Cách SportHn kinh doanh chuyên nghiệp và OFer gà

Trạng thái
Thớt đang đóng

ducvt8x

Xe tăng
Tiền nào của đấy, vấn đề ở đây là cụ thớt phản ảnh treo đầu chó bán thịt chuột, sp quảng cáo 1 đằng, sp đến tay khách hàng 1 nẻo, tức là có dấu hiệu lừa đảo, e cứ nâng tầm 1 tí xem sao, đúng ý cụ vậy ko cụ thớt?

Binbi

Xe điện
Đã là fake thì F mấy cũng là đồ dởm, chỉ tại nhiều cụ ham rẻ mà xông vào thôi. Em mua đôi giày 4 củ mà có cụ KDCN bán có 400k :(

Rong Ruổi

Xe container
Đây là tin nhắn e phản hồi với shop ngay khi nhận sp lần 1. Shop công nhận luôn sp của mình. K lại bảo em đánh tráo khái niệm với dìm hàng.

Ui hoá ra là sp này kd trên of à?
E thấy chạy QC trên fb nhiều. Có lần định mua. Nhưng thấy có vẻ lởm nên thôi.
May mà mình quách tỉnh :))

NNS

Xe ngựa
Xuất dư xuất thừa éo gì đâu, toàn hàng fake quảng châu chứ dư thừa nào.
Các hãng gia công sp ở chế xuất Việt Nam có xuất nguyên liệu dư ra chút dự bù hàng lỗi, nhưng nó quản lí cực chặt, người trong cty mắt trc mắt sau ăn cắp đc ít hàng lỗi xài là cùng chứ éo đâu ra mà ngập thị trường “xuất dư”
Hôm trc thấy shop Dũng SportHN rao adidas 350k đôi em buồn cười ngứa mồm hỏi MOD “of giờ bỏ quy định cấm bán hàng fake rồi hay GHCN có đặc quyền ưu tiên bán hàng fake nhỉ?” Thì ko thây cụ MOD nào trả lời giùm=))

LQD

[Tịch thu bằng lái]
Chợ giời of giờ toàn hàng đểu.

butchikim

Xe ba gác
Ai cũng khôn quá thế cơ mà... ;))

AF6677

Xe buýt
E thấy chả phải rẻ so với mặt bằng quần áo sx bởi các thương hiệu trong nước, mẹ kiếp cứ vịn vào cái câu tiền nào của ấy bán bố láo là ko đồng tình đc.
Còn e thấy thu ship 40 ngàn cũng đâu có phải ít?
E cũng mua vài chỗ trên này rồi nhưng đến giờ e thấy cũng ko ít ng kinh doanh tử tế cụ ạ, có thớt này chắc nhiều ng đỡ dính bực.

ducngoc_y

Xe tải
Mua hàng trên này nói chung là đểu nhiều có cái tốt thì đắt. Kết luận phải đi xem sờ tận tay được thì mới mua chứ không tin được

Ken Hạ Long

Xe điện
Các hãng gia công sp ở chế xuất Việt Nam có xuất nguyên liệu dư ra chút dự bù hàng lỗi, nhưng nó quản lí cực chặt, người trong cty mắt trc mắt sau ăn cắp đc ít hàng lỗi xài là cùng chứ éo đâu ra mà ngập thị trường “xuất dư”
Hôm trc thấy shop Dũng SportHN rao adidas 350k đôi em buồn cười ngứa mồm hỏi MOD “of giờ bỏ quy định cấm bán hàng fake rồi hay GHCN có đặc quyền ưu tiên bán hàng fake nhỉ?” Thì ko thây cụ MOD nào trả lời giùm=))
Đến họp quốc hội kia.Trả lời chất vấn trước quốc hội bộ trưởng còn bảo nếu anh muốn câu trả lời thì qua nhà tôi,hoặc tôi sẽ trả lời bằng văn bản sau.Cụ lại đòi MOD trả lời.Quá bằng thách đố.Bi bô ba la là về quê đuổi gà ngay.

PILOT123

Xe tải
Em muốn trình bày về cách shop SportHn kinh doanh chuyên nghiệp và hậu khách hàng.
Ngay từ đầu trong tin nhắn zalo em đã k muốn đưa lên OF cũng như k muốn đưa thẳng lên quán cafe để bóc phốt. Nhưng cách shop trả lời làm em không thoải mái. Nên em quyết định đưa lên để xin ý kiến các cụ các mợ. Đặc biệt một số cụ mợ kinh doanh chuyên nghiệp đúng chất OF mà em được biết: Cụ Gangnam , cụ bk.nguyenlinh cụ Trục , mợ Toét, mợ Ốc xinh ( Tự dưng k tag dc các mợ- trọng nam kinh nữ)
Nội dung chính như sau:
Vì còm của cụ Hùng Sushi nên em quyết định đặt mua thử sản phẩm bên shop SportHN nhưng kết quả em nhận được khá là kém, nói thẳng ra là quá thất vọng vì sản phẩm của shop mình. Mặc dù bạn nhân viên tiếp thị khá nhiệt tình.
Em kể cụ thể trải nghiệm của em với shop.
Sáng em có đặt mua sp của shop qua zalo, cũng được bên nhân viên tư vấn các kiểu và em qđ mua 2 sp.
Đến trưa nhận được sp theo đơn đặt hàng. Nhưng em hoàn toàn k hài lòng.
Cụ SportHN nói là tem được in ép nhiệt công nghệ cao nhưng sản phẩm em nhận đến tay như hình dưới.

