm đi, bộ e với bộ cụ giống nhau, mỗi tội e dùng bóng cbi, e dùng 1 năm rưỡi rồi hôm trc tháo bi ra độ led nhìn choá vẫn như mới tinh luôn =))

mrbin_bon

Xe tải
Website
www.facebook.com
Òa. Vậy hả cụ. Em giờ mới biết. Mưa thì far và code vô tường rồi chụp hay chụp hả cụ?
Cụ cứ chọn cái phố nào cũng đc trời mưa để xem ánh sáng nó thế nào chứ chọn trời tối đen như mực thì đèn nào chẳng sáng

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
ông nào cũng qc là bi xịn Q5 tháo ra chả lẽ lại nhiều Q5 tháo ra thế,mà Q5 gỡ ra rồi thì thay đèn gì vào halogen chắc?

Projector1

Xe hơi
ông nào cũng qc là bi xịn Q5 tháo ra chả lẽ lại nhiều Q5 tháo ra thế,mà Q5 gỡ ra rồi thì thay đèn gì vào halogen chắc?
có nhiều chứ bác, xe tai nạn cũng nhiều. nhưng ko nhiều bằng hàng nhái :D

7usd

Xe điện
Nói chung là làm nghề nào ăn nghề đấy.

tla

Xe điện
Các cụ cho em hỏi ngoài bi Q5 có hàng nhái ra thì còn những loại bi nào có hàng nhái nữa ạ?

HuynDai-8t

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi ngoài bi Q5 có hàng nhái ra thì còn những loại bi nào có hàng nhái nữa ạ?
Q5 là nhái tinh xảo nhất, nói trắng ra là nhái gần như 1-1 vì bên TQ nhu cầu lắp audi q5 rất nhiều. nó nhỏ gọn dễ lắp dễ chế cháo, ánh sáng thì chấp nhận đc chứ chưa phải là ngon lắm.
ngoài ra thì e còn thấy có MER S nhái, ngày xưa các cụ hay gọi là MER OEM nhưng dễ phân biệt, h k thấy mấy cụ tư vân hay bán rồi
còn FX-R ( replica ) nhái FX35 nhưng cũng dễ phân biệt và cũng chẳng thấy các cụ ý bán nữa. em mới mò mấy trang wed nước ngoài xem mod FX35 sáng lắm nhưng chẳng biết các cụ ở nhà lại kêu tối. có cụ nào mod được cho em xin tí ảnh.
bi BMW hella3 cũng có nhái ( nhưng ở nhà cũng chẳng ai dùng loại này nên các cụ khỏi lo )
lo mỗi khoản q5 thôi. em thì e vừa chọn RX350 nên ko lo. sáng hơn Q thật Q giả Q mới Q cũ nữa. hehe

Tynadevinci

Xe đạp
Em chưa điên đến đoạn này... Cám ơn các cụ...
To Ledtech: Bộ bi Chiến lắp cho anh nháy pha xin đường ban ngày chả xi nhê gì hết.... Xem thế nào hộ cái...

Shinta

Xe tăng
giả nguồn từ đâu mà tinh vi thế cụ nhề :)

otopro.net

Xe buýt
Em chưa điên đến đoạn này... Cám ơn các cụ...
To Ledtech: Bộ bi Chiến lắp cho anh nháy pha xin đường ban ngày chả xi nhê gì hết.... Xem thế nào hộ cái...
Chào cụ, tất cả các bi Q5 xịn hiện nay do LEDtech lắp đặt đều cắt từ đèn còn nguyên vỏ trực tiếp trước mặt khách, vì thế đảm bảo được 100% là hàng xịn. Cụ nào chứng minh được LEDtech lắp hàng fake khi các cụ đăng ký làm gói bi Q5 tháo xe sẽ được thưởng 100triệu! Cụ thắc mắc đi ban ngày nháy pha không xi nhê thì...các xe khác cũng vậy cụ ạ ^^

Tynadevinci

Xe đạp
Chào cụ, tất cả các bi Q5 xịn hiện nay do LEDtech lắp đặt đều cắt từ đèn còn nguyên vỏ trực tiếp trước mặt khách, vì thế đảm bảo được 100% là hàng xịn. Cụ nào chứng minh được LEDtech lắp hàng fake khi các cụ đăng ký làm gói bi Q5 tháo xe sẽ được thưởng 100triệu! Cụ thắc mắc đi ban ngày nháy pha không xi nhê thì...các xe khác cũng vậy cụ ạ ^^

Ấy ấy em ko có ý nói là ledtech làm q5 fex.... Chẳng qua là bi của em ko phải q5, bật lên 1 lúc mới sáng max. Do vậy khi đi ban ngày nháy pha nó ko sáng max ngay nên ko xi nhe gì thôi... Em lắp gói 3.5 củ cụ Chiến quên à... Q5 thích lắm nhưng chưa đủ thóc....
Rõ ý chưa nhỉ cụ Chiến ơi...

Tynadevinci

Xe đạp
Xin lỗi các cụ thêm lần nữa.... Em hứa chỉ hóng thôi ko phát biểu chi nữa tránh gây hiểu lầm. Nhất là bác Chiến là người đã rất nhiệt tình với em....

MR.O

Xe đạp
Xin lỗi các cụ thêm lần nữa.... Em hứa chỉ hóng thôi ko phát biểu chi nữa tránh gây hiểu lầm. Nhất là bác Chiến là người đã rất nhiệt tình với em....
diễn đàn là nơi giao lưu bình luận đưa ra nhận xét giúp mọi người lựa chọn tốt hơn mà. cụ hóng thì mất vui, cứ nói quan điểm ra là đc ý mà.
cháu thì thấy Q5 sáng thì có sáng nhưng ngoài Q5 ra còn nhiều lựa chọn hơn. khỏi lăn tăn fake. mà sáng thì còn hơn Q5

fetasan234

Xe máy
Ý em là em cũng thích độ xe.... Nhưng chưa đủ thóc để làm nên chỉ hóng thôi ạ....
dạ em đã hiểu và e cũng như cụ ạ

ậy choa, Q5 2014 lun cơ ạ. cháu thấy nó hơi khác bi Q5 cũ. k biết ánh sáng nó thế nào hở cụ
diễn đàn là nơi giao lưu bình luận đưa ra nhận xét giúp mọi người lựa chọn tốt hơn mà. cụ hóng thì mất vui, cứ nói quan điểm ra là đc ý mà.
cháu thì thấy Q5 sáng thì có sáng nhưng ngoài Q5 ra còn nhiều lựa chọn hơn. khỏi lăn tăn fake. mà sáng thì còn hơn Q5
em thì ít có thời gian để lên nghía, thi thoảng xem mấy wed tây ta tàu. thấy tây nó cũng ko nhắc bi Q5 mà toàn bi TL, Fx35, LR3. gần đây thấy bọn nó xì xào nhiều về bi Rx350 nữa.

otopro.net

Xe buýt
Ấy ấy em ko có ý nói là ledtech làm q5 fex.... Chẳng qua là bi của em ko phải q5, bật lên 1 lúc mới sáng max. Do vậy khi đi ban ngày nháy pha nó ko sáng max ngay nên ko xi nhe gì thôi... Em lắp gói 3.5 củ cụ Chiến quên à... Q5 thích lắm nhưng chưa đủ thóc....<br />
Rõ ý chưa nhỉ cụ Chiến ơi...
Hihi, gói cụ làm cũng sáng hơn nguyên bản nhiều rồi mà. Khi nào gom thóc máu chiến lại qua em nhé cụ ^^