(em sợ bạn giao hàng k tìm dc nên chủ động ra quán nước quen ngồi chờ sẵn, nhận sp e trả tiền và vào quán ngồi nc . Lúc này em mới mở ra xem sp và bạn ship cũng vào quán ngồi uống nước tránh nóng - Việc này là tình cờ).
Thấy chất lượng hàng như trên em có phản ánh lại và đc tư vấn như dưới:

Như vậy là mình đổi lại sản phẩm khác vì sản phẩm mình nhận được quá lỗi so với thang giá 250k.
(Lúc này mình nghĩ chắc vẫn được fs vì lỗi này là lỗi của shop chứ k phải lỗi do mình mặc k vừa). Chiều nay shop lại gửi sản phầm sang theo như đơn

Bạn ship thu 40k tiền phí. Tôi thắc mắc: ơ, lỗi của shop mà vẫn thu của em phí ship ah? Thôi em vẫn gửi phí cho anh, rồi em về hỏi lại shop sau.
Bạn ship lấy của mình 30k (Ý của tôi là tôi cư xử với ship đúng theo tinh thần OF và bạn ấy cũng nhiệt tình lại chứ k giàu nghèo gì 30-40k cả, nhưng họ còn chủ động bớt phí ship)
Cái vụ tôi phải trả thêm ship cũng k quan trọng, nó chỉ là hạt sạn nhỏ thôi. Nhưng quan trọng nhất là 1 trong 2 chiếc quần tôi nhận được thực sự KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN ĐƯỢC.
Vì sản phẩm đó tôi đặt hộ cho cu em. Cũng trong ngày hôm nay nó mua 3 bộ quần áo Nike hay das gì đó giá 100k/1 bộ (áo và quần) trên fb như ảnh dưới. Và tôi thấy cái quần tôi mua của shop cho nó với giá 250k chỉ nhỉnh hơn một chút so với quần giá 50k nó mua (100k/1 bộ)

Tôi lấy cho em nó sp này

Nhận được sản phẩm như dưới (chụp hơi kém) chất vải nóng, mỏng, kém

Ảnh trang fb cu em mua 3 bộ super fake giá 100k. Cảm giác gần bằng F1 của cụ.

Một vài lý do em mua hàng của shop đó là thấy cửa hàng quảng cáo khá rầm rộ, bạn tiếp thị nhiệt tình, nick cụ đăng ký kdcn. Nhưng em nghĩ với chất lượng sp ntn thì em đúng chất Ofer gà.
Em chờ ý kiến phản hồi, cũng như đưa lên để các cụ khác mắng cụ OF dại.
Khổ thân cụ.
Em mách cụ thế này nhé vì em cũng hay mua đồ thể thao đánh tennis.
1. Nên mua hàng hiệu sale off : vd như nike, das, uniqlo ....khoảng 5 trăm đến 7 trăm. Không phải lăn tăn về chất lượng và đẹp ạ.
2. Nếu mua VNXK đấy là cách nói hoa mĩ, còn ko nói toạc là fake thì cụ cứ ra cửa hàng to, hoành tráng mà mua, cũng tầm 300k đến 500k 1 bộ thôi.
Chúc cụ lần sau không bị thế này nữa

Smallcrab

Xe tải
Trên này e thấy nhiều cụ kdcn bán đồ đắt hơn khá nhiều so vs e mua ở ngoài ch, cùng 1 loại nhé :))))

7usd

Xe điện
Thế có câu trả lời chưa cụ?

couto_hung

Xe tăng

LQD

[Tịch thu bằng lái]
Đến họp quốc hội kia.Trả lời chất vấn trước quốc hội bộ trưởng còn bảo nếu anh muốn câu trả lời thì qua nhà tôi,hoặc tôi sẽ trả lời bằng văn bản sau.Cụ lại đòi MOD trả lời.Quá bằng thách đố.Bi bô ba la là về quê đuổi gà ngay.
Chuẩn rồi.
Sáng em đã chuẩn bị đầy đủ tài liệu, cơ mà quên mẹ nó ngoài quán cháo lòng.
Tối đại biểu sang lai rai vài chén rồi em đưa cho luôn thể =))

NNS

Xe ngựa

Xe2009

Xe tải
Mặc đi tập thì lít 2 xe rác hàng đường, mặc ra đường thì 3 xọi kim liên.. Các ông ol thì cũng toàn quần thanh trì nghệ an thái bình ra cả..

xuancausteel

Xe buýt
Em muốn trình bày về cách shop SportHn kinh doanh chuyên nghiệp và hậu khách hàng.
Ngay từ đầu trong tin nhắn zalo em đã k muốn đưa lên OF cũng như k muốn đưa thẳng lên quán cafe để bóc phốt. Nhưng cách shop trả lời làm em không thoải mái. Nên em quyết định đưa lên để xin ý kiến các cụ các mợ. Đặc biệt một số cụ mợ kinh doanh chuyên nghiệp đúng chất OF mà em được biết: Cụ Gangnam , cụ bk.nguyenlinh cụ Trục , mợ Toét, mợ Ốc xinh ( Tự dưng k tag dc các mợ- trọng nam kinh nữ)
Nội dung chính như sau:
Vì còm của cụ Hùng Sushi nên em quyết định đặt mua thử sản phẩm bên shop SportHN nhưng kết quả em nhận được khá là kém, nói thẳng ra là quá thất vọng vì sản phẩm của shop mình. Mặc dù bạn nhân viên tiếp thị khá nhiệt tình.
Em kể cụ thể trải nghiệm của em với shop.
Sáng em có đặt mua sp của shop qua zalo, cũng được bên nhân viên tư vấn các kiểu và em qđ mua 2 sp.
Đến trưa nhận được sp theo đơn đặt hàng. Nhưng em hoàn toàn k hài lòng.
Cụ SportHN nói là tem được in ép nhiệt công nghệ cao nhưng sản phẩm em nhận đến tay như hình dưới.

(em sợ bạn giao hàng k tìm dc nên chủ động ra quán nước quen ngồi chờ sẵn, nhận sp e trả tiền và vào quán ngồi nc . Lúc này em mới mở ra xem sp và bạn ship cũng vào quán ngồi uống nước tránh nóng - Việc này là tình cờ).
Thấy chất lượng hàng như trên em có phản ánh lại và đc tư vấn như dưới:

Như vậy là mình đổi lại sản phẩm khác vì sản phẩm mình nhận được quá lỗi so với thang giá 250k.
(Lúc này mình nghĩ chắc vẫn được fs vì lỗi này là lỗi của shop chứ k phải lỗi do mình mặc k vừa). Chiều nay shop lại gửi sản phầm sang theo như đơn

Bạn ship thu 40k tiền phí. Tôi thắc mắc: ơ, lỗi của shop mà vẫn thu của em phí ship ah? Thôi em vẫn gửi phí cho anh, rồi em về hỏi lại shop sau.
Bạn ship lấy của mình 30k (Ý của tôi là tôi cư xử với ship đúng theo tinh thần OF và bạn ấy cũng nhiệt tình lại chứ k giàu nghèo gì 30-40k cả, nhưng họ còn chủ động bớt phí ship)
Cái vụ tôi phải trả thêm ship cũng k quan trọng, nó chỉ là hạt sạn nhỏ thôi. Nhưng quan trọng nhất là 1 trong 2 chiếc quần tôi nhận được thực sự KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN ĐƯỢC.
Vì sản phẩm đó tôi đặt hộ cho cu em. Cũng trong ngày hôm nay nó mua 3 bộ quần áo Nike hay das gì đó giá 100k/1 bộ (áo và quần) trên fb như ảnh dưới. Và tôi thấy cái quần tôi mua của shop cho nó với giá 250k chỉ nhỉnh hơn một chút so với quần giá 50k nó mua (100k/1 bộ)

Tôi lấy cho em nó sp này

Nhận được sản phẩm như dưới (chụp hơi kém) chất vải nóng, mỏng, kém

Ảnh trang fb cu em mua 3 bộ super fake giá 100k. Cảm giác gần bằng F1 của cụ.

Một vài lý do em mua hàng của shop đó là thấy cửa hàng quảng cáo khá rầm rộ, bạn tiếp thị nhiệt tình, nick cụ đăng ký kdcn. Nhưng em nghĩ với chất lượng sp ntn thì em đúng chất Ofer gà.
Em chờ ý kiến phản hồi, cũng như đưa lên để các cụ khác mắng cụ OF dại.
Vậy cụ trả hàng lấy tiền lại thôi, còn phí ship thì phải trả ship là đúng rồi, em cũng buôn bán trên mạng ( ko bán trên off ) em hiểu các tình huống này, có chỗ em ko hiểu lắm là cụ ko ưng hàng thì trả tiền cho ship làm j? Mua hàng ở đâu đi chăng nữa thì cụ coi như mình bỏ ra 20k cho người bán đưa hàng đến cho mình xem, ưng thì lấy ko thì mang về. 20k ấy là công ship đến cho cụ và nó cũng là phí khi cụ ko có thời gian qua shop. Còn hàng ko đạt chất lượng đúng với giá thì em chịu. Nhưng đã là fake thì nói trắng ra nó là hàng rẻ tiền của tầu, hay xưởng may gia công.

E có qua chỗ này 1 lần. Hôm đó e ko mua dc gì và cũng không có ý định quay lại.

Sontqpk

Xe hơi
Nói chung ko nên mua hàng nhái vì chất lượng lởm, còn đã mua thì phải chấp nhận thôi! E cạch lâu rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